തുടക്കത്തില്‍ അതികം ഇറക്കം ഇല്ലാത്ത ഡ്രസ്സ്‌ ഒക്കെ ധരിക്കാന്‍ മടിയായിരുന്നു… പക്ഷെ പിന്നിട് അതൊക്കെ മാറി.. നയന്‍സ്

മനസ്സിന്നകരെ എന്ന മലയാള സിനിമയിൽ അഭിനയ ലോകത്തേക്ക് കടന്ന നടിയാണ് നയന്താര. അതിനുശേഷം തമിഴ്‌നാട്ടിൽ നിന്ന് അവസരം ലഭിച്ചപ്പോൾ മലയാള ഒമ്പത് നായികയും സഹനടിയും ആയി. അയ്യ എന്ന ചിത്രവുമായാണ് നടി തമിഴ്‌നാട്ടിലെത്തിയത്.

തെലുങ്കിലും കന്നഡയിലും തനിക്കായി ഒരു പേരുണ്ടാക്കി. ഒൻപത് നിർമ്മാതാക്കളുമായി ഒരു തീയതിക്കായി നടീൽ ഉണ്ടായിരുന്നു. എന്നാൽ ഒരു ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാർ നടിയുമായി ദക്ഷിണേന്ത്യൻ ചലച്ചിത്ര ലോകത്ത് ഒരുപാട് വിവാദങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു.

തമിഴ്‌നാട്ടിൽ നടൻ ചിമ്പുമായുള്ള പ്രണയവും പ്രഭുദേവയുമായുള്ള പ്രണയവും വാർത്താ വിച്ഛേദവും പ്രധാനവാർത്തകളാക്കി. എന്നാൽ നൈൻസ് സംവിധായകൻ വിഘ്‌നേഷ് ശിവയുമായി വളരെക്കാലമായി പ്രണയത്തിലായിരുന്നു.

തന്റെ ആദ്യ തമിഴ് ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നയൻ‌താര അഭിനയരംഗത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ചത്. 1984 നവംബർ 18 ന് തിരുവല്ലയിൽ ഒരു സാധാരണ ക്രിസ്ത്യൻ കുടുംബത്തിൽ ജനിച്ച നയൻ‌താര ഇന്ന് മലയാള സിനിമയിൽ ഒരു പ്രധാന പങ്ക് വഹിച്ചിട്ടുണ്ട്.

വല്ലഭൻ എന്ന ചിത്രത്തിലെ ലിപ് ലോക്ക് രംഗം തമിഴ്‌നാട്ടിൽ നിന്നുള്ള ചെറിയ സൂപ്പർ സ്റ്റാർ ചിമ്പുവുമായി വിവാദമായിരുന്നു. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഒരു അഭിമുഖത്തിലെ നയൻ‌താരയുടെ വാക്കുകൾ വൈറലാകുന്നു. കരയുമ്പോൾ ലജ്ജ തോന്നുന്നുവെന്ന് നയൻതാര ആദ്യം വെളിപ്പെടുത്തി.

എന്നാൽ അത് ആവശ്യമാണെന്ന് തനിക്ക് തോന്നിയതായി താരം പറയുന്നു. സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ച എന്റെ ആദ്യ ദിവസങ്ങളിൽ, കാൽമുട്ടിന് മുകളിൽ കാണുന്ന വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിക്കാൻ ഞാൻ ലജ്ജിച്ചു. അത്തരം വേഷങ്ങളിൽ ഒരുപാട് പേരുടെ മുന്നിൽ നിൽക്കാൻ പ്രയാസമായിരുന്നു.

എന്നാൽ അത്തരം വസ്ത്രങ്ങൾ ആവശ്യമെങ്കിൽ അത് ചെയ്യാൻ കഥാപാത്രങ്ങൾ തയ്യാറായിരുന്നു. കഥാപാത്രം ആവശ്യപ്പെട്ടാൽ ഒരു കലാകാരനെന്ന നിലയിൽ ഇത് ചെയ്യുന്നതിൽ എന്താണ് തെറ്റെന്നും നയന്താര ചോദിക്കുന്നു. എനിക്ക് ഒരിക്കലും മലയാളത്തിൽ അത്തരം വേഷങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ടി വന്നിട്ടില്ല. ചോദിച്ചാൽ അത് ചെയ്യുമെന്ന് നയന്താര പറഞ്ഞു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*