അയ്യോ.. നിക്ക് എന്നോട് പെട്ടന്ന് അത് ചോദിച്ചപ്പോൾ എനിക്ക് സംസാരിക്കാൻ പോലും കഴിഞ്ഞില്ല; പ്രിയങ്ക ചോപ്ര രഹസ്യം വെളിപ്പെടുത്തുന്നു

അമേരിക്കൻ ഗായകന്‍ നിക്ക് ജോൺസിനെ വിവാഹം കഴിച്ച നടി ഇപ്പോൾ അമേരിക്കയിൽ സ്ഥിര താമസക്കാരിയാണ്. ഇരുവരും രഹസ്യമായി പ്രണയത്തിലാണെങ്കിലും, പ്രണയം പ്രഖ്യാപിച്ചതിന് ശേഷമാണ് 2018 ൽ താരങ്ങൾ വിവാഹിതരായത്. ജൂലൈ 18 നാണ് പ്രിയങ്കയുടെ ജന്മദിനം.

2000 ൽ പ്രിയങ്ക ചോപ്ര മിസ്സ് വേൾഡ് കിരീടം നേടി. ബോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച താരം ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതിഫലം വാങ്ങുന്ന ഇന്ത്യൻ നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ്. ജന്മദിനത്തിൽ പ്രിയങ്കയെക്കുറിച്ച് നിക്കിന്റെ പോസ്റ്റ് വൈറലായി.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ പ്രിയങ്ക പ്രണയത്തിലായ നിമിഷങ്ങളെക്കുറിച്ച് തുറന്ന മനസ്സിലാണ്. എന്റെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും സന്തോഷകരമായ കാര്യം. രണ്ട് വർഷം മുമ്പ് ഈ ദിവസമാണ് നിങ്ങൾ എന്നെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടത്. എനിക്ക് സംസാരിക്കാൻ പോലും കഴിഞ്ഞില്ല.

അപ്പോൾ ഞാൻ എല്ലാ ദിവസവും, ഓരോ നിമിഷവും ഒരേ കാര്യം പറയും. നിങ്ങൾക്ക് വളരെയധികം ഓർമ്മകൾ ഉള്ളതിനാൽ നിങ്ങൾ ഏറ്റവും പ്രത്യേക ആഴ്ച എടുത്തു. എല്ലായ്പ്പോഴും എന്നെക്കുറിച്ച് ചിന്തിച്ചതിന് നന്ദി. ഞാൻ ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ഭാഗ്യവാനാണ്. നിക്ക് ജോൺസ് ഐ ലവ് യു. പ്രിയങ്ക എഴുതി.

PRIYANKA AND NICKS INSTAGRAM AND FACEBOOK AND GOOGLE PHOTOS

PRIYANKA AND NICKS INSTAGRAM AND FACEBOOK AND GOOGLE PHOTOS

PRIYANKA AND NICKS INSTAGRAM AND FACEBOOK AND GOOGLE PHOTOS

PRIYANKA AND NICKS INSTAGRAM AND FACEBOOK AND GOOGLE PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*