എന്റെ ശരീര സൗന്ദര്യം വേണ്ടത്ര ആസ്വദിച്ച ശേഷമാണ് ഓരോരുത്തര്‍ വിമർശ്ശിക്കുന്നത്. ഗ്ലാമറസ് രാജ്ഞി അപ്‌സര രാജ്ഞി.

ഒരൊറ്റ ട്രെയിലർ ഉപയോഗിച്ച് തരംഗങ്ങൾ സൃഷ്ടിച്ച നടിയാണ് അപ്‌സര റാണി. വിവാദ സംവിധായകൻ രാം ഗോപാൽ വർമ്മയുടെ ത്രില്ലർ ട്രെയിലർ യൂട്യൂബിൽ പുറത്തിറങ്ങി. ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലറിനേക്കാൾ കൂടുതൽ ചർച്ച ചെയ്യപ്പെടുന്നത് അതിൽ അഭിനയിച്ച സെക്സി ബ്യൂട്ടി അപ്‌സര റാണിയുടെ ഗ്ലാമറസ് റോളാണ്.

വളരെ ആകർഷകമായ ബിക്കിനിയിലാണ് അപ്‌സര രാജ്ഞി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. സിനിമാ ട്രെയിലറിനൊപ്പം എല്ലാവരും ആ സെക്സി സൗന്ദര്യത്തെ പിന്തുടർന്നു. മുമ്പ് അപരിചിതമായ ഒരു മുഖം ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും, ആ ഒരൊറ്റ ട്രെയിലർ ഉപയോഗിച്ച് ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടാൻ അപ്സര റാണിക്ക് കഴിഞ്ഞു.

താരത്തിന്റെ അങ്ങേയറ്റം ഗ്ലാമറസ് മാൻ ഷോയ്ക്ക് അനുകൂലമായും പ്രതികൂലമായും ധാരാളം ആളുകൾ വേദിയിൽ എത്തി. എന്നാൽ വിമർശനം കേൾക്കാൻ നടന് സമയമില്ലായിരുന്നു. വിമർശനത്തോടുള്ള താരത്തിന്റെ പ്രതികരണമായിരുന്നു ഇത്. ഞാൻ ഒരു കഥാപാത്രമാണ്.

കഥാപാത്രത്തിന് എനിക്ക് കഴിയുന്നത്ര ജീവിതം നൽകാൻ ഞാൻ ശ്രമിക്കും. സംവിധായകൻ എന്നിൽ നിന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് നൽകാനാണ് എന്റെ തീരുമാനം. എന്നെക്കാൾ സ്വയം സ്വഭാവത്തിന് ഒരുപാട് കാര്യങ്ങളുണ്ട്. ഒരു നടിയെന്ന നിലയിൽ ഞാൻ എന്റെ കടമ നിർവഹിക്കും.

“വിമർശനം ഇവിടെ അപ്രസക്തമാണ്. നിങ്ങൾ ഒരു വിമർശകനാണെങ്കിൽ നിങ്ങൾ എന്റെ ശരീരം ആസ്വദിക്കുന്നു,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഒഡീഷയിലാണ് അപ്‌സര ജനിച്ചത്. നിലവിൽ ഹൈദരാബാദിലാണ് താരം താമസിക്കുന്നത്. രാംഗോപാൽ വർമ്മ അപ്‌സരയെ ഒരു ഓഡിഷൻ കൊടുങ്കാറ്റായി വിശേഷിപ്പിച്ചു

Apsara Rani’s instagram and google photos

Apsara Rani’s instagram and google photos

Apsara Rani’s instagram and google photos

Apsara Rani’s instagram and google photos

Apsara Rani’s instagram and google photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*