റഷ്യന്‍ സുന്ദരി എന്ന് കേട്ടിട്ടില്ലേ.. എങ്കില്‍ ധാ കണ്ടോളു… റഷ്യയില്‍ അവധി ആഘോഷിച്ച് പ്രിയ വാര്യരും കൂട്ടരും വൈറല്‍ ആയി പുത്തന്‍ വീഡിയോ,, ഇതെന്തൊക്കെയ കാണിച്ചു കൂട്ടുന്നെ,, മൂക്കത്ത് കൈവെച്ച് ആരാധകര്‍ …

നടിയും മോഡലും ഗായികയുമാണ് പ്രിയ പ്രകാശ് വാരിയർ. അഭിനയത്തിലൂടെയും സൗന്ദര്യത്തിലൂടെയും ധാരാളം ആരാധകരെ നേടാൻ നടിക്ക് കഴിഞ്ഞു. 2018 ൽ ഗൂഗിളിൽ ഏറ്റവുമധികം തിരഞ്ഞ ഇന്ത്യൻ സെലിബ്രിറ്റിയാണ് അദ്ദേഹം.

ചുരുങ്ങിയ സമയത്തിനുള്ളിൽ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടാൻ ഈ നടന് കഴിഞ്ഞു. ഒമർ ലുലു സംവിധാനം ചെയ്ത അദർ ലവ് എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചാണ് നടി ഇന്ത്യയിലുടനീളം തിരമാലകൾ സൃഷ്ടിച്ചത്. 2019 ൽ അദർ ലവ് എന്ന ചിത്രം പുറത്തിറങ്ങി.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ ഈ താരത്തിന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം 7 ദശലക്ഷത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ദക്ഷിണേന്ത്യയിൽ ഏറ്റവുമധികം പേർ പിന്തുടരുന്ന നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് നടി. നടി തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സിനിമാ വാർത്തകളും ആരാധകരുമായി പങ്കിടുന്നു.

നല്ല നർത്തകി കൂടിയായ നടിയുടെ നിരവധി ഡാൻസ് വീഡിയോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. മലയാളത്തിന് പുറമെ ഹിന്ദിയിലും തെലുങ്കിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ശ്രീദേവി ബംഗ്ലാവ്, തെലുങ്ക് ചിത്രം ചെക്ക് എന്നിവയിലൂടെയാണ് അവർ ഹിന്ദി ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെത്തിയത്.

പരസ്യങ്ങളിൽ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ഹിന്ദിയിൽ ‘നെസ്‌ലെ മഞ്ച്’, തെലുങ്കിലെ ‘സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ ഷോപ്പിംഗ് മാൾ’ എന്നിവയുടെ പരസ്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു. ഹ്രസ്വചിത്രങ്ങളിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. തേർഡ് ഫ്ലിപ്പ്, പേപ്പർ ബോട്ട് എന്നീ ഹ്രസ്വചിത്രങ്ങളിൽ അദ്ദേഹം അഭിനയിച്ചു.

സുഹൃത്തുക്കളുമായി അവധിദിനങ്ങൾ ആഘോഷിക്കാൻ നടി ഇപ്പോൾ റഷ്യയിലേക്ക് പോയി. നടി അവിടെ നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. റഷ്യൻ തലസ്ഥാനമായ മോസ്കോയിൽ നിന്ന് നടി ഫോട്ടോകൾ പങ്കിട്ടു.

പ്രിയ വാരിയർ പിങ്ക് ടോപ്പും ജീൻസ് ടൈപ്പ് ഷോർട്ട്സും ധരിച്ച ഫോട്ടോയ്ക്ക് പോസ് ചെയ്തു. ചിത്രങ്ങൾ പെട്ടെന്ന് ആരാധകർ എടുക്കുകയും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാക്കുകയും ചെയ്തു. നിരവധി ആരാധകർ താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾക്ക് ചുവടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ ഇടുന്നു.

ഇപ്പോള്‍ യുടുബില്‍ വൈറല്‍ ആകുന്നത് നടിയുടെ വീഡിയോ ആണ്, കൂട്ടുകാര്‍ക്ക് ഒപ്പം അടിച്ചു പൊളിക്കുന്ന പ്രിയയുടെ വീഡിയോ ആണ്, അഭിനയമാണോ അതോ ഒറിജിനല്‍ ആണോ എന്ന് മനസിലാകുന്നില്ല, മല്ലു ട്രോളന്‍ എന്ന യുട്യൂബ് ചാനല ആണ് ഈ വീഡിയോ ട്രോള്‍ രൂപത്തില്‍ പുറത്ത് വിട്ടത്.

ചിരിച്ചു ചിരിച്ചു പണ്ടാരമടങ്ങുംഈ വിടെഒകള്‍ കണ്ടാല്‍, വളരെ നര്‍മ്മം കലര്‍ത്തിയ വീഡിയോയില്‍ അതിലും നര്‍മ്മം കലര്‍ത്തിയാണ് ട്രോള്‍ നിരവധി ആളുകള്‍ കമന്റുമായി എത്തുന്നു. വീഡിയോ കണ്ടു നിങ്ങള്‍ ഈ പോസ്റ്റിനു താഴെ കമന്റ് അടിക്കണേ.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*