പ്രണയം ഒക്കെ തുറന്ന് പറയണ്ട ഒന്നാണ്, അല്ലാതെ കോളേജ് പിള്ളേരെ പോലെ ലവര്‍ എന്ന് വിളിച്ചു നടക്കാന്‍ താല്പര്യമില്ല. ചന്ദന മഴയിലെ അമൃത

ഏഷ്യാനെറ്റിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്ത മറ്റ് സീരിയലുകളിൽ ചന്ദനമാസ സൂപ്പർ ഹിറ്റായിരുന്നു. റേറ്റിംഗുകളിൽ സീരിയൽ എല്ലായ്പ്പോഴും മുൻപന്തിയിലാണ്. മികച്ച സീരീസിലേക്ക് വളരെ വേഗം പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് ഇറങ്ങുക എന്ന ആശയവും ഉണ്ടായിരുന്നു.

അതുകൊണ്ടാണ് ഈ സീരീസിലെ കഥാപാത്രങ്ങൾ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ വളരെ ജനപ്രിയമായത്. ചന്ദന മഴയില്‍ അമൃതയുടെ കഥാപാത്രം ആദ്യമായി പഠിപ്പിച്ചത് മേഘ്‌നയാണ്. മേഘ്‌നയുടെ വിടവാങ്ങല്‍ ശേഷം വിന്ദുജ വിക്രമൻ അമൃതയായി രംഗത്തെത്തി.

പ്രദേശത്ത് നിന്ന് സിന്ധുജോയിയിലേക്കുള്ള മാറ്റം പ്രേക്ഷകർ സ്വീകരിക്കുമെന്ന് അവർ ഭയപ്പെട്ടിരുന്നുവെങ്കിലും, എല്ലാ ആശങ്കകളും വേഗത്തിൽ മറികടക്കാൻ വിന്ദുജയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞു. ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്ത സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ച ചെയ്യപ്പെടുന്നുവെന്ന് പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിനെ കീഴടക്കിയ താരം ഇപ്പോൾ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്.

തന്റെ പ്രണയബന്ധം താരം വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. ജനക്കൂട്ടത്തിലെ വിവാഹത്തെക്കുറിച്ചും നടി സൂചന നൽകിയിട്ടുണ്ട്. സാധാരണ റൊമാന്റിക് പ്രേമികളിൽ നിന്ന് ഞങ്ങൾ അൽപം വ്യത്യസ്തരാണ് എന്നതാണ് താരത്തിന്റെ വാക്കുകളുടെ സംഗ്രഹം.

കോളേജ് കുട്ടിയെപ്പോലെ ലവർ എന്ന വാക്ക് നൽകാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ലെന്നും ഇത് ഞാൻ മറയ്ക്കില്ലെന്നും എന്റെ കല്യാണം ഉടൻ നടക്കുമെന്നും നടി ഇപ്പോൾ പ്രേക്ഷകരുമായി പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. തുറന്ന വാക്കുകൾ പങ്കിട്ട ഒരാളായതിനാൽ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഈ വാക്കുകൾ കാണാൻ കഴിഞ്ഞു. അതുകൊണ്ടാണ് പ്രേക്ഷകർ ആ വാക്കുകൾ സ്വീകരിച്ചത്.

VINDHUJA VIKRAMAN INSTAGRAM,FACEBOOK AND GOOGLE PHOTOS

VINDHUJA VIKRAMAN INSTAGRAM,FACEBOOK AND GOOGLE PHOTOS

VINDHUJA VIKRAMAN INSTAGRAM,FACEBOOK AND GOOGLE PHOTOS

VINDHUJA VIKRAMAN INSTAGRAM,FACEBOOK AND GOOGLE PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*