22കിലോ ശരീര ഭാരം കുറച്ച് ലാലേട്ടന്റെ മകള്‍.. മുന്പ് സ്റെപ്പ് കയറുമ്പോള്‍ തന്നെ തളര്‍ന്നു പോകുമായിരുന്നു.. ഇപ്പോള്‍ എല്ലാം ഒക്കെ.. ഈ മാറ്റത്തില്‍ അതിയായ സന്തോഷമുണ്ട് വിസ്മയ മോഹന്‍ലാല്‍..

മലയാളികളുടെ സ്വകാര്യ അഹങ്കാരമാണ് ലാലേട്ടന്‍, ആരാധകര്‍ പലവിധത്തില്‍ ആണ്, ചിലര്‍ക്ക് ഏട്ടന്‍, ചിലക്ക് ദൈവം, നടന വിസ്മയം അങ്ങന ഒരുപാട് ഒരുപാട് വര്‍ണനകള്‍ ഉള്ള ആളാണ്‌ ലാലേട്ടന്‍. പക്ഷെ ഇതിലും ഉപരി ആരാധന മൂത്ത് ഭ്രാന്തുപിടിച്ച ഒരു തലമുറയും ലാലേട്ടന് ഒപ്പം ഉണ്ട്.

ആരാധകരുടെ എണ്ണത്തില്‍ മുന്പതിയില്‍ നിക്കുന്ന ഒരു താരം തന്നെയാണ് ലാലേട്ടന്‍, ലാലേട്ടന്റെ കുടുംബവും ആരാധകര്‍ക്ക് പ്രിയപെട്ടതാണ്, മകന്‍ പ്രണവ് സിനിമകളില്‍ മുഖം കാണിച്ചിട്ടുണ്ട്, ആദി ഇരുപതൊന്നാം നൂറ്റാണ്ട ഒക്കെ പ്രണവിന്റെ അഭിനയം എടുത്തു കാണിച്ച ഒന്നാണ്.

മകള്‍ വിസ്മയയും പല കഴിവുകളും ഉള്ള ആളാണ്‌ . പക്ഷെ അതികം സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ ഒക്കെ ആക്റ്റീവ് അല്ല വിസ്മയ, എങ്കിലും വല്ലപ്പോഴും ഒക്കെ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വരാറണ്ട് രചനാ ലോകത്ത് സജീവമാണ്.

വിസ്മയ മോഹൻലാൽ സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് മോഹൻലാലിന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ ബറോസ് ആണ്. ഇപ്പോൾ അമിതവണ്ണമുള്ള മോഹൻലാലിന്റെ മകൾക്ക് 22 കിലോ കുറഞ്ഞു.

താരപുത്രി തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വാർത്ത പങ്കുവച്ചു. പടികൾ കയറുമ്പോൾ മുമ്പ് എനിക്ക് തലകറക്കം അനുഭവപ്പെട്ടു. അതിശയകരമെന്നു പറയട്ടെ, തായ്‌ലൻഡിലെ ഫിറ്റ്കോ പരിശീലന കേന്ദ്രത്തിൽ അവൾക്ക് ശരീരഭാരം കുറഞ്ഞു. നേരത്തെ ആയോധന കലാകാരന്റെ വീഡിയോ പങ്കിട്ടിരുന്നു.

ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് നടി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ എഴുതിയത് ഇതാണ് .. ഫിറ്റ്കോ ഞാൻ തായ്‌ലൻഡിൽ ചെലവഴിച്ച സമയത്തിന് നന്ദി പറയാൻ വാക്കുകളില്ല. മനോഹരമായ ആളുകളുമായി ഇത് ഒരു അനുഭവമായിരുന്നു. ഞാൻ ഇവിടെ എത്തുമ്പോൾ എന്താണ് പ്രതീക്ഷിക്കേണ്ടതെന്ന് എനിക്ക് അറിയില്ലായിരുന്നു.

അദ്ദേഹത്തിന് സംഭവിച്ചത് അതിശയകരമാണ്. നിലവിലെ മാറ്റത്തിൽ വളരെ സന്തോഷം തോന്നുന്നു. ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാനും ആരോഗ്യകരമായി തുടരാനും ഞാൻ ആഗ്രഹിച്ചു, പക്ഷേ ഞാൻ അതിനായി ഒന്നും ചെയ്യാതെ കുറച്ച് വർഷങ്ങൾ ചെലവഴിച്ചു. പടികൾ കയറുമ്പോൾ എനിക്ക് അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ ശ്വസിക്കാൻ പ്രയാസമായിരുന്നു.

ഞാൻ ഇപ്പോൾ ഇവിടെയുണ്ട്, എനിക്ക് 22 പൗണ്ട് നഷ്ടപ്പെട്ടു, ഇപ്പോൾ എനിക്ക് സുഖമാണ്. ഒരു സാഹസിക യാത്രയായിരുന്നു അത്. മ്യു തായ് ശ്രമിക്കുന്നത് മുതൽ മലകയറ്റം വരെ. ഒരു പോസ്റ്റ്കാർഡ് പോലെ നിങ്ങളെ കാണിക്കുന്ന സൂര്യാസ്തമയ കാഴ്ചകൾ വരെ.

എനിക്ക് ഇത് ചെയ്യാൻ മികച്ച സ്ഥലമില്ല. കോച്ച് ടോണിക്ക് അവനില്ലാതെ ഇത് ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല. അദ്ദേഹം സത്യസന്ധനായ പരിശീലകനാണ്. അവന്റെ പിന്തുണ എപ്പോഴും എന്നോടൊപ്പമുണ്ടായിരുന്നു. അദ്ദേഹം വളരെ പിന്തുണയും പ്രോത്സാഹനവുമായിരുന്നു – വിസ്മയ പറയുന്നു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*