ഇങ്ങനെ ചെയ്യ്താല്‍ ആരും അറിയില്ല🤩🤩, കാവ്യാചേച്ചി പറഞ്ഞു തന്ന ഐഡിയ ആയിരുന്നു അത്..😲❤️👍🏻


ബാലതാരമായി മലയാള സിനിമയിലെത്തിയ ബാലനടിയാണ് നമിത പ്രമോദ്, പിന്നീട് പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ മികവ് പുലർത്തി. തന്റെ എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും ചുരുങ്ങിയ സമയത്തിനുള്ളിൽ ഹിറ്റാക്കാൻ നമിതയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞു. അതുകൊണ്ടാണ് നമിത ജനപ്രിയ നടിയായി മാറിയത്.

തന്റെ ജീവിതത്തെക്കുറിച്ചുള്ള പല കാര്യങ്ങളും നമിത പ്രമോദ് പ്രേക്ഷകർക്ക് വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. എല്ലാം പറയാതെ തന്നെ ഏറ്റവും മികച്ചത് അവതരിപ്പിക്കുന്ന വ്യക്തിയാണ് നമിത. പുതിയ തീരങ്ങള്‍ എന്ന സിനിമയില്‍ ആണ് ആദ്യം അരങ്ങേറിയത്.

ധാരാളം നല്ല സിനിമകളുടെ ഭാഗമാകാൻ നമിത പ്രമോദ് ഇതിനകം ഭാഗ്യവതിയാണ്. സിനിമാ ലോകത്തെ എല്ലാ യുവനടന്മാരുമായും അഭിനയിച്ച നായികയാണ് നമിത. ചലച്ചിത്രമേഖലയിലെ ഏറ്റവും നല്ല സുഹൃത്തുകളിലൊരാളായ ദിലീപിന്റെ മകൾ മീനാക്ഷിയുടെ അടുത്ത സുഹൃത്താണ് നമിത.

അതുകൊണ്ടാണ് അവരുടെ ഫോട്ടോകൾ പലപ്പോഴും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ദൃശ്യമാകുന്നത്. ഇപ്പോൾ ഒരു അഭിമുഖത്തിലെ നടിയുടെ വാക്കുകൾ വൈറലായിരുന്നു. യാത്ര ചെയ്യാൻ ഇഷ്ടപ്പെടാത്ത ആരും ഉണ്ടാവില്ല, പക്ഷേ സെലിബ്രിറ്റികൾ പുറത്തുപോകുമ്പോൾ സ്വകാര്യത കുറവായിരിക്കും.

ഇത് ആരും അറിയാതിരിക്കാൻ കാവ്യമാധവൻ നമിത പ്രമോദിനോട് ഒരു വഴി പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടെന്ന് ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ നടി പറഞ്ഞു. ലുലു മാളിൽ ആളുകൾ ഒത്തുകൂടുന്ന മറ്റ് സ്ഥലങ്ങളിലേക്ക് പോകുമ്പോൾ ആളുകൾ അവളെ തിരിച്ചറിയാതിരിക്കാനാണ് താൻ ഹിജാബ് ധരിക്കുന്നതെന്ന് കാവ്യാമധവൻ നമിതയോട് പറഞ്ഞു.

ഇതുപോലുള്ള തിരക്കേറിയ സ്ഥലങ്ങളിൽ ചുറ്റിക്കറങ്ങാമെന്ന് നമിത പറയുന്നു. ഒരുകാലത്ത്, അവൾ ഒരു മൂടുപടം ധരിച്ച് പുറത്തിറങ്ങിയപ്പോൾ ‘അമ്മെ’ എന്ന് വിളിക്കുകയും പുറത്തുനിന്നുള്ളവർ മനസ്സിലാക്കുകയും ചെയ്തു.

വളരെ രസകരമായ ഒരു അനുഭവമാണിതെന്ന് നമിത പുഞ്ചിരിയോടെ പറഞ്ഞു. എന്നാൽ ഹിജാബ് ധരിക്കുമ്പോൾ ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ പ്രയാസമാണെന്ന് നടി പറയുന്നു.

INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*