സൗന്ദര്യ രഹസ്യങ്ങളും പ്രിയപ്പെട്ട ഭക്ഷണവും ഇതാണ്, ആ രഹസ്യം പങ്കുവെച്ച് “അമ്മയറിയാതെ” എന്നതിലെ അലീന

ശ്രീതു കൃഷ്ണൻ ചെറുപ്രായത്തിൽ തന്നെ സീരിയൽ രംഗത്ത് വ്യക്തിമുദ്ര പതിപ്പിച്ചു. തമിഴ് സീരിയലുകളിലാണ് താരം ആരംഭിച്ചത്. താരത്തിനു അന്ന് 12 വയസ്സ് മാത്രമായിരുന്നു. ചെറുപ്പം മുതലേ ഈ നടൻ മികച്ച അഭിനയത്തിനും പ്രശസ്ത പ്രകടനത്തിനും പേരുകേട്ടതാണ്.

മാരി, മെല്ലെ തിരന്തത് കഥവു, കല്ല്യാണമാ കല്ല്യാണം, ആയുധ എഴുത്ത് തുടങ്ങിയ സീരിയലുകളിലെ അഭിനയത്തിലൂടെ നടി ജനങ്ങളുടെ മനസ്സിൽ സ്ഥിര സാന്നിധ്യമായി മാറി. 10 എൻട്രക്കുള്ളെ, റംഗൂൺ, ഇരുട്ട് അറയിൽ മുരട്ട് കുത്ത് എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

മലയാളത്തിലെ ആദ്യ സീരിയലിലാണ് താരം ഇപ്പോൾ അഭിനയിച്ചത്. ഏഷ്യാനെറ്റിൽ മികച്ച റേറ്റിംഗുള്ള അമ്മയറിയാതെ എന്ന പരമ്പരയിൽ ശ്രീതു പ്രധാന പങ്കുവഹിച്ചിരുന്നു. നടിയുടെ കഥാപാത്രത്തിന്റെ പേരാണ് അലീന.

ഈ പരമ്പരയിൽ, വളരെ ചെറുപ്പത്തിൽത്തന്നെ തനിച്ചായി വലിച്ചെറിയപ്പെട്ട്, അമ്മയ്‌ക്കൊപ്പം താമസിക്കുന്ന ഒരു അധ്യാപികയെ നടി അവതരിപ്പിക്കുന്നു. നടിയുടെ കഥാപാത്രം വളരെ നല്ല മികച്ച പ്രതികരണം തന്നെ നേടി മുന്നേറിയിരുന്നു.

നടിയുടെ അഭിനയത്തിന് അലീനയുടെ സ്വഭാവം തന്റെ സ്വാഭാവിക അഭിനയത്തിലൂടെ ജനങ്ങളുടെ മനസ്സിൽ മുക്കിക്കളയാൻ കഴിയും. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം എപ്പോഴും സജീവമാണ്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം വഴിയാണ് താരം കൂടുതലും പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് എത്തുന്നത്.

തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടിൽ മൂന്ന് ലക്ഷത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്. അതുകൊണ്ടാണ് പങ്കിട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സ്റ്റോറികളും വളരെ വേഗത്തിൽ വൈറലാകുന്നത്. ഏഷ്യാനെറ്റ് ഫേസ്ബുക്ക് പേജിലെ ഡിന്നർ ബോക്സിലൂടെ താരം പങ്കിട്ട വാർത്തകൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രേക്ഷകർ തിരഞ്ഞെടുത്തു.

സൗന്ദര്യത്തെക്കുറിച്ചും പ്രിയപ്പെട്ട ഭക്ഷണത്തെക്കുറിച്ചും ആരാധകർ ചോദിച്ച എല്ലാ ചോദ്യങ്ങൾക്കും നടി മറുപടി നൽകിയിരുന്നു. താരത്തിന്റെ വാക്കുകൾ ഇപ്പോൾ പ്രേക്ഷകർ ഏറ്റെടുക്കുന്നു. സൗന്ദര്യത്തിലെ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ചേരുവയാണ് കറ്റാർ വാഴ, എനിക്ക് കേരള ഭക്ഷണം ഇഷ്ടമാണ്, ”അവർ പറഞ്ഞു. “സാമ്പാർ, കേരള സ്റ്റൈൽ ഫിഷ് കറി, കപ്പ എന്നിവയെല്ലാം എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഭക്ഷണങ്ങളിൽ ഒന്നാണ്,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

Sreethu Krishnan instagram and google photos

Sreethu Krishnan instagram and google photos

Sreethu Krishnan instagram and google photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*