പടിപ്പുര വീട്ടില്‍ പത്മാവതിയുടെ കോളേജ് ചിത്രങ്ങള്‍ അല്ല ഇത് , നടിയുടെ പുത്തന്‍ ഗെറ്റ്അപ്പ് ആണ്.. കണ്ടാല്‍ കണ്ണ് തള്ളുന്ന ലുക്കില്‍ താരം..

മിനി സ്‌ക്രീൻ പ്രേക്ഷകർക്ക് പരിചിതമായ മുഖമാണ് രേഖ രതീഷ്. ഏഷ്യാനെറ്റ് സംരക്ഷണം ചെയിത പരസ്പരം സീരീയലിലുടെ മലയാള ആരാധകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട താരം കൂടിയാണ് രേഖ. കഥാപത്രത്തില്‍ വഹിച്ച പങ്ക് ഇപ്പോഴും ആരാധകരുടെ മനസ്സിൽ നിലനിൽക്കുന്നു.

ഒരുപാട് സിനിമയിൽ പ്രവേശിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും താരം കേരളത്തിൽ നിരവധി ആരാധകരുണ്ട്. എന്നാൽ മലയാള സീരിയലുകളിൽ ധാരാളം നല്ല വേഷങ്ങൾ ചെയ്യാൻ നടി കഴിഞ്ഞു. പല സീരിയലുകളിലും താരം ഇപ്പോഴും അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. ശക്തമായ സ്ത്രീ കഥാപാത്രങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കാനുള്ള കഴിവ് വ്യത്യസ്തമാണ്.

നടിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. വളരെ ഗ്ലാമറസ് ലുക്കിലാണ് നടി എത്തിയത്. ചിത്രത്തിന്റെ ചുവടെ നിരവധി അഭിപ്രായങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. ചിത്രങ്ങൾ പെട്ടെന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം സജീവമാണ്.

അതിനാൽ, താരം പോസ്റ്റ് ചെയ്ത എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും പെട്ടെന്ന് ആരാധകർക്കിടയിൽ ഒരു വലിയ തരംഗമായി മാറുകയാണ്. താരത്തിന്റെ എല്ലാ ഫോട്ടോകളും കഥകളും ആരാധകർ ഒരു മടിയും കൂടാതെ നിരന്തരം പങ്കിടുന്നു.

അടുത്തിടെ നടി പങ്കിട്ട ഒരു ഡാൻസ് വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകർ കണ്ടു. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം താരത്തിന് ധാരാളം ആരാധകരുണ്ട്. ഒരു നടിയെക്കാൾ അറിയപ്പെടുന്ന മോഡലാണ് നടി. അതിനാൽ, താരം ഇടയ്ക്കിടെ താരത്തിന്റെ പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ ആരാധകർക്കായി പങ്കിടുന്നു.

തിരുവനന്തപുരം സ്വദേശിയായ രേഖ ജനിച്ചതും വളർന്നതും ചെന്നൈയിലാണ്. നടിയുടെ മാതാപിതാക്കളും സിനിമാ മേഖലയിലുണ്ട്. അച്ഛൻ രതീഷ് സിനിമയിലെ അറിയപ്പെടുന്ന ഡബ്ബിംഗ് ആർട്ടിസ്റ്റാണ്. ‘അമ്മ രാധാമണി ഒരു നാടകകൃത്തും നടിയുമാണ്.

ശ്രീവാൽസൺ സംവിധാനം ചെയ്ത നിരകട്ട് എന്ന ഹിറ്റ് സീരീസിലൂടെയാണ് രേഖ തന്റെ മിനി സ്‌ക്രീനിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. പിന്നീട് നിരവധി സീരീസുകളിൽ അവസരം ലഭിക്കുകയും നിരവധി വേഷങ്ങൾ ചെയ്യുകയും ചെയ്തു.

‘മഴവില്‍ മനോരമ’ യിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്ത ‘ആയിരത്തിൽ ഒരുവൾ’ എന്ന ഹിറ്റ് സീരീസിലൂടെയാണ് പ്രമാണം കണ്ടെത്തിയത്. ആരംഭിച്ചു. ഈ സീരീസിൽ നടി അവതരിപ്പിച്ച മഠതത്തിലമ്മയുടെ കഥാപാത്രം പ്രേക്ഷകരെ വിസ്മയിപ്പിക്കും.

ഏഷ്യാനെറ്റിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്ത പരസ്പരം എന്ന പരമ്പരയിൽ പടിപുരവീട്ടിൽ പദ്മാവതിയുടെ വേഷത്തിലെത്തിയ രേഖ രതീഷ് മലയാള മിനിസ്‌ക്രീൻ പ്രേക്ഷകരുടെ ഹൃദയം നേടി. ഇനിയും ധാരാളം കഥാപത്രം കിട്ടും.

ഈ മനോഹര ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് പിന്നില്‍ BLIS FILM MAKERS ആണ്, ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ ഓരോ ദിവസവും പല രീതില്‍ വരുന്നത് കൊണ്ട് ആരാധകര്‍ക്ക് ഈരേ ഇഷ്ടമാണ് ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌. നിമിഷ നേരം കൊണ്ട് തന്നെ വൈറല്‍ ആകുന്നതും നമുക്ക് കാണാന്‍ സാധിക്കും.

REKHA RATHEESH INSTAGRAM PHOTOS

REKHA RATHEESH INSTAGRAM PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*