അവിവാഹിതയായ അവൾക്ക് ഒരു കാമുകനും കുട്ടിയുമുണ്ട്. വിവാഹം ഒരു പഴയ ആചാരമാണ്; മാഹി പരസ്യമായി പറഞ്ഞു.

ചുരുങ്ങിയ സമയത്തിനുള്ളിൽ ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ സൂപ്പർതാരങ്ങളിലൊരാളായി മാറിയ നടിയാണ് മഹി ഗിൽ. 2003 ൽ പഞ്ചാബി ഭാഷാ ചിത്രത്തിലൂടെ നടി വെള്ളിത്തിരയിലെത്തി. മഹി ഗിൽ ഒരു മികച്ച നർത്തകി കൂടിയാണ്.

INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

പിന്നീട് പഞ്ചാബി ചിത്രങ്ങളിൽ ബോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച ദബാംഗ് 2, ബുള്ളറ്റ് രാജ, ഗ്യാങ്സ്റ്റർ 3 എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലെ അഭിനയത്തിന് നിരവധി അവാർഡുകൾ നേടി. ബോളിവുഡ് താരം ഇപ്പോൾ തന്റെ വ്യക്തിജീവിതം വെളിപ്പെടുത്തുകയാണ്.

ഒരു ദേശീയ മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് താരം തന്റെ ജീവിതത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചത്. തനിക്ക് ഒരു കാമുകൻ ഉണ്ടെന്നും ഞങ്ങൾക്ക് 3 വയസ്സുള്ള ഒരു കുഞ്ഞ് ഉണ്ടെന്നും അവർ വർഷങ്ങളായി ഗോവയിൽ താമസിക്കുന്നുണ്ടെന്നും അവർ പറഞ്ഞു.

ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുമ്പോൾ കാമുകൻ ബിസിനസുകാരനായി ജോലി ചെയ്യുന്നത് തുടരുകയാണെന്ന് മഹി പറയുന്നു. കുഞ്ഞിനെ വെറോണിക്ക എന്നാണ് വിളിക്കുന്നത്. വിവാഹം പോലുള്ള പഴയ ക്രമീകരണങ്ങളിൽ തുടരാനും വിശ്വസിക്കാനും കഴിയില്ലെന്നും 3 വയസ്സുള്ള മകളുമായി അവിവാഹിതനാണെന്നും മാഹി വെളിപ്പെടുത്തുന്നു.

ചില കാര്യങ്ങൾ മാറ്റേണ്ടതുണ്ടെന്ന് മഹി ഗിൽ തുടർന്നു. ഇതുവരെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ ആഗ്രഹമില്ലെന്ന് മഹി ഗിൽ ചൂണ്ടിക്കാണിക്കുന്നു, എന്നാൽ നിങ്ങൾക്ക് അത്തരമൊരു ആഗ്രഹമുണ്ടെങ്കിൽ പിന്നീട് അതിനെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കാം, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾ അവിവാഹിതനാണ്, നിങ്ങൾക്ക് ഒരു കുട്ടിയുണ്ടായതിൽ ഒരിക്കലും കുറ്റബോധം തോന്നിയിട്ടില്ല, നിങ്ങൾ എന്ത് സംഭവിക്കും വിവാഹിതരല്ല.

INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*