മലയാളത്തില്‍ ആ ചിത്രത്തില്‍ ദിലീപിന്റെ കൂടെ അഭിനയിക്കാന്‍ പറ്റാത്തതില്‍ നല്ല വിഷമം ഉണ്ട്.. തമന്ന

ദക്ഷിണേന്ത്യൻ ചലച്ചിത്രമേഖലയിലെ ‘മിൽകി ബ്യൂട്ടി’ എന്നാണ് തമന്ന ഭാട്ടിയ അറിയപ്പെടുന്നത്. ദക്ഷിണേന്ത്യൻ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് 2005 ൽ സോ ഫാർ, ചന്ദ് സാ റോഷൻ ചെഹ്‌റ എന്നിവരോടൊപ്പം തമന്ന ഹിന്ദി ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെത്തി.

മലയാളത്തിലും തമിഴിലും മറ്റ് ഭാഷകളിലും നടിക്ക് ധാരാളം ആരാധകരുണ്ട്. മികച്ച അഭിനയവും സൗന്ദര്യവും കൊണ്ട് വലിയ ആരാധകരെ നേടിയ അവസാന നടിയായിരുന്നു തമന്ന. അഭിനയിക്കാൻ തമന്ന മലയാളത്തിൽ വരണമെന്ന് പലരും ആഗ്രഹിച്ചു.

എന്നാൽ തമന്ന ഒരിക്കലും ഒരു മലയാള സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടില്ല. എപ്പോഴെങ്കിലും ഒരു മലയാള സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കുമോ എന്ന ചോദ്യത്തിന് തമന്ന ഇപ്പോൾ ഉത്തരം നൽകി. മലയാള സിനിമകളിൽ അഭിനയിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് തമന്ന പറയുന്നു.

ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ തന്നെ മലയാള സിനിമ വളരെ പ്രധാനമാണെന്ന് തമന്ന പറയുന്നു. തമന്നയുടെ അഭിപ്രായത്തിൽ മലയാള സിനിമകൾക്ക് എപ്പോഴും നിരവധി അവാർഡുകൾ ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. മലയാളത്തിൽ അഭിനയിക്കാൻ അദ്ദേഹത്തെ

വിളിച്ചിരുന്നു.

എന്നാൽ കോൾ ഷീറ്റ് ഇല്ലാത്തതിനാൽ തനിക്ക് സിനിമ ചെയ്യാൻ കഴിയില്ലെന്ന് തമന്ന പറയുന്നു. ദിലീപ് അഭിനയിച്ച കമ്മരസംഭവം എന്ന ചിത്രത്തിലെ നായകനായിരുന്നു തമന്ന. എന്നാൽ കോൾഷീറ്റിന്റെ അഭാവം മൂലമാണ് തമന്ന ചിത്രം ഉപേക്ഷിച്ചതെന്ന് അറിയാം.

നമിത പിന്നീട് ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു. ഒരു നല്ല കഥയും നല്ല ചിത്രവും നല്ല സംവിധായകനും ഒത്തുചേർന്നാൽ മലയാള സിനിമയുടെ ഭാഗമാകാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് തമന്ന പറഞ്ഞു. ഇനിയും അവസരങ്ങള്‍ തേടി എത്തും എന്നാണ് തമന്നയുടെ പ്രതിക്ഷ.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*