താര സുന്ദരി എന്ന പട്ടത്തിലേക്ക് വെറുതെ അങ്ങോട്ട്‌ എത്തിയതല്ല,, ലുക്ക് കണ്ട് അമ്പരന്ന് ആരാധകര്‍, ഗ്ലാമര്‍ താരം രാകുല്‍ പ്രീത് പങ്കുവെച്ച ചിത്രങ്ങള്‍ കണ്ട് കണ്ണും മിഴിച്ച് ആരാധകര്‍

തമിഴ്, തെലുങ്ക്, ഹിന്ദി ചിത്രങ്ങളിൽ രാകുൽ പരീത് അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. അഭിനയ വൈദഗ്ധ്യവും സൗന്ദര്യവും കൊണ്ട് ധാരാളം ആരാധകരെ നേടിയ താരമാണ് രാകുൽ. 2009 മുതൽ ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ സജീവമായിരുന്ന അദ്ദേഹം നിരവധി പ്രധാന വേഷങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം സജീവമാണ്. നിരവധി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൽ നടി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ ഈ താരത്തിന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം 16 ദശലക്ഷത്തിലധികം ആരാധകരുണ്ട്. ദക്ഷിണേന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും പ്രശംസ നേടിയ നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് നടി.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ നടി അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫോട്ടോകൾ തൽക്ഷണം വൈറലാകുന്നു. ഇപ്പോൾ നടിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാവുകയാണ്. അങ്ങേയറ്റം സുന്ദരിയായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട നടിയുടെ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ എടുത്തിട്ടുണ്ട്.

സ്‌കൂൾ കാലത്ത് നടി മോഡലിംഗിൽ സജീവമായിരുന്നു. 2009 ലെ കന്നഡ ചിത്രമായ ഗില്ലിയിലൂടെയാണ് നടി അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. പിന്നീട് ഒരുപാട് നല്ല സിനിമകളിൽ ഒരു നല്ല വേഷം കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ നടന് കഴിഞ്ഞു.

2011 ൽ കെരട്ടം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് തെലുങ്ക് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. യുവന്റെ തമിഴ് പതിപ്പിലൂടെയാണ് നടി തമിഴിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. 2014 ലാണ് നടി ബോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. താരത്തിന്റെ ആദ്യത്തെ ഹിന്ദി ചിത്രമാണ് യരിയാൻ.

സ്ത്രീ സംരക്ഷണത്തിന്റെയും വിദ്യാഭ്യാസത്തിന്റെയും ഭാഗമായി സംഘടിപ്പിച്ച ‘ബെറ്റി ബച്ചാവോ ബെറ്റി പത്താവോ’ പരിപാടിയുടെ തെലങ്കാന സ്റ്റേറ്റ് ബ്രാൻഡ് അംബാസഡറാണ് നടി. സിനിമ കൂടാതെ മറ്റ് പ്രവർത്തനങ്ങളിലും താരം സജീവമാണെന്ന് ഇത് തെളിയിക്കുന്നു.

RAKUL PREETH INSTAGRAM, FACEBOOK, FAN PAGE PHOTOS

RAKUL PREETH INSTAGRAM, FACEBOOK, FAN PAGE PHOTOS

RAKUL PREETH INSTAGRAM, FACEBOOK, FAN PAGE PHOTOS

RAKUL PREETH INSTAGRAM, FACEBOOK, FAN PAGE PHOTOS

RAKUL PREETH INSTAGRAM, FACEBOOK, FAN PAGE PHOTOS

RAKUL PREETH INSTAGRAM, FACEBOOK, FAN PAGE PHOTOS

RAKUL PREETH INSTAGRAM, FACEBOOK, FAN PAGE PHOTOS

RAKUL PREETH INSTAGRAM, FACEBOOK, FAN PAGE PHOTOS

RAKUL PREETH INSTAGRAM, FACEBOOK, FAN PAGE PHOTOS

RAKUL PREETH INSTAGRAM, FACEBOOK, FAN PAGE PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*