നടി കുളത്തില്‍ ചാടി കൂടെ ക്യാമറമാനും.. അനുപമയുടെ പൂള്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ വൈറല്‍ ആകുന്നു.. നിമിഷ നേരംകൊണ്ട് കണ്ടത് ലക്ഷങ്ങള്‍

ചുരുങ്ങിയ സമയത്തിനുള്ളിൽ ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയ താരമാണ് അനുപമ പരമേശ്വരൻ. അഭിനയത്തിലൂടെയും സൗന്ദര്യത്തിലൂടെയും ധാരാളം ആരാധകരെ നേടാൻ നടിക്ക് കഴിഞ്ഞു. നിലവിൽ ദക്ഷിണേന്ത്യയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആവശ്യപ്പെടുന്ന നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് അവർ.

ഒരു ഗാനത്തിലൂടെ മലയാള ലോകം മുഴുവൻ നടുക്കിയ നായികയാണ് പ്രിയ നടി അനുപമ പരമേശ്വരൻ. ടീസറോ ട്രെയിലറോ പുറത്തിറക്കാതെ കേവലം 2 ഗാനങ്ങളിൽ ‘പ്രേമം’ എന്ന സിനിമ കാണാനാണ് പ്രേക്ഷകർ മുൻകൈയെടുത്തത്.

എന്നാൽ പ്രണയം പ്രേക്ഷകരുടെ വിസ്മയത്തിന് വ്യത്യസ്തമായ ഒരു വിഷ്വൽ അനുഭവമായി മാറി. ആദ്യകാലങ്ങളിൽ ചിത്രത്തിനായി ആളുകളെ തിയേറ്ററിലെത്തിക്കുന്നതിൽ അനുപമ ഒരു പ്രധാന പങ്ക് വഹിച്ചു. തന്റെ ആദ്യ സിനിമയിൽ ഒരു ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ഹിറ്റ് ചെയ്യാനുള്ള ഭാഗ്യവും താരം നേടിയിരുന്നു.

കുറച്ചുനേരം മാത്രമേ സ്‌ക്രീനിൽ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂവെങ്കിലും, ലഭ്യമായ സമയം ഉപയോഗിച്ച് ചെറുപ്പക്കാരുടെ മനസ്സിനെ കീഴടക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിഞ്ഞു. ആദ്യ ചിത്രത്തിൽ നിവിൻ പോളിയും രണ്ടാമത്തേതിൽ ദുൽക്കർ സൽമാനും അഭിനയിക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് ഭാഗ്യമുണ്ടായിരുന്നു.

ഏതൊരു അഭിനേത്രിയും ആഗ്രഹിക്കുന്ന മലയാള സിനിമയിൽ നടന് ഒരു തുടക്കം ലഭിച്ചു. പിന്നീട് താരത്തിനെതിരെ ധാരാളം വിമർശനങ്ങൾ ഉയർന്നിരുന്നു. അഹങ്കാരികളെന്ന് എല്ലാവരും പ്രശംസിച്ച നടിക്ക് മലയാളത്തിൽ കൂടുതൽ സിനിമകൾ ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞില്ലെങ്കിലും പിന്നീട് വിമർശകരെ നിശബ്ദരാക്കി വളർന്നു.

തമിഴ്, തെലുങ്ക്, കന്നഡ എന്നിവിടങ്ങളിൽ ഇപ്പോൾ പുരോഗതി കൈവരിക്കുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആരാധകരുമായി നിരന്തരം സംവദിക്കുന്ന നടിയുടെ പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് വൈറലാകുന്നു. വളരെ സുന്ദരിയായ നടിയുടെ ഈ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ഒരു കുളത്തിലാണ് എടുത്തത്.

വനിതക്ക് വേണ്ടി എടുത്ത ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ ന്‍റെ മേക്കിംഗ് വീഡിയോ ആണ് ഇപ്പോള്‍ ലക്ഷകണക്കിന് ആളുകള്‍ കണ്ടിരിക്കുന്നത്, ക്യാമറമാന്‍ അടക്കം കുളത്തില്‍ ഇറങ്ങി നിന്നാണ് വീഡിയോയും ഫോടോയ്യും എടുട്ക്കുന്നത് ആ വീഡിയോ ഇതാ കാണുക.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*