നടിയില്‍ നിന്നും പ്രതിക്ഷിച്ചതിലും അപ്പുറം ഇത്😲😍🥳🥳.. “പത്തൊൻപതാം നുറ്റാണ്ട്ലെ നീലി”🔥🔥 രേണു സൗന്ദര്‍ പങ്കുവെച്ച ചിത്രം തരംഗമാവുന്നു🔥❤️🔥..


വിനയന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ‘പത്തൊൻപതാം നൂറ്റാണ്ട്’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ നീലി എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചതിന്റെ സന്തോഷം നടി രേണു സൗന്ദർ പങ്കുവെക്കുന്നു. കഥാപാത്രത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കിടുന്നതിനായിരുന്നു രേണുവിന്റെ പോസ്റ്റ്.“നിങ്ങൾക്കായി പ്രവർത്തിക്കുന്നത് ഒരു മികച്ച അനുഭവമാണ്, വിനായൻ സർ. ഇതുപോലുള്ള ഒരു പീരിയഡ് സിനിമയിൽ പ്രവർത്തിക്കാൻ എനിക്ക് മുമ്പ് അവസരം ലഭിച്ചിട്ടില്ല.
അതിശയകരമായ ഒരു ടീമിനായി പ്രവർത്തിക്കുന്നത് ഒരു മികച്ച അനുഭവമായിരുന്നു. കൂടാതെ, ഒരു പീരിയഡ് സിനിമയുടെ ഭാഗമാകുക എന്നത് എനിക്ക് ഒരു മികച്ച പഠന അനുഭവമാണ്,
”രേണു പറയുന്നു. ബ്ലാക്ക് പേൾ എന്ന പരമ്പരയിലാണ് രേണു അഭിനയരംഗത്തേക്ക് കടന്നത്. മൻഹോൾ, ചലക്കുടിക്കരൻ ചങ്കതി, ഓട്ടം, മർജറ ഒരു കല്ലുവേച്ച നൂന തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിൽ രേണു അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. വരാനിരിക്കുന്ന മഞ്ജു വാരിയർ ചിത്രമായ ജാക്ക്, ഗൂഗിൾ എന്നിവയിലും രേണിനെ കാണാം.തിരുവിതാംകൂറിൽ ജീവിച്ചിരുന്ന ധീരനും സാഹസികനുമായ പോരാളിയുടെ കഥപറയുന്ന “പത്തൊൻപതാം നുറ്റാണ്ട്” ഒരു ആക്ഷൻ ഒാറിയൻെറഡ് ഫിലിം തന്നെ ആണ്. തെന്നിന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും പ്രഗത്ഭരായ സംഘടന സംവിധായകർ ഇതിൽ അണിനിരക്കുന്നു.
പക്ഷെ ഒരു ആക്ഷൻ ഫിലിം എന്നതോടൊപ്പം ആ കാലഘട്ടത്തിൽ ജീവിച്ചിരുന്ന സാധാരണക്കാരുടെ മനസ്സുലയ്കുന്ന ജീവിത സാഹചര്യങ്ങളുടെ നേർച്ചിത്രം കൂടി ആയിരിക്കും ഈ സിനിമ.

175 വർഷങ്ങൾക്കു മുൻപ് ഏതെങ്കിലും ഒരു രാഷ്ട്രീയ പാർട്ടിയോ, ഏതെങ്കിലും ഒരു സംഘടനയോ ഇല്ലാതിരുന്ന ആ കാലത്ത് തങ്ങളുടെ മാനം കാക്കുവാൻ സ്വയം തെരുവിലിറങ്ങേണ്ടിവന്ന സ്ത്രീ ശാക്തീകരണത്തിൻെറ കഥയും “പത്തൊൻപതാം നൂറ്റാണ്ടിലൂടെ ഞങ്ങൾ പറയാൻ ശ്രമിക്കുന്നു…


ടി വി സ്ക്രീനിൽ കണ്ടാൽ ഈ ചിത്രത്തിൻെറ നൂറിലൊന്ന് ആസ്വാദന സുഖം പോലും ലഭിക്കില്ല എന്നതുകൊണ്ടു തന്നെ മഹാമാരി മാറി തീയറ്ററുകൾ തുറക്കുന്ന, സിനിമയുടെ വസന്തകാലത്തിനായി കാത്തിരിക്കാം.
@director_vinayan, @shajikumarofficial, @thesudevnair, @siju_wilson, @kayadu_lohar, @anoopmenoninclusive, @musthafa__actor, @senthil_krishna_rajamani_, @nomorevishnu, @director_krishnamoorthy, #gokulamproduction.


Renu_soundar’s Instagram Photos

Renu_soundar’s Instagram Photos

Renu_soundar’s Instagram PhotosRenu_soundar’s Instagram Photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*