ഗംഭീര ലുക്ക് ലുക്കില്‍ സാധിക, ബാത്ത് റോബ് ചുറ്റി വൈന്‍ ഗ്ലാസ്‌ പിടിച്ച് 2 സുന്ദരിമാര്‍, സോഷ്യല്‍ ഇടങ്ങളില്‍ തരങ്ങമായി സാധികയുടെയും ഷിഫാനയുടെയും ഫോട്ടോസ്

മലയാള സിനിമകളിലും സീരിയലുകളിലും വലിയ ആരാധകരുള്ള യുവ നടിയാണ് സാധിക വേണുഗോപാൽ. വലുതും ചെറുതുമായ നിരവധി മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങൾ പ്രേക്ഷകർക്ക് നൽകാൻ നടിക്ക് കഴിഞ്ഞു. ഫിലിം സീരിയലുകളിൽ താരം മികവ് പുലർത്തുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ഒരു നടി എന്നതിനപ്പുറം നിരവധി പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും താരം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. അതുകൊണ്ടാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരത്തിന് വർണ്ണാഭമായ സാന്നിധ്യം. വസ്ത്രങ്ങളുടെയും അടിക്കുറിപ്പുകളുടെയും കാര്യത്തിൽ നക്ഷത്രത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ മറ്റ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമാണ്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എത്ര നല്ല ചിത്രങ്ങൾ പങ്കിട്ടാലും, അശ്ലീല അഭിപ്രായങ്ങൾ വരുന്നു. തനിക്ക് വരുന്ന അശ്ലീല അഭിപ്രായങ്ങളോട് താരം പ്രതികരിക്കുന്നു. സ്വാഭാവികവും സ്വാഭാവികവുമായ അഭിനയം സിനിമയിൽ കാണാം. സമൂഹത്തിൽ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നതെന്ന് താരം തന്റെ നിലപാട് പ്രകടിപ്പിക്കും.

പ്രേക്ഷകരെ പരിഗണിക്കാതെ, തന്റെ അഭിപ്രായത്തിന് താരം ധാരാളം വിമർശകരെയും ആരാധകരെയും നേടിയിട്ടുണ്ട്. നടിയുടെ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ഒരുപാട് വിവാദങ്ങൾക്ക് കാരണമായി. അനാവശ്യ കാര്യങ്ങളിൽ അഭിപ്രായം പറയുന്നവരോട് നടി എപ്പോഴും പരുഷമായി പ്രതികരിക്കും.

സാധിക ആരാധകർക്കായി ഇപ്പോൾ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു ഫോട്ടോഷൂട്ട് അനാച്ഛാദനം ചെയ്തു. ബോസ് മീഡിയ പ്രൊഡക്ഷനുവേണ്ടിയാണ് സാധിക ഈ ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തിയത്. ബാത്ത്‌റോബ് എന്ന ആശയത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് സാധിക ഈ ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തിയത്.

മോഡൽ ഷിഫാന തസ്‌നീമും ഈ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ നടിക്കൊപ്പം കാണപ്പെടുന്നു. ഫോട്ടോയിൽ, സാധിക കയ്യിൽ ഒരു വൈൻ ഗ്ലാസ് പിടിച്ച് ബാത്ത് ടബ്ബിലെ ക്യാമറയ്ക്ക് മുന്നിൽ പോസ് ചെയ്യുന്നത് കാണാം. സെലിബ്രിറ്റി ഫോട്ടോഗ്രാഫർ അപ്പു ജോഷി ഈ സീരീസ് ഫോട്ടോകൾക്കായി സാധികയുടെ ചിത്രങ്ങൾ എടുത്തിട്ടുണ്ട്.

പട്ടുസാരി എന്ന സീരിയലിലൂടെ സാധുസിനെ പ്രേക്ഷകർക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തും. ചിത്രത്തിലെ സജീവ നടി കൂടിയാണ് താരം. വലുതും ചെറുതുമായ സിനിമയിൽ താരം ധാരാളം വേഷങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഫ്ലവേഴ്സ് ടിവിയിലെ സ്റ്റാർ മാജിക്കിൽ സാധിക പതിവായി പങ്കെടുക്കുന്നു. ആറാട്ട്, പാപ്പൻ എന്നിവയാണ് സാധികയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*