ഷിബു ചേട്ടന്‍ ആളൊരു വിരുതന്‍ തന്നെ,, ഇത് പഴയകാല എസ് എസ് എല്‍ സി വിജയികള്‍ക്കും കൂടെ ഉള്ള ആദരവിനെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു… ലോകം മുഴുവനും വൈറല്‍ ആയ ഫ്ലെക്സ് ഇതാണ്.. യഥാര്‍ത്ഥ കഥ അറിയുക

1990-91 ലെ എസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷയിൽ സമ്പൂർണ്ണ വിജയം നേടിയതിന് ഷിബു കക്കനാട് പൗരവാലിക്ക് അഭിനന്ദനങ്ങൾ. ഇതൊരു ട്രോളല്ല; ഈ ഫ്ലെക്സ് ഒരു സോഷ്യൽ മീഡിയ സൃഷ്ടിയല്ല. പഴയ എസ്എസ്എൽസി വിദ്യാർത്ഥിയാണ് ഷിബു കക്കനാട്. വിജയിയുടെ ആഗ്രഹം നിറവേറുന്നു.

ഈ ഫ്ലെക്സ് ബോർഡ് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത് നട്ടകം മുലകുഴ ജംഗ്ഷനിലും കക്കൂരിലുമാണ്. മൂന്ന് ബോർഡുകൾ സ്ഥാപിച്ചു. ആരോ ഒന്ന് എടുത്തു. ഈ സ്ഥാനം ഉപേക്ഷിച്ച ശേഷം അദ്ദേഹം എന്തുചെയ്യുമെന്ന് ഇപ്പോൾ അറിയില്ല. അതിനാൽ ആരുടെയും അംഗീകാര ബോർഡ് പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടില്ല.

അങ്ങനെയാണെങ്കിൽ, അത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ പഴയ ‘തിളങ്ങുന്ന’ വിജയത്തെ അനുസ്മരിപ്പിക്കുമെന്ന് ഷിബു കക്കനാട് പറഞ്ഞു. ഷിബു, നട്ടകം സർക്കാർ വിദ്യാർത്ഥിയാണ്. വിഎച്ച്എസ്എസ്, ആദ്യം പത്താം ക്ലാസിൽ പരാജയപ്പെട്ടു. രണ്ടാമത്തെ ശ്രമവും പരാജയപ്പെട്ടു. മൂന്നാം പതിപ്പിന് വളരെയധികം മാർക്ക് ലഭിച്ചു. അതിനാൽ അത് മികച്ച വിജയമായിരുന്നു.

എല്ലാ ഹൈസ്കൂൾ ക്ലാസുകളിലും വർഷങ്ങളോളം പഠിക്കേണ്ടിവന്നതിനാൽ ഇരുപതാമത്തെ വയസ്സിൽ എസ്എസ്എൽസി പാസായി. എട്ടാം ക്ലാസ്സിൽ മൂന്ന് വർഷവും ഒമ്പതാം ക്ലാസിൽ രണ്ട് വർഷവും പഠിച്ചു. നട്ടകം സർക്കാറിൽ ബിരുദ പഠനം നടത്തി.

കോളേജ്. അതും നല്ലവയിൽ വിജയിച്ചു. പ്രായമാകുമെന്ന് കരുതി ഞാൻ പഠനം നിർത്തി. ഒപ്പം ജീവിക്കാൻ നിരവധി ജോലികളും. ഇപ്പോൾ മത്സ്യം വാഹനത്തിൽ കച്ചവടം ചെയ്യുന്നു. ഭാര്യ സിന്ധു. ഗീതജനുവിന്റെ ഏക മകൾ കോട്ടയം സി.എം.എസ് കോളേജിലെ എം.എസ്സി വിദ്യാർത്ഥിനിയാണ്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*