ചപ്പാത്തി ചുടുന്ന സുന്ദരിയുടെ കുക്കിംഗ് ഫോട്ടോസ് സൈബര്‍ ഇടങ്ങളില്‍ ആളി പടരുന്നു.. കാണുക കിടിലന്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌

ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിലൂടെ പ്രശസ്തരായ പല മോഡലുകളും ഇപ്പോൾ സൈബർ സ്പേസിലെ സജീവ സാന്നിധ്യമാണ്. ഇന്ന് നിരവധി സെലിബ്രിറ്റികൾ അവരുടെ അടയാളപ്പെടുത്തൽ ഉപകരണമായി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ കാണാൻ തുടങ്ങി. അത്തരം കളിക്കാരുടെ വളർച്ചയും വളരെ വേഗതയുള്ളതാണ്.

നിരവധി സെലിബ്രിറ്റികൾ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പങ്കിടുന്നതിലൂടെ പ്രശസ്തരാകുന്നു. അത്തരം ഫോട്ടോകൾ ഉപയോഗിച്ച്, മറ്റുള്ളവരെ വിമർശിക്കുമ്പോൾ ഒരാൾക്ക് അവരുടെ സാന്നിധ്യം രേഖപ്പെടുത്താൻ കഴിയും. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരു വലിയ ചർച്ചാവിഷയമായി മാറുന്ന നിരവധി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ഉണ്ട്.

ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ തരംഗമുണ്ടാക്കുന്ന മോഡലാണ് ജീവ നമ്പിയാർ. നടി മുമ്പ് നിരവധി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവച്ചിട്ടുണ്ട്. അവയെല്ലാം വളരെ വേഗത്തിൽ വൈറലായി. ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പങ്കിടുന്നതിൽ നടിക്ക് പ്രത്യേക കഴിവും നൈപുണ്യവുമുണ്ട്.

പലതവണ വിമർശിക്കപ്പെട്ടിട്ടും, ഒരു നക്ഷത്രത്തിനായുള്ള ഒരു ഫോട്ടോഷൂട്ട് എല്ലായ്പ്പോഴും വളർച്ചയുടെ ആദ്യപടിയാണ്. ഓരോ തവണയും ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ വൈവിധ്യങ്ങൾ കൊണ്ടുവരാനും നടിക്ക് കഴിഞ്ഞു. അതാണ് ജീവിത വിജയത്തിന് പിന്നിലെ കാരണം.

ഇപ്പോൾ നടി പങ്കിട്ട ചില ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ‌ ഉടൻ‌ തന്നെ സൈബർ‌സ്പെയ്‌സിന്റെ സംഭാഷണമായി. സ്വയം പാചകം ചെയ്യുന്നതിന്റെ ചിത്രം നടി ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവച്ചിട്ടുണ്ട്.

താരത്തിന്റെ ഈ ചിത്രങ്ങൾ ഉടൻ വൈറലായി. ഈ ഫോട്ടോകൾ മറ്റാരും കൊണ്ടുവരാത്ത ഒരു പുതുമയാണ്. അതിനുശേഷം ഇത് സൈബർ സ്പേസിൽ വ്യാപകമായി പടർന്നു. നിരവധി ആരാധകര്‍ക്ക് നല്ലരു കാഴ്ചആയിരന്നു ഇത്. കാണുക ഷെയര്‍ ചെയ്യുക

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*