മോഹൻലാലിനൊപ്പം അഭിനയിക്കാൻ ആഗ്രഹിച്ചപ്പോൾ വേദനാജനകമായ അനുഭവമായിരുന്നു നേരിട്ടത് എന്ന് നടി അഭിലാഷ പറയുന്നു… .. ആദിപാപത്തിലെ നായികാക്ക് പറയാന്‍ ഉള്ളത്

ഒരു കാലത്ത് മലയാള സിനിമയിൽ തിളങ്ങുന്ന താരമായിരുന്നു അഭിലാഷ. മലയാളത്തിൽ മാത്രമല്ല എല്ലാ തെന്നിന്ത്യൻ ഭാഷകളിലും സെക്സി നടിയായി മാറിയ അഭിനേത്രിയാണ് അഭിലാഷ.

താൻ അഭിനയിച്ച മിക്ക ചിത്രങ്ങളിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും നായികയുടെ പദവിയിലേക്ക് ഉയരാൻ അവർക്ക് കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല. അദ്യപപം എന്ന ചിത്രത്തിൽ ബി ഗ്രേഡ് നടിയായി പ്രശസ്തിയിലേക്ക് ഉയർന്ന അഭിലാഷ് ഇപ്പോൾ മനസ്സ് തുറക്കുകയാണ്.

അത്തരം സിനിമകളിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിൽക്കാൻ താൻ പരമാവധി ശ്രമിച്ചുവെങ്കിലും അത് സംഭവിച്ചില്ലെന്ന് അഭിലാഷ പറയുന്നു. മോഹൻലാലുമായും മറ്റുള്ളവരുമായും അഭിനയിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിലും അത്തരമൊരു ആഗ്രഹം അവളുടെ പ്രതികരണത്തെ വ്രണപ്പെടുത്തി.

താൻ ഒരു ബി ഗ്രേഡ് നടനാണെന്നും നിങ്ങളോടൊപ്പം അഭിനയിച്ചാൽ കുടുംബ പ്രേക്ഷകർ സിനിമ കാണാൻ തിയേറ്ററിൽ വരില്ലെന്നും നിരവധി സംവിധായകരുടെ പ്രതികരണം വളരെ വേദനാജനകമാണെന്നും താരം പറയുന്നു. ചിത്രത്തിൽ അവസരം നേടാൻ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും അത് നടന്നില്ലെന്ന് അഭിലാഷ് പിന്നീട് പറഞ്ഞു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*