ആ കണ്ണ് മതി സാറേ പിന്നെ ചുറ്റും ഉള്ളത് ഒന്നും കാണാന്‍ പറ്റില്ല… മോഡല്‍ ആകാന്‍ വീണ്ടും തീരുമാനം എടുത്തു. അങ്ങനെ ഇരുപത്തിയാറാം വയസില്‍ ചെയ്യ്തുകൊണ്ട് ഇരുന്ന ജോലി ഉപേക്ഷിച്ചു… ചിത്രങ്ങള്‍ കാണുക

ഇന്ന്, മോഡലിംഗ് നിരവധി പെൺകുട്ടികളും ആൺകുട്ടികളും ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരു മേഖലയായി മാറിയിരിക്കുന്നു. കുടുംബാംഗങ്ങളുടെയും നാട്ടുകാരുടെയും എതിർപ്പിനെ അവഗണിച്ച് തങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നതെന്തും ചെയ്യാമെന്ന് ബോധ്യപ്പെടുന്ന ചെറുപ്പക്കാരുടെ ഒരു സമൂഹം വളരുകയാണ്.

അതുകൊണ്ടാണ് അത്തരം ആളുകൾ മോഡലിംഗിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുകയും അവിടെ നിങ്ങളുടെ സജീവ സാന്നിധ്യം രേഖപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നത്. ഒന്നോ രണ്ടോ മോഡൽ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകളിലൂടെ ധാരാളം ആരാധകരെ നേടിയ നിരവധി സെലിബ്രിറ്റികളും ഉണ്ട്. താമസിയാതെ അത്തരം കളിക്കാർക്ക് ആളുകൾക്കിടയിൽ ഒരു പ്രത്യേക സ്ഥാനം ലഭിക്കും.

ചില അഭിനേതാക്കൾ അവരുടെ വലിയ ജോലികൾ ഉപേക്ഷിച്ച് മോഡലിംഗ് എല്ലാം ആണെന്നും അവർ ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായ പ്രൊഫഷണൽ മോഡലാണെന്നും കരുതി രംഗത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നു. ദിവ്യ മേരി ജേക്കബ് അതിലൊന്നാണ്. എം‌ബി‌എ പൂർത്തിയാക്കിയ ശേഷം അക്കാദമിക് കൗൺസിലർ എന്ന ജോലി ഉപേക്ഷിച്ച് മോഡലിംഗിലേക്ക് തിരിഞ്ഞു.

2013 ൽ കോളേജിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ ദിവ്യ മോഡലിംഗ് ആരംഭിച്ചു. എന്നാൽ വീട്ടിൽ അവിവാഹിതയായ ദിവ്യയ്ക്ക് വേണ്ടത്ര പിന്തുണ ലഭിച്ചില്ല. തുടർന്ന് മോഡലിംഗ് ഉപേക്ഷിച്ചു. പതിനെട്ടാം വയസ്സിൽ ദിവ്യയ്ക്ക് അവളുടെ കുടുംബത്തെ മാത്രമേ കേൾക്കാൻ കഴിയുമായിരുന്നുള്ളൂ. കോളേജ് വിദ്യാഭ്യാസം പൂർത്തിയാക്കിയ ദിവ്യ പിന്നീട് എം.ബി.എ. നല്ല ജോലി ലഭിച്ചു.

സ്വന്തം കാലിൽ നിൽക്കാൻ കഴിയുന്നിടത്ത് എത്തിയപ്പോൾ 26 ആം വയസ്സിൽ വീണ്ടും മോഡലാകാൻ ദിവ്യ തീരുമാനിച്ചു. നിങ്ങളുടെ ജോലി ഉപേക്ഷിക്കുക. അവൾ മോഡലിംഗ് സ്വപ്നത്തിലേക്ക് നടന്നു. സാധാരണക്കാർക്ക് ഇതെല്ലാം ചെയ്യാമെന്ന ആശയമായിരുന്നു ദിവ്യയുടെ ഏക സ്വത്ത്. ദിവ്യ ഇന്ന് കൊച്ചിയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന മോഡലായി മാറി.

ഇന്ന്, ദിവ്യ തന്റെ മോഡലിംഗ് സ്വപ്നം സാക്ഷാത്കരിക്കുകയും അത് ജീവിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ബോൾഡ് ഫോട്ടോകൾ ചെയ്യുന്നത് ശ്രദ്ധ നേടുന്നതിനല്ല. എന്നാൽ ശരീര സൗന്ദര്യത്തിന് അനുയോജ്യമായ ചില ബോൾഡ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും അദ്ദേഹം ചെയ്യുന്നു. അദ്ദേഹത്തിനെത്തിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൽ ഭൂരിഭാഗവും പാശ്ചാത്യ ശൈലിയാണെന്നും പല ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാരും ഇത് അദ്ദേഹത്തിന് അനുയോജ്യമാണെന്ന് പറഞ്ഞു.

ചെറുപ്പം മുതലേ മോഡലിംഗിൽ അഭിനിവേശമുള്ള നടി 18 വയസിലാണ് ആദ്യമായി മോഡലിന്റെ ഷർട്ട് ധരിച്ചത്. എന്നാൽ അന്ന് കുടുംബം അതിനെ എതിർത്തു. കുടുംബത്തിന്റെ ആഗ്രഹപ്രകാരം മാത്രം ജീവിച്ചിരുന്ന താരം പിന്നീട് പഠനം പൂർത്തിയാക്കി നല്ലൊരു ജോലി നേടി.

അതിനുശേഷം, തന്റെ കാഴ്ചപ്പാടുകൾ മറ്റുള്ളവരുടെ മുന്നിൽ പ്രകടിപ്പിക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ, മോഡലിംഗ് തനിക്ക് ശരിയായ മേഖലയാണെന്ന് അദ്ദേഹം വീണ്ടും മനസ്സിലാക്കി. അതിന്റെ ഭാഗമായി നടി തന്റെ 26 ആം വയസ്സിൽ ജോലി ഉപേക്ഷിച്ച് മോഡലിംഗിലേക്ക് തിരിഞ്ഞു. തുടക്കത്തിൽ,

ധാരാളം എതിർപ്പുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു, എന്നാൽ കളിക്കാരൻ അത് കാര്യമാക്കിയില്ല. അവൻ അദൃശ്യനും തടിച്ചവനുമാണെന്ന് എല്ലാവരും പറയുമ്പോൾ, അത് തന്റെ സൗന്ദര്യത്തിന്റെ ഭാഗമാണെന്ന് വിശ്വസിക്കാൻ അവൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു. “മറ്റുള്ളവരെ ആകർഷിക്കാനും വശീകരിക്കാനുമുള്ള പ്രവണത കണ്ണിൽ ഉണ്ടെന്ന് പലരും ഇതിനകം പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*