ഇതും മറ്റു ചില കാരണങ്ങള്‍ കൊണ്ടും കല്യാണ ആലോചനകള്‍ മുടങ്ങി പോകുന്നു, ഏതൊരു പെണ്‍കുട്ടിയെ പോലെയും തനിക്കും ചില ആഗ്രഹങ്ങള്‍ ഒക്കെ ഉണ്ട്.. താരം പറയുന്നത് ഇങ്ങനെ

മലയാള സിനിമയിലെ അറിയപ്പെടുന്ന ദക്ഷിണേന്ത്യൻ നടിയാണ് ലക്ഷ്മി ശർമ. മലയാളം, തെലുങ്ക്, കന്നഡ എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിരവധി നല്ല ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചതിനാൽ ലക്ഷ്മി ശർമ്മ പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ പതിവാണ്. മറക്കാനാവാത്ത ഒരുപിടി വേഷങ്ങൾ ലക്ഷ്മി ശർമയ്ക്ക് മലയാള സിനിമ ലോകം നൽകി.

ആദ്യകാലങ്ങളിൽ മലയാളത്തിൽ അഭിനയിച്ച മമ്മൂട്ടിയുടെ നായിക പലുങ്ക് മികച്ച കരിയറിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ടിരുന്നു. പെരുമാൾ, പാസഞ്ചർ, ദ്രോണ 2019 തുടങ്ങിയ ജനപ്രിയ മലയാള സിനിമകളിലും ലക്ഷ്മി ശർമ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

മലയാളത്തിൽ നാൽപതിലധികം ചിത്രങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കിലും വലിയ പ്രമോഷൻ ലഭിക്കാതെ സീരിയലിലേക്ക് നീങ്ങി. എന്നിരുന്നാലും, ലക്ഷ്മി ശർമ ഇപ്പോഴും മലയാള സിനിമയിലെ ജനപ്രിയ നടിയാണ്. കഥാപാത്രങ്ങളുടെ മികവും മിഴിവുമാണ് ഇതിന് കാരണം.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ വൈറലായ നടി തന്റെ കല്യാണം നടക്കാത്തതിന്റെ കാരണം വെളിപ്പെടുത്തി. സിനിമാ നടിയായതിനാൽ തനിക്ക് നല്ല കുടുംബജീവിതം ഉണ്ടായിരുന്നില്ലെന്ന് നടി പറയുന്നു. ഒരു സിനിമാ നടിയായതുകൊണ്ട് മാത്രമാണ് വിവാഹാലോചനകളെല്ലാം റദ്ദാക്കുന്നത് എന്ന് നടി പറയുന്നു.

ഇത് വരാൻ വളരെക്കാലമായി, വളരെക്കാലമായി. മറ്റ് സ്ത്രീകളെപ്പോലെ നല്ല കുടുംബജീവിതം ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് നടി ലക്ഷ്മി ശർമ്മ ഇപ്പോൾ പരസ്യമായി പറയുന്നു. പരാതികൾ പ്രായത്തിനനുസരിച്ച് വർദ്ധിക്കുന്നുവെന്ന് താരം പറയുന്നു.

വിവാഹം കഴിക്കാത്തതിനെക്കുറിച്ചും വൈകിയതിനെക്കുറിച്ചും പരാതിപ്പെടുകയും പരാതിപ്പെടുകയും ചെയ്യുന്ന നടി, റൊമാന്റിക് വിവാഹത്തിൽ താൽപ്പര്യമില്ലെന്ന് പറയുന്നു. സ്വന്തം കുടുംബജീവിതത്തെക്കുറിച്ചുള്ള തുറന്ന മനസ്സുള്ള താരത്തിന്റെ വാക്കുകൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ചചെയ്യപ്പെടുന്നു.

Lakshmi Sharma Instagram and Google photos

Lakshmi Sharma Instagram and Google photos

Lakshmi Sharma Instagram and Google photos

Lakshmi Sharma Instagram and Google photos

Lakshmi Sharma Instagram and Google photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*