മാലിക്കിലെ ഫഹദിനേ കൊന്ന ഡോക്ടര്‍ ആള് ചില്ലറക്കാരി അല്ല.. കിടിലന്‍ ഫോട്ടോസ് കാണുക..

മഹേഷ് നാരായണന്റെ മാലിക്കിന് പ്രേക്ഷകരുടെ മികച്ച സ്വീകാര്യതയാണ് ലഭിച്ചത്. ജയിൽ ഡോക്ടറായി പാർവതി ആർ കൃഷ്ണ ചിത്രത്തിൽ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. സിനിമയുടെ അവസാനം ഇവരിലുടെയാണ് ഉണ്ടാകുന്നത്.

സിനിമയിലെത്തിയതിനെക്കുറിച്ച് പാർവതി പരസ്യമായി സംസാരിക്കുന്നു. ബിഹൈൻഡ് ദി വുഡ്സിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് പാർവതി തുറന്ന് പറഞ്ഞത്. എങ്ങനെയാണ് സിനിമയില്‍ എത്തിയത് എന്നും ഓടിഷന്‍ എങ്ങനെ ആയിരുന്നു എന്നും താരം വിവരിക്കുന്നു.

‘ഞാൻ എന്റെ ജീവിതത്തിൽ ഒരിക്കലും ഓഡിഷൻ എന്ന പരിപാടിക്ക് പോയിട്ടില്ല. വളരെ മടിയയായിരുന്നു. ഒരുപാട് ആളുകൾ അണിനിരക്കുമെന്നായിരുന്നു ഓഡിഷനെക്കുറിച്ചുള്ള എന്റെ ധാരണ. എന്നാൽ ഞങ്ങൾ പോകുമ്പോൾ അങ്ങനെയൊന്നുമില്ല.

സിനിമയിലെ ഒരു രംഗം എനിക്ക് പ്രകടനം നടത്താൻ അവസരം നൽകി. ഞാൻ അത് ചെയ്തു. അതിനുശേഷം ഒരു ദിവസം കൂടി വരണം എന്ന് പറഞ്ഞു. ഫ്രെഡി എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ച സനലെട്ടനുമായുള്ള കോമ്പിനേഷൻ സീനാണ് നല്‍കിയത്.

മാത്രമല്ല സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ ധാരാളം പോസ്റ്റുകള്‍ ചെയുയ്ന്ന ഒരു താരം കൂടെയാണ് പാര്‍വതി, ഒട്ടനവധി റീല്‍സ്, ഫോട്ടോസ് ഒക്കെ താരം പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്യ്തിട്ടുണ്ട്, അവ ഒക്കെ വൈറല്‍ ആയി മാറുന്നതും നമുക്ക് കാണാന്‍ സാധിക്കും.

ഇന്സ്ടഗ്രമില്‍ ഒരു സജീവ സാനിധ്യം തന്നെയാണ് താരം എന്ന് ഫോളോ ചെയ്യ്ത ആളുകള്‍ക്ക് അറിയാം, കുടുംബ സമേതം ഉള്ള വീഡിയോ, ഫോട്ടോസ് ഒക്കെ താരം പതിവായി പങ്കുവെക്കരുണ്ട്, അവയൊക്കെ വേഗം തന്നെ ആളുകള്‍ ഏറ്റെടുക്കുന്നത് പതിവ് കാഴ്ചയാണ്.

മാലിക് ഒരു മികച്ച സിനിമ തന്നെയാണ്, അതിലെ അഭിനയം മികച്ചുമായി എല്ലാവരും വിലയിരുത്തുന്നുണ്ട്, ഒരുപക്ഷേ ഫഹദ് ഫാസിലിന്റെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകടനം തെറ്റായിരിക്കില്ല. മൂന്ന് വ്യത്യസ്ത ഗെറ്റപ്പുകളിലാണ് ഫഹദ് ഫാസിൽ ചിത്രത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.

മികച്ച അഭിനയ നിമിഷങ്ങൾ പ്രേക്ഷകർക്ക് മുന്നിൽ അവതരിപ്പിക്കാൻ നടന് കഴിഞ്ഞു. ഈ ചിത്രത്തിന്റെ മറ്റൊരു സവിശേഷത അത് ഒരു സ്മാഷ് ഹിറ്റാണ് എന്നതാണ്. മികച്ച കലാകാരന്മാർ മുതൽ ഏറ്റവും പ്രായം കുറഞ്ഞ കലാകാരന്മാർ വരെ അവർ പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ സ്ഥിരമായ കഥാപാത്രങ്ങളായി മാറിയിരിക്കുന്നു.

പ്രധാന വേഷത്തിൽ സജയനിൽ നിന്ന് മികച്ച അഭിനയ നിമിഷങ്ങളും ലഭിച്ചു. ഈ സിനിമയിലെ എല്ലാ കഥാപാത്രങ്ങളും മികച്ചതായിരുന്നു. വിനയ് ഫോർട്ട്, ഇന്ദ്രാൻസ്, ജോജൂ, ദിലീഷ് പോത്തൻ, സലിം കുമാർ, ജലജ എന്നിവരെല്ലാം മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചു.

ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട മറ്റൊരു കാര്യം ഡോക്ടറുടെ റോൾ കൈകാര്യം ചെയ്ത പെൺകുട്ടിയുടെ പ്രകടനമാണ്. പാർവതി ആർ കൃഷ്ണ എന്ന യുവ നടിയാണ് ഡോ. ഷെർമിന്റെ കഥാപാത്രത്തെ ക്യാമറയ്ക്ക് മുന്നിൽ വളരെ നന്നായി അവതരിപ്പിച്ചത്.

ചിത്രത്തിലുടനീളം താരം മികച്ച പ്രകടനം നടത്തി. എല്ലാവരേയും ഞെട്ടിച്ചുകൊണ്ട്, കഥയുടെ പാരമ്യത്തിൽ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ഇപ്പോൾ ആരാധകർ ഈ താരത്തിന് പിന്നിലുണ്ട്. താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാവുകയാണ്.

PARVATHI R KRISHNA’S INSTAGRAM PHOTOS

PARVATHI R KRISHNA’S INSTAGRAM PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*