ചെയ്ത വഞ്ചനക്ക് സംവിധായകന്റെ കരണം നോക്കി കൊടുത്തു.. നടി വിചിത്ര

തമിഴ് ചലച്ചിത്രമേഖലയിലെ ഏറ്റവും ഗ്ലാമറസ് നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് വിചിത്ര. മലയാള സിനിമകളിലും താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരം മലയാള ചലച്ചിത്രമേഖലയിലെ തന്റെ ദൗർഭാഗ്യങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്തുകയാണ്. മലയാള സിനിമകളിലെ കഥാപാത്രങ്ങളായ എഴാമിടം, ഗന്ധർവരാത്രി എപ്പോഴും ജനങ്ങളുടെ മനസ്സിൽ ഉണ്ട്.

അഭിനയത്തിന് ധാരാളം അഭിനയ കഴിവുകളും സൗന്ദര്യവുമുണ്ടായിരുന്നുവെന്ന് പ്രത്യേകം പറയേണ്ടതില്ല. ഒരു ജനപ്രിയ നടി, സഹനടി എന്നീ നിലകളിൽ മലയാള സിനിമയെക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാകുകയാണ്.

തന്നെ വഞ്ചിച്ചുവെന്ന് തോന്നിയപ്പോൾ മലയാള ചലച്ചിത്ര സംവിധായകന്റെ മുഖത്ത് അടിച്ചതായി താരം പറയുന്നു. മറ്റൊരു ഗ്ലാമറസ് നടി ഷക്കീലയ്ക്ക് മലയാള സിനിമ ലോകത്ത് സജീവമായിരുന്നപ്പോൾ അത്തരമൊരു അനുഭവം ഉണ്ടായിരുന്നു.

ആ സമയത്ത് താൻ വഞ്ചിച്ചുവെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയപ്പോൾ സംവിധായകന്റെ മുഖത്ത് തല്ലിയതായി താരം വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. അക്കാലത്ത് മലയാള ചലച്ചിത്ര ലോകത്ത് ഷക്കീല തിളങ്ങുമ്പോൾ, സ്വന്തമായി ഒരു സിനിമ നിർമ്മിക്കുന്നതിൽ വിജയിക്കുമോ എന്ന് സംവിധായകനോട് ചോദിച്ചപ്പോൾ ആത്മവിശ്വാസത്തോടെ പരീക്ഷ എഴുതാൻ പോലും അവൾ ആഗ്രഹിച്ചില്ല.

എന്നാൽ താൻ അതിൽ വഞ്ചിക്കപ്പെട്ടുവെന്ന് താരം പറയുന്നു. വളരെ മാന്യമായ രൂപത്തിൽ മാത്രമേ ചിത്രീകരിക്കുകയുള്ളൂ എന്ന സംവിധായകന്റെ ഉറപ്പോടെയാണ് ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കാൻ അവർ തീരുമാനിച്ചത്. ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് അങ്ങനെ പൂർത്തിയായി.

ഷൂട്ടിംഗ് അവസാനിച്ച് ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഫോൺ വീണ്ടും മുഴങ്ങി. ഒന്നോ രണ്ടോ രംഗങ്ങൾ കൂടി ചിത്രീകരിക്കാൻ അവശേഷിക്കുന്നു. രസകരമായ ഒരു രംഗവും ബലാത്സംഗ രംഗവുമായിരുന്നു അത്. രസകരമായ ഒരു രംഗവും ബലാത്സംഗ രംഗവുമാണെങ്കിലും മാന്യമായി മാത്രമേ ചിത്രീകരിക്കുകയുള്ളൂവെന്ന് സംവിധായകൻ ഉറപ്പ് നൽകിയിരുന്നു.

എന്നാൽ പറഞ്ഞതിന് വിപരീതമായി ബലാത്സംഗ രംഗം പോസ്റ്ററിൽ പതിച്ചു. എല്ലാത്തിനുമുപരി, ചിത്രത്തിന് ഒരു സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ഉണ്ട്. ഇത് ആസൂത്രിതമായ അഴിമതിയാണെന്ന് തനിക്ക് തോന്നിയതായി താരം പറയുന്നു. അക്കാലത്തെ വികാരം സങ്കടത്തേക്കാൾ ദേഷ്യമായിരുന്നു. സംവിധായകനെ നേരിട്ട് കാണാൻ പോയതായും അദ്ദേഹത്തെ ആക്രോശിക്കുകയും മുഖത്ത് അടിക്കുകയും ചെയ്തതായി താരം വെളിപ്പെടുത്തി.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*