കാട്ടുവള്ളിയില്‍ തുങ്ങിയാടിയ സുന്ദരിക്ക് അവസാനം പറ്റിയത് ഇങ്ങനെ, സായി പല്ലവിയുടെ കുസൃതിക്ക് കിട്ടിയത്

മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നടിയാണ് സായ് പല്ലവി. അൽഫോൻസ് പുത്തൂർ സംവിധാനം ചെയ്ത പ്രേമം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് സായ് പല്ലവി അറിയപ്പെടുന്നത്. സിനിമയിലെ മലർ മിസ്സ് എന്ന കഥാപാത്രം എല്ലാവരേയും ആകർഷിച്ചു.

പ്രണയത്തിന് ശേഷം നടി ദക്ഷിണേന്ത്യയിലുടനീളം ഉണ്ട്. മലയാളത്തിന് പുറമെ സായി പല്ലവി തെലുങ്കിലും തമിഴിലും തിളങ്ങുന്നു. സായ് പല്ലവി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമല്ല. അതുകൊണ്ടാണ് സായ് പല്ലവിയുടെ ഓരോ പോസ്റ്റും ആരാധകർക്കിടയിൽ വളരെ ജനപ്രിയമായത്.

ഒരു മുന്തിരിവള്ളിയിൽ നിന്ന് തൂങ്ങി ആടുന്ന ചിത്രം സായ് പല്ലവി ഇത്തവണ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവച്ചിട്ടുണ്ട്. ഡാർവിന്റെ പരിണാമസിദ്ധാന്തം ശരിയാണെന്ന് തെളിയിക്കുന്ന രസകരമായ ഒരു അടിക്കുറിപ്പ് ഈ സിനിമയിലുണ്ട്. ചിത്രത്തെക്കുറിച്ച് ആരാധകർ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

റാണ ദഗ്ഗുബട്ടി അഭിനയിക്കുന്ന വിരാടപർവം എന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യാൻ സായ് ഒരുങ്ങുന്നു. ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ സായിയുടെ ജന്മദിനത്തിൽ പുറത്തിറങ്ങിയതായും യഥാർത്ഥ സംഭവങ്ങളിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ടതായും സംവിധായകൻ നേരത്തെ പറഞ്ഞിരുന്നു.

Sai pallavi’s Instagram photos

Sai pallavi’s Instagram photos

Sai pallavi’s Instagram photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*