ഇവള്‍ക്ക് ചട്ടം ഇച്ചിരി കൂടുതലാണ്.. കണ്ട എല്ലാവരും ഇത് തന്നെ പറയുന്നേ.. നിന്ന നില്പില്‍ മലക്കം മറിയുന്ന താരത്തിന്‍റെ വീഡിയോ സോഷ്യല്‍ മീഡിയ കീഴടക്കുന്നു.

സ്ത്രീകളെ വീട്ടിൽ സൂക്ഷിക്കുക എന്നത് പഴയ രീതിയിലുള്ള ഒരു ആശയമായി മാറിയിരിക്കുന്നു. നിങ്ങൾ ഏതെങ്കിലും പ്രദേശം നോക്കുകയാണെങ്കിൽ, അവിടെ സ്ത്രീകളുടെ കൈയ്യടയാളങ്ങൾ കാണാം. ഇന്ന്, പുരുഷന്മാർ ചെയ്യുന്ന എല്ലാ ജോലികളും സ്ത്രീകൾ ചെയ്യുന്നു.

ഒരുകാലത്ത് പുരുഷന്മാർക്ക് മാത്രമേ സാധ്യമാകൂ എന്ന് വിശ്വസിച്ചിരുന്ന പല കാര്യങ്ങളും ഇപ്പോൾ സ്ത്രീകൾ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്യുന്നു. അന്താരാഷ്ട്ര യോഗ സ്വർണ്ണ മെഡൽ ജേതാവ് മില്ലി സർക്കാറിന്റെ വീഡിയോ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു.

ജിംനാസ്റ്റ് കൂടിയായ മിലി സർക്കാർ തന്റെ ശരീര വഴക്കത്തോടെ പ്രേക്ഷകരെ വിസ്മയിപ്പിച്ചു. സാരി അണിഞ്ഞ മിലി സർക്കാർ നിൽക്കുമ്പോൾ പിന്നിലേക്ക് ചാടുന്നതിന്റെ കണ്ണടച്ച വീഡിയോയാണ് ഇപ്പോൾ വൈറലാകുന്നത്. കാഴ്ചക്കാർ വീഡിയോ കാണുന്നു.

അഞ്ച് വർഷം മുമ്പ് 17 വയസുള്ളപ്പോൾ പ്രാദേശിക ക്യാമറ ഫോണിൽ എടുത്ത സാരി ധരിച്ച് പിന്നിലേക്ക് ചാടിയ ഫോട്ടോ ഇപ്പോൾ വൈറലാണ്. പശ്ചിമ ബംഗാളിലെ റൈഗഞ്ച് ഗ്രാമവാസിയാണ് മില്ലി. മിലിക്കിന് നൃത്തത്തോടുള്ള അഭിനിവേശമുണ്ട്.

താരത്തിന്റെ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുകയും ട്വിറ്ററിലും ഫേസ്ബുക്കിലും നിരവധി താരങ്ങൾ പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്തു. താരം തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പ്രൊഫൈൽ എഴുതിയത് ഇങ്ങനെയാണ്. ” DANCE IS MY HOBBY, DANCE IS MY LIFE. NATIONAL CONTEMPORARY WINNER. എന്നാണ്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*