ഈ കുട്ടിയെ കണ്ടിട്ട് നിങ്ങള്‍ക്ക് ഹോട്ട് ആന്‍ഡ്‌ സെക്സിയായി തോനുന്നുണ്ടോ?.. ഇന്‍റര്‍നെറ്റില്‍തരംഗം സൃഷ്ടിച്ച് ദിയയുടെ ഗ്ലാമര്‍ ഫോട്ടോസ്

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സ്വാധീനം ചെലുത്തുന്ന ദിയ കൃഷ്ണയുടെ മാലിദ്വീപിൽ നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തുതത് വൈറല്‍ ആകുന്നു. ദിയയുടെ ത്രോബാക്ക് ചിത്രങ്ങളാണിവ. കൃഷ്ണകുമാറിന്റെ രണ്ടാമത്തെ മകളും അഹാനയുടെ ആദ്യ സഹോദരിയുമാണ് ദിയ.

സെക്സി രൂപത്തിലുള്ള നീന്തൽ സ്യൂട്ട് ധരിച്ച ഒരു നീന്തൽക്കുപ്പായത്തിൽ ഉള്ള ചിത്രങ്ങൾ ദിയ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു. ദിയയുടെ അനുജത്തിയും നടിനുമായ ഇഷാനിയും കൂടെ ഉണ്ട്. മാലിദ്വീപിലെ അവധിക്കാലത്ത് സഹോദരിമാർ എടുത്ത ചിത്രങ്ങളാണിവ.

സഹോദരി ഇഷാനിക്കൊപ്പം ബിക്കിനിപോലെ തോനിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ ദിയ പോസ്റ്റ് ചെയ്തത്. ഫോട്ടോകൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത ശേഷം, അതേ വീഡിയോയാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതെന്ന് ദിയയുടെ ആരാധകർ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം വാക്സിൻ സ്വീകരിക്കുന്ന വീഡിയോ ദിയ അടുത്തിടെ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു.

ഇത് ഒരുപാട് വൈറലായിരുന്നു. സൂചി ഉപയോഗിച്ച് കുത്തുമ്പോൾ ദിയ ഭയത്തോടെ കത്തുന്ന വീഡിയോ ധാരാളം ട്രോളുകൾക്ക് കാരണമായി. ദിയ മാലിദ്വീപിലെ കടലിൽ നീന്തുന്നതിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ഇപ്പോൾ ശ്രദ്ധ ആകർഷിക്കുന്നു.

സഹോദരി ഇഷാനിയുടെ കടലിൽ നിൽക്കുന്ന ചിത്രവും നടി പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത മിക്ക ചിത്രങ്ങളും സാരി ധരിച്ചവയാണ്. എനിക്ക് സാരി ഇഷ്ടമാണ്. ധരിക്കാൻ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ളതിനാൽ സാരി അധികം ഉപയോഗിക്കുന്നില്ല.

സഹകരണത്തിന്റെ ഭാഗമായാണ് സാരി കൂടുതലും ധരിക്കുന്നത്. പുതിയ ഫാഷൻ ട്രെൻഡുകൾ നന്നായി പിന്തുടരുന്നു. ഒരു സ്വാധീനം ചെലുത്തുന്നയാൾ എന്ന നിലയിൽ, വസ്ത്രങ്ങളിൽ അപ്ലിക്കസ് കൊണ്ടുവരേണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ്.

പെൺകുട്ടികളിൽ അത്തരം പ്രവണതകൾ കൂടുതൽ കൂടുതൽ മനസിലാക്കാൻ സ്വാധീനിക്കുന്നവരും പിന്തുടരുന്നു. അതിനാൽ, മാറ്റങ്ങൾ കൃത്യമായി മനസിലാക്കുകയും അത് വീഡിയോയിലേക്കും ഫോട്ടോകളിലേക്കും എത്തിക്കുകയും ചെയ്യേണ്ടത് പ്രധാനമാണ്.

ശാരീരിക ക്ഷമത പ്രശ്നമല്ല. ഭക്ഷണം നന്നായി കഴിക്കുന്നു. നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമുള്ളത് കഴിക്കുക. പരമ്പരാഗതമായി മെലിഞ്ഞ ശരീര തരം ആയതിനാൽ നിങ്ങൾ കഴിക്കുന്നത് പ്രശ്നമല്ല. ഇഷാനിയും വ്യത്യസ്തമല്ല. അരി നന്നായി കഴിക്കുന്നു. നൃത്തം പഠിക്കാൻ നിങ്ങൾ മറ്റ് വ്യായാമങ്ങളൊന്നും ചെയ്യേണ്ടതില്ല.

ഭക്ഷണത്തിൽ ഇതുവരെ നിയന്ത്രണങ്ങളൊന്നുമില്ല. അദ്ദേഹം പലപ്പോഴും തന്റെ ഏറ്റവും അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കളോടൊപ്പം നൃത്തം ചെയ്യുകയും പാടുകയും ചെയ്യുന്നു. എന്നാൽ ഇത്തവണ ദിയ ഒരു വീഡിയോ പങ്കിടലുമായി എത്തി.

സാരി ധരിച്ച് ദിയ മനോഹരമായി കാണപ്പെടുന്നു. ഒരു പാട്ടിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിലാണ് ദിയ വീഡിയോ പങ്കിട്ടത്. അച്ഛനെയും മറ്റ് സഹോദരിമാരെയും പോലെ, അദ്ദേഹം എപ്പോൾ സിനിമയിൽ എത്തുമെന്ന് ഒരുപാട് ആളുകൾ ചോദ്യം ചെയ്യുന്നു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*