യവള് പുലിയാണ് കേട്ടോ,.. മെസ്സിയുടെ കട്ട ഫാന്‍ ഗേള്‍.. നടി പറയുന്നത് കേട്ടോ.. പുത്തന്‍ ഫോട്ടോസ് കാണുക

കുറച്ച് സിനിമകളിൽ മാത്രമേ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുള്ളൂവെങ്കിലും മലയാള സിനിമയിൽ ധാരാളം ആരാധകരുള്ള യുവനടിയാണ് അമേയ മാത്യു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അമേയക്ക് ധാരാളം ആരാധകരുണ്ട്. അതുകൊണ്ടാണ് ഇത്രയധികം ആരാധകരെ നേടാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞത്.

ജയസൂര്യയുടെ ആട്2 എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് തന്റെ മലയാള ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെത്തിയത്. ചെറിയ വേഷം ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും പ്രേക്ഷകർ താരത്തിന്റെ വേഷം സ്വീകരിച്ചു. തുടർന്ന് ഒരു പഴയ ബോംബ്‌ കഥ എന്ന സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചു. അന്നുമുതൽ അദ്ദേഹം സിനിമയിൽ സജീവ നടിയാണ് അമേയ.

പിന്നീട് താരം മലയാളികൾക്ക് സുപ്പെര്‍ നടി ആയി. സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ താരം ഇപ്പോഴും സജീവമാണ്. താരത്തിന് ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരുണ്ട്. അതിനാൽ, താരം പങ്കിട്ട എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വലിയ തരംഗമാകാൻ പോകുന്നു.

താരത്തിന്റെ പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. ഇത്തവണ അല്പം വ്യത്യസ്തമായ രൂപവുമായി താരം എത്തി. ഒരു ഫുട്ബോൾ കളിക്കാരനെപ്പോലെ ജേഴ്സി ധരിച്ചു’ ഒരു കളിക്കാരി ഫുട്ബോൾ മൈതാനത്ത് വരുന്നതിന് ഒരു കാരണമുണ്ട്.

അർജന്റീന കോപ്പ അമേരിക്ക കിരിടം ചുംബിച്ച നിമിഷമാണ്, അതിനാൽ കളിക്കാരൻ മെസ്സിയെ അഭിനന്ദിക്കുകയും ഈ ഫോമിൽ പ്രവേശിക്കുകയും ചെയ്തു. അങ്ങേയറ്റം ഗ്ലാമറസ് താരത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ഇപ്പോൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ വൈറലാകുന്നു.

നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ധാരാളം ആരാധകർ ചിത്രങ്ങൾ കണ്ടു. താരത്തിന് പുറമേ നിരവധി കളിക്കാർ ഇന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഫുട്ബോൾ താരത്തെ പ്രശംസിച്ചു. ക്രിക്കറ്റിന്റെ സമയത്തും ഇതുപോലെ വരണം എന്നാണ് ആരാധകര്‍ പറയുന്നത്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*