🙄ചില വിട്ടുവീഴ്ച ചെയ്യുമോ എന്നതിനെക്കുറിച്ച് അഭിനേതാക്കൾ മുതൽ നിർമ്മാതാക്കൾ വരെയുള്ള ചോദ്യങ്ങളുടെ ഒരു പട്ടികയുണ്ട്😭😭😭. ഞാന്‍ ഒരു വലിയ നടന്‍റെ മകളായിട്ടും ഈ ഗതി,വെളിപ്പെടുത്തലുമായി വരലക്ഷ്മി ശരത് കുമാർ😫😲


ചില വിട്ടുവീഴ്ച ചെയ്യുമോ എന്നതിനെക്കുറിച്ച് അഭിനേതാക്കൾ മുതൽ നിർമ്മാതാക്കൾ വരെയുള്ള ചോദ്യങ്ങളുടെ ഒരു പട്ടികയുണ്ട്. ഞാന്‍ ഒരു വലിയ നടന്‍റെ മകളായിട്ടും ഈ ഗതി,വെളിപ്പെടുത്തലുമായി വരലക്ഷ്മി ശരത് കുമാർ

ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ എന്തിനും തയ്യാറായ ചില ആളുകൾ ഉണ്ടെന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾ പലപ്പോഴും ഉണ്ടായിരുന്നു, കൂടാതെ സിനിമാ മേഖലയിലെ എല്ലാത്തരം ലൈംഗിക പീഡനങ്ങളും തുറന്നുകാട്ടിയ നിരവധി സെലിബ്രിറ്റികൾക്കെതിരെ നിരവധി നടിമാർ വെളിപ്പെടുത്തലുകൾ നടത്തിയിട്ടുണ്ട്.

ചില അഭിനേതാക്കളും നിർമ്മാതാക്കളും ഒരു സിനിമയിൽ അവസരം ആവശ്യപ്പെടുമ്പോൾ ഒരു ശരീരം ആവശ്യപ്പെടുന്നു എന്നത് പ്രസിദ്ധമായ ഒരു വസ്തുതയാണ്, എന്നാൽ ചില ആളുകൾ അതിനെ ഒരു കാസ്റ്റിംഗ് കച്ച് ആയി സമീപിക്കുന്നു.

ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ സാധാരണയായി പുതിയ താരങ്ങൾക്ക് സംഭവിക്കാറുണ്ടെങ്കിലും ഒരു താരത്തിന്റെ മകളാണെങ്കിലും അവർക്ക് കാസ്റ്റിംഗ് കോച്ച് ഉണ്ടെന്ന് വരലക്ഷ്മി ശരത്കുമാർ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു.

തന്നോട് മോശമായി സംസാരിച്ച അഭിനേതാക്കളുടെയും നിർമ്മാതാക്കളുടെയും കോൾ റെക്കോർഡ് തന്റെ പക്കലുണ്ടെന്ന് വരളക്ഷ്മി വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. താൻ താരയുടെ മകളാണെന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞിട്ടും ചില ആളുകൾ ഇതിനായി തന്നെ സമീപിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് വരലക്ഷ്മി പറയുന്നു.

ചില പ്രശസ്ത നടിമാർ കാസ്റ്റിംഗിന് തയ്യാറെടുക്കുകയാണെന്നും അവസരം ലഭിക്കാത്തപ്പോൾ അവർ പരാതിപ്പെടുന്നുവെന്നും താരം പറയുന്നു. ചില ആളുകളുടെ പ്രലോഭനങ്ങളോട് പ്രതികരിക്കാതെ തനിക്ക് നിരവധി അവസരങ്ങൾ നഷ്ടപ്പെട്ടുവെന്നും.

എന്നാൽ അത്തരം ഓഫറുകൾ നിരസിക്കാനുള്ള ധൈര്യം ഉണ്ടെങ്കിൽ അവർക്ക് പോരാടാനും സിനിമയിലേക്ക് പോകാനും കഴിയുമെന്ന് വരളക്ഷ്മി പറയുന്നു. 25 ലധികം ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച വരളക്ഷ്മി തന്റെ സിനിമാ ജീവിതം ഉപേക്ഷിക്കണമെന്ന് തുടക്കത്തിൽ തോന്നി.

VARALAKSHMI GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS

VARALAKSHMI GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS

VARALAKSHMI GOOGLE AND INSTAGRAM PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*