ഈ പുലിയെ നിങ്ങള്‍ ഭയക്കണ്ട ആളൊരു പാവമാ.. ഇന്സ്ടഗ്രമിനെ പിടിച്ച് കുലുക്കി ഒരു അടാര്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌,.. ലോകം മുഴുവനും വൈറല്‍ ആകുന്നു..

മോഡലിംഗ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ഇന്ന് മലയാളികളിൽ വളരെ പ്രചാരത്തിലുണ്ട്. സിനിമകളിലോ സീരിയലുകളിലോ ആൽബങ്ങളിലോ അവർ ഒരിക്കലും അഭിനയിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും മോഡൽ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങളിലൂടെ ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയ യുവതികൾ ഇന്ന് കേരളത്തിലുണ്ട്.

ഗ്ലാമർ ചിത്രങ്ങൾ വൈറലാകുകയും വിവാദങ്ങൾക്ക് കാരണമാവുകയും ചെയ്യുന്നു. എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും കാണുകയും ആസ്വദിക്കുകയും ചെയ്ത ശേഷം, ധാർമ്മിക സോഷ്യൽ മീഡിയ സഹോദരങ്ങളുടെ രസകരമായ കാഴ്ച സൈബർ സ്പേസിലെ ഒരു പതിവ് കാഴ്ചയാണ്.

ഇന്ന് നമ്മൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ദിവസവും നിരവധി ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങൾ കാണുന്നു. ചിത്രങ്ങൾക്ക് ചുവടെയുള്ള ലൈക്കുകളും അഭിപ്രായങ്ങളും നിങ്ങൾ കാണുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് മലയാളി ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങളുടെ പുരാണം അറിയാൻ കഴിയും.

ചിത്രങ്ങളിൽ ദൃശ്യമാകുന്ന മോഡൽ അല്പം ഗ്ലാമർ കാണിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, ചിത്രങ്ങൾ വൈറലാകാൻ നിമിഷം മതി. ഇന്ന്, വിവാഹ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളുടെ മേഖലയിലും വലിയ മാറ്റങ്ങൾക്ക് വിധേയമായി. വധുവും വരനും ഭൂതകാലത്തെക്കുറിച്ച് ലജ്ജിക്കുന്നില്ല.

ഗ്ലാമർ പ്രകടിപ്പിക്കാനും ചുംബന രംഗങ്ങൾക്ക് പോസ് ചെയ്യാനും അവർ തയ്യാറാണ്. ഒരുകാലത്ത് ചെറുപ്പക്കാർ സിനിമകളിൽ മാത്രം കണ്ട ചുംബന രംഗങ്ങൾ ഇപ്പോൾ വിവാഹ വീഡിയോകളിലും ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിലും മാസ്റ്റർപീസുകളാണ്. ഇന്ന്, വിവാഹ കമ്പനികൾ തമ്മിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെയധികം മത്സരമുണ്ട്.

മറ്റ് കമ്പനികളെ അപേക്ഷിച്ച് അവരുടെ സിനിമകൾ മികച്ചതാക്കുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെ കടുത്ത മത്സരമുണ്ട്. അവരുടെ ആശയങ്ങളുമായി വേറിട്ടുനിൽക്കുന്ന നിരവധി ചിത്രങ്ങളും ഞങ്ങൾ കാണുന്നു. ഒരു നാടോടി സ്ത്രീയെ ചിത്രീകരിക്കുന്ന മഹാദേവൻ തമ്പിയുടെ ചിത്രങ്ങൾ ലോകമെമ്പാടും വൈറലായി.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ മറ്റൊരു ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. ഗ്ലാമർ ലുക്ക് ടൈഗർ വസ്ത്രത്തിലും രാജ്യ രൂപത്തിലും ഈ മോഡൽ ആരാണെന്ന് സൈബർ ലോകം തിരയുന്നു. തന്റെ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിൽ എല്ലാത്തിലും വൈവിധ്യങ്ങൾ കൊണ്ടുവരാൻ നടി എപ്പോഴും ശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ആധുനിക കാലത്ത് ആളുകൾക്കിടയിൽ എല്ലായ്പ്പോഴും ഉണ്ടായിരുന്ന പരമ്പരാഗത വേഷങ്ങളാണ് താരം അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. സീറോ സൈസ് മോഡലുകൾ തിളങ്ങുമ്പോൾ പ്ലസ് സൈസ് മോഡൽ എന്ന് വിളിപ്പേര് നൽകി തന്റെ കഴിവ് തെളിയിച്ച കളിക്കാരൻ കൂടിയാണ് ഹസി.

ഒരു മോഡൽ എന്ന നിലയിൽ നടി ആരാധകർക്ക് സുപരിചിതനാണെങ്കിലും മോഡലിംഗിലേക്ക് കടക്കുന്നതിന് മുമ്പ് സിനിമാ മേഖലയിലെ തന്റെ കഴിവ് ഇതിനകം തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ‘നിന്റെ മൊയ്തീൻ’ എന്ന സിനിമയിൽ കാഞ്ചനമലയായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട പാർവതിയുടെ കഥാപാത്രത്തിന് ഹസി ശബ്ദം നൽകി.

ക്യാമറയുടെ കണ്ണുകൾക്ക് മുന്നിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട പാർവതി ഉൾപ്പെടെയുള്ള താരങ്ങളെ ആരാധകർ അഭിവാദ്യം ചെയ്തപ്പോൾ, തിരശ്ശീലയ്ക്ക് പിന്നിൽ പ്രവർത്തിച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന ഹസ്സിയെപ്പോലുള്ള ഒരു കൂട്ടം കലാകാരന്മാർ പിന്മാറി. എന്നാൽ അത്തരമൊരു സ്ഥാനത്ത് ഇരിക്കാൻ തയ്യാറാകാത്ത സ്റ്റാർ മോഡൽ എന്ന ഖ്യാതി ഇപ്പോൾ ഉയർന്നു.

Super Model Haseena quazim viral photos

Super Model Haseena quazim viral photos

Super Model Haseena quazim viral photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*