ഒരു പുരുഷനില്‍ നിന്നും എന്താണോ നമ്മള്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് അത് ലാലേട്ടന്‍ തരും.. ശ്വേത അന്ന് പറഞ്ഞ വാക്കുകള്‍ ഇങ്ങനെ..

മോഹൻലാലിന്റെ അത്ഭുതം മലയാളത്തിൽ തുടങ്ങിയിട്ട് ഏകദേശം 4 പതിറ്റാണ്ടായി. ഈ കാലയളവിൽ മോഹൻലാലിന് എല്ലാ പ്രായത്തിലുമുള്ള ധാരാളം ആരാധകരുണ്ട്. അതുപോലെ, ചിത്രത്തിലെ പല അഭിനേതാക്കളും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആരാധകരാണ്.

മോഹൻലാലിന്റെ കാര്യം വരുമ്പോൾ നായികമാർക്ക് നൂറു നാവുകളുണ്ട്. നല്ല പെരുമാറ്റം കാരണം. ഓരോ സ്ത്രീയും ഒരു പുരുഷനിൽ നിന്ന് ബഹുമാനവും കെയര്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. മോഹൻലാലിൽ നിന്ന് ഒരു മടിയും കൂടാതെ ഇത് സ്വീകരിക്കുമെന്ന് ശ്വേത മേനോൻ പറഞ്ഞു. ഞാന്‍ മോഹന്‍ലാലിനെ ലാട്ടന്‍ എന്നും, എന്നെ അമ്മെ എന്നും ആണ് വിളിക്കുന്നത്.

മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നടിയാണ് ശ്വേത മേനോൻ, അതിന് നിരവധി കാരണങ്ങളുണ്ട്. ലാലേട്ടയ്‌ക്കൊപ്പം അഭിനയിക്കുമ്പോൾ ചുറ്റുമുള്ള എല്ലാവരോടും പ്രത്യേക ശ്രദ്ധ ചെലുത്തുന്ന വ്യക്തിയാണ് താനെന്ന് സ്വേത പറയുന്നു. സ്വന്തം അനുഭവത്തിൽ നിന്നാണ് താരത്തിന്റെ വെളിപ്പെടുത്തൽ. അതിൽ വലുപ്പച്ചെറുപ്പങ്ങളുമില്ല.

പത്ത് ആളുകളുണ്ടെങ്കിൽ എല്ലാവരേയും എങ്ങനെ പകെയര്‍ ചെയ്യണം എന്ന് പുള്ളിക്ക് അറിയാം. നമുക്കും ഇങ്ങിനെ ഒക്കെ പെരുമാറാന്‍ തോനിയാലും നടക്കില്ല , അത് സംഭവിക്കില്ല. അതിനാൽ മോഹൻലാൽ കൃഷ്ണനാണെന്ന് തനിക്ക് തോന്നിയതായി അവർ നാന വാരികയോട് പറഞ്ഞു.

നല്ലൊരു ഭക്ഷണ പ്രിയന്‍ ആണ്, നന്നായി ഭക്ഷണം കഴിക്കുകയും മറ്റുള്ളവരെ കഴിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന വ്യക്തിയാണെന്നും ശ്വേത പറയുന്നു. മോഹൻലാലിനൊപ്പം നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. പരദേശി, കീർത്തിചക്ര, ആകാശ ഗോപുരം, കാക്കകുയിൽ എന്നിവർ ഒരുമിച്ച് അഭിനയിച്ച ചിത്രങ്ങളാണ്.

ലാലേട്ടയുമായുള്ള ഷൂട്ടിംഗ് അവസാനിക്കുമ്പോഴേക്കും ഓരോന്നിനും കുറഞ്ഞത് രണ്ടോ മൂന്നോ കിലോയെങ്കിലും കൂടും. പരദേശിയുടെ ചിത്രീകരണ സമയത്ത് മോഹൻലാൽ ഇടയ്ക്കിടെ പാചകത്തിനായി ഇറങ്ങുമായിരുന്നു. പലതരം ഭക്ഷണങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുക ആയിരുന്നു വിനോദം.

SwetHA’s GOOGLE IMAGES

SwetHA’s GOOGLE IMAGES

കടപ്പാട് വിവിധ മാധ്യമങ്ങള്‍

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*