എന്നോട് വീട്ടിലേക്ക് വരാന്‍ പറഞ്ഞു🤨🤨.. ലാലേട്ടന്‍ പറഞ്ഞ വാക്കുകള്‍ ഇങ്ങനെ🤨🤨.. പഴയകാല നായിക ഐശ്യര്യ പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ..❤️👍🏻

മലയാളം, തമിഴ്, തെലുങ്ക് എന്നീ ഭാഷകളിൽ മികച്ച വേഷങ്ങൾ ചെയ്ത തമിഴ്‌നാട് സ്വദേശിയാണ് ഐശ്വര്യ. ഒളിയമ്പുകള്‍ എന്ന ചിത്രത്തില്‍ ആണ് ആദ്യമായി സിനിമ ലോകത്തേക്ക് ചുവടു വെച്ചത്. ചിത്രത്തിന്റെ സൂപ്പർ ഹിറ്റുകളുടെ ഭാഗമായ നടി 1994 ൽ വിവാഹിതയായെങ്കിലും 1996 ൽ വിവാഹമോചനം നേടി.

നടിക്ക് അനൈന എന്ന മകളും ഉണ്ട്. മോഹൻലാലിനൊപ്പം നായികായായും നായികാ അല്ലാതെയും നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കാൻ അവസരം ലഭിച്ച ഒരു അന്യ ഭാഷാ നടിയാണ് ഐശ്വര്യ. മോഹൻലാലിന്റെ നരസിംഹത്തിൽ നായികയായിരുന്നു ഐശ്വര്യ, ഇത് ഇപ്പോഴും മലയാളികളുടെ വിജയമാണ്.

ബട്ടര്‍ഫ്ലൈസ് എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് ഇരുവരും ആദ്യമായി അഭിനയിച്ചത്. പിന്നിട് പ്രജ എന്ന ചിത്രത്തിലും ഐശ്വര്യ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. 2013ല്‍ പുറത്ത് ഇറങ്ങിയ ഫിലിപ്സ് ആന്‍ഡ്‌ മങ്കി പെന്‍ ആയിരുന്നു മലയാളത്തിലെ താരത്തിന്‍റെ അവസാന ചിത്രം.

മോഹൻലാലിന്റെ വലിയ ആരാധകൻ കൂടിയായ താരം ഇപ്പോൾ മോഹൻലാലിനെക്കുറിച്ച് മനസ്സ് തുറന്ന് വൈറലായിരുന്നു. ലാലേട്ടനൊപ്പം അഭിനയിക്കുമ്പോൾ ആദ്യം ഭയപ്പെട്ടിരുന്നുവെങ്കിലും ഷൂട്ടിംഗ് മുന്നോട്ട് പോകുമ്പോള്‍ മോഹൻലാലിനെ നന്നായി മനസിലാക്കി.

ഇരുവരും തമ്മിൽ നല്ല സൗഹൃദം വളർന്നുവെന്നും ഐശ്വര്യ പറയുന്നു. മലയാളത്തിലെ ചില ഡയലോഗുകൾ എനിക്ക് മനസിലാക്കി പറയാന്‍ അല്പം പ്രയാസം ആയിരുന്നു. പക്ഷെ മോഹൻലാലും ഡയലോഗ് ഡെലിവറിയും സഹിച്ചു. ഒരുക്കല്‍ ഷൂട്ടിംഗ് ദിവസം ലാലേട്ടൻ തിരുവനന്തപുരത്തെ വീട്ടിലേക്ക് ക്ഷണിച്ചു.

പക്ഷെ ഷൂട്ടിംഗ് തിരക്ക് കാരണംഅങ്ങോട്ട്‌ പോകാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. ലാലേട്ടനെയും കുടുംബത്തെയും കാണാൻ ഒരു തവണ വരുമെന്ന് ഞാന്‍ പറഞ്ഞു. പക്ഷേ പിന്നീട് പോകാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. മലയാള സിനിമകളിൽ അഭിനയിക്കാൻ കേരളത്തിൽ വരുമ്പോൾ എന്തയാലും പോകുമെന്നും താരം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

അടുത്ത കാലത്ത് താരം കുറച്ച് സീരിയല്‍ രംഗത്ത് സജീവം ആകുന്നുണ്ട് ഒരു മലയാളം ചാനലില്‍ താരം സീരിയലില്‍ അഭിനയിച്ചിരുന്നു.

AISHWARYA BASKARAN’S GOOGLE PHOTOS

AISHWARYA BASKARAN’S GOOGLE PHOTOS

AISHWARYA BASKARAN’S GOOGLE PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*