ആ കിസ്സിംഗ് സീന്‍ രണ്ടാമത് ചേര്‍ത്ത് ആണ്😭😭. പറ്റില്ല എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോള്‍ ഭീഷണി😔😔. തുടര്‍ന്ന് അങ്ങോട്ട്‌ ഉണ്ടായത് ഞെട്ടിക്കുന്ന സംഭവങ്ങള്‍ സമീറ റെഡ്ഢിക്ക് നേരിടേണ്ടി വന്നത്😳😳..


ദക്ഷിണേന്ത്യൻ ഭാഷകളിൽ മികവ് പുലർത്തുന്ന ബോളിവുഡ് നടിയാണ് സമീര റെഡ്ഡി. എന്നാൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ തുറന്നുപറച്ചിൽ എപ്പോഴും ശ്രദ്ധ ആകർഷിച്ചു. അടുത്ത കാലത്തായി അദ്ദേഹത്തിന്റെ യഥാർത്ഥ രൂപം സിനിമാ ലോകത്തെ പലരെയും ഞെട്ടിച്ചു.

മുസാഫറിന്റെ 2004 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ 2002 ൽ ബോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച സമീറ ഒരിക്കലും ബോളിവുഡിലെ മുൻനിര നടിയായിരുന്നില്ല. വിവാഹശേഷം അഭിനയ ലോകത്ത് നിന്ന് വിരമിക്കുന്ന നടി ഭർത്താവിനും മക്കൾക്കുമൊപ്പം കുടുംബജീവിതം നയിക്കുകയാണ്.

സിനിമയിൽ നിന്ന് താൻ നേരിട്ട ദു ഖം സമീറ ഇപ്പോൾ വെളിപ്പെടുത്തുകയാണ്. നമ്മൾ അഭിനയിക്കുന്ന കഥാപാത്രങ്ങളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണെന്നും സിനിമകളിൽ വീണ്ടും അവസരങ്ങൾ ലഭിക്കുമ്പോൾ ഞങ്ങൾ അത് പ്രയോജനപ്പെടുത്തുമെന്നും താരം പറയുന്നു.

2002 മുതൽ 2013 വരെ സമീറ അഭിനയ ലോകത്തായിരുന്നു. മലയാളത്തിലെ മോഹൻലാൽ ഉൾപ്പെടെയുള്ള നായികയുമായുള്ള ലൊക്കേഷനെക്കുറിച്ചുള്ള തന്റെ അനുഭവത്തെക്കുറിച്ച് താരം പറയുന്നത് ഇതാണ്. ഈ രംഗമില്ലാതെ ചിത്രത്തിന്റെ കഥ ചെയ്യാൻ കഴിയില്ലെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞപ്പോൾ,

യാതൊരു മടിയും കൂടാതെ മുസാഫർ സിനിമയിൽ ചെയ്തത് ഇപ്പോൾ എന്താണ് ചെയ്യുന്നതെന്ന് എന്താണ് തെറ്റ് എന്ന് ചോദിക്കുക എന്നതായിരുന്നു. എന്നാൽ ഞാൻ അവളോട് പറഞ്ഞു, ഇത് ചെയ്തുകഴിഞ്ഞാൽ ഇത് തുടരുമെന്ന് ഞാൻ കരുതിയില്ല.

എന്നാൽ ഇതുപോലെ സംസാരിച്ചാൽ കുറച്ചുകാലം സിനിമയിൽ ഇല്ലെന്ന ഭീഷണി വീണ്ടും വരുമെന്ന് സമീര പറയുന്നു. ഷൂട്ടിംഗിന് ശേഷം ഞാൻ ഒരു രാത്രി പാർട്ടിക്ക് പോകില്ല. അതിനാൽ ധാരാളം അവസരങ്ങൾ നഷ്ടപ്പെട്ടതായി സമീറ പറയുന്നു.

ഒരു പ്രശസ്ത നടൻ ഒരിക്കൽ എന്നോട് പറഞ്ഞു, നിങ്ങൾ ഭയങ്കര ബോറാണെന്നും നിങ്ങൾക്ക് അദ്ദേഹവുമായി അടുക്കാൻ കഴിയില്ലെന്നും അതിനാലാണ് അദ്ദേഹം നിങ്ങളെ സിനിമയിലേക്ക് വിളിക്കില്ലെന്നും. സിനിമ പാമ്പും ആംഗിളും കളിക്കുന്നത് പോലെയാണെന്നും പാമ്പുകളിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെടാൻ പ്രയാസമാണെന്നും താരം പറയുന്നു.

Sameera reddys Google images

Sameera reddys Google images

Sameera reddys Google images

Sameera reddys Google images

Sameera reddys Google images

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*