ആളുകളുടെ ഇടയി വെച്ച് ഡ്രസ്സ്‌ന്‍റെ കൊടുത്ത് പൊട്ടി അഴിയന്‍ തുടങ്ങി, അവസാനം നമസ്തേ എന്ന് കാണിച്ച് കൈ കൂപ്പി നെഞ്ചോട് ചേര്‍ത്ത് പിടിച്ച് ഒരുവിധത്തില്‍ അവിടെ നിന്നും മാറി. പ്രിയങ്കക്ക് പറ്റിയ എട്ടിന്റെ പണി ഇതാ

ഇന്ത്യയിൽ മാത്രമല്ല ലോകമെമ്പാടും ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരുള്ള ബോളിവുഡ് നടിയാണ് പ്രിയങ്ക ചോപ്ര. പതിനെട്ടാം വയസ്സിൽ പ്രിയങ്ക ചോപ്ര മിസ്സ് വേൾഡ് കിരീടം നേടി. ആരും ആഗ്രഹിക്കാത്ത ശരീര സൗന്ദര്യമുള്ളതിനാൽ നടിക്ക് സ്വദേശത്തും വിദേശത്തും വലിയൊരു ആരാധകവൃന്ദം വളർത്താൻ കഴിഞ്ഞു.

2000 ൽ പ്രിയങ്ക ചോപ്ര ലോകകപ്പ് നേടി. ഇരുപത് വർഷത്തിന് ശേഷം നടിക്ക് അവളുടെ സൗന്ദര്യം നിലനിർത്താൻ കഴിഞ്ഞു. ജൂനിയർ നിക്ക് ജോൺസുമായുള്ള താരത്തിന്റെ ബന്ധം സോഷ്യൽ മീഡിയയുടെ സംസാരമായിരുന്നു. ഒരുപാട് ഫാഷൻ പരേഡുകളിൽ ഇരുവരും ഒത്തുചേർന്നു.

ബോളിവുഡ് താരങ്ങൾ വിവിധ പരിപാടികളിൽ പരവതാനി നടക്കുന്നത് കണ്ട് ആരാധകർ ആശ്ചര്യപ്പെടുന്നു. പ്രത്യേകിച്ച് അവരുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ. കാരണം, നിങ്ങൾ അത് കാണുമ്പോൾ, അത് പോകുന്നത് പോലെയാണ്. അത്തരമൊരു ഭയാനകമായ അനുഭവത്തെക്കുറിച്ച് പ്രിയങ്ക ചോപ്ര സംസാരിക്കുന്നു.

മറ്റൊരു വിധത്തിൽ പറഞ്ഞാൽ, പരിപാടിക്കിടെ താൻ വസ്ത്രധാരണം ചെയ്യുന്ന ഘട്ടത്തിലെത്തിയെന്ന് നടി വെളിപ്പെടുത്തി. ഒരു പ്രമുഖ മാഗസിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് പ്രിയങ്ക ചോപ്ര ഇക്കാര്യം വെളിപ്പെടുത്തിയത്.

2000 ലെ മിസ്സ് വേൾഡ് മത്സരത്തിൽ നടിക്ക് ഈ അനുഭവം ഉണ്ടായിരുന്നു. അന്ന് അദ്ദേഹം ധരിച്ചിരുന്ന വസ്ത്രങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ശരീരത്തിൽ ടേപ്പ് ചെയ്തു. ആ വസ്ത്രം ധരിക്കുമ്പോൾ എനിക്ക് ഒരു അസ്വസ്ഥത തോന്നി.

വസ്ത്രങ്ങൾ കീറപ്പെടുമെന്ന് എന്റെ മനസ്സിൽ ഒരു ചെറിയ ഭയം ഉണ്ടായിരുന്നു. പ്രതീക്ഷിച്ചപോലെ സംഭവിച്ചു. സ്റ്റേജിലെത്തിയപ്പോൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ബോഡി ടേപ്പ് ഓരോന്നായി അഴിക്കാൻ തുടങ്ങി. അത് കൈയിൽ നിന്ന് പുറത്തുപോകുന്നിടത്ത് എത്തുമ്പോൾ.

അയാൾ ഒരു തൂവാലയെടുത്ത് വസ്ത്രധാരണം നെഞ്ചിൽ ഇട്ടു. അതിനാൽ ഞാൻ അന്ന് ഒരു വലിയ പ്രശ്‌നത്തിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെട്ടു. ഞാൻ കൈകൂപ്പി എന്ന് പ്രേക്ഷകർ കരുതി, പക്ഷേ എന്റെ വസ്ത്രങ്ങൾ സംരക്ഷിക്കാൻ അവർ എന്നെ കൈകൂപ്പി.

2018 മെറ്റ് ഗാലിയിൽ സമാനമായ മറ്റൊരു അനുഭവമുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ലൈഫില്‍ നടക്കുന്ന കാര്യങ്ങള്‍ എല്ലാം തനെന്‍ വിവരിക്കാന്‍ ഒരു മടിയും കാണിക്കാത്ത ആളാണ് താരം അത്കൊണ്ട് തന്ന ഇനിയും ഇതുപോലെ രസകരമായ കാര്യങ്ങള്‍ കേള്‍ക്കാം

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*