ആരും കണ്ടു ഞെട്ടണ്ട ഇത് പ്രിയയുടെ ഒരു ചെറിയ നമ്പര്‍ മാത്രം.. സൈബര്‍ ഇടങ്ങളില്‍ തരംഗമായി പ്രിയ വര്യരുടെ പുത്തന്‍ മേക്ക് ഓവര്‍,, ഇത് വല്ലാണ്ട് ഓവര്‍ ആയെന്നു ആരാധകര്‍… പൊങ്കാല ആകുമോ കാണുക

ഒരു ഗാനരംഗത്ത് കണ്ണിറുക്കി മിന്നിത്തിളങ്ങി ഇന്ത്യയിൽ മാത്രമല്ല ലോകം മുഴുവന്‍ തിരമാലകൾ സൃഷ്ടിച്ച നടിയാണ് പ്രിയ പ്രകാശ് വാരിയർ. അതുപോലെ തന്നെ കണ്ണിറുക്കിയാണ് വാക്സിന്‍ എടുത്ത സമയത്തും നടിയുടെ ഭാവം. ഫോട്ടോസ് സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ ഷയര്‍ ചെയ്യ്ത് ലോകം മുഴുവനും എത്തി.

ഈ കഴിഞ്ഞ ദിവസത്തിലും ചില ഫോട്ടോസ് പങ്കുവെച്ച് പ്രിയ വളരെ ജന ശ്രദ്ധ നേടിയിരുന്നു. തന്റെ ടോപ്‌ലെസ്സ് ചിത്രങ്ങള്‍ ആര്ധകര്‍ക്ക് പങ്കുവേച്ചാണ് താരം ഒരു വലിയ വൈറല്‍ ആയത്. മലയാളിയായിരുന്നിട്ടും താരം ഇപ്പോൾ ദക്ഷിണേന്ത്യയിൽ ശ്രദ്ധ നേടുകയാണ്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ദക്ഷിണേന്ത്യയിൽ ഏറ്റവുമധികം പിന്തുടരുന്ന നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് പ്രിയ പ്രകാശ് വാരിയർ. ഒരു നല്ല നർത്തകി കൂടിയായ നർത്തകിക്ക് ധാരാളം ഡാൻസ് വീഡിയോകളും മികച്ച ഫോട്ടോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. ടോപ്‌ലെസ് ചലഞ്ച് ഏറ്റെടുക്കുന്ന ഫോട്ടോ നടി അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിരുന്നു. ഇത് വളരെ വേഗത്തിൽ ധാരാളം കാഴ്ചക്കാരെ നേടി. താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ഇപ്പോൾ ഒരു ചൂടുള്ള രൂപത്തിലാണ് പുറത്തുവന്നിരിക്കുന്നത്.

ആരാധകർ മികച്ച പ്രതികരണങ്ങളാണ് നൽകുന്നത്. സിനിമാ രംഗത്തെ ഒന്നിലധികം കഴിവുകളിലൂടെയും താരം അറിയപ്പെട്ടിരുന്നു. നടി, മോഡൽ, ഗായിക എന്നീ നിലകളിൽ അറിയപ്പെടുന്നു. അഭിനയവും സൗന്ദര്യവും കൊണ്ട് ധാരാളം ആരാധകരെ നിലനിർത്താൻ നടിക്ക് കഴിയും…

ഒരു ബോളിവുഡ് സിനിമയിൽ പോലും അഭിനയിച്ച അവസാന പ്രിയ വാരിയറിന്റെ ഗ്ലാമറസ് ലുക്കിംഗ് ഫോട്ടോകൾ ഇപ്പോൾ വൈറലാകുന്നു. പ്രിയയുടെ സുഹൃത്തും ഫാഷൻ ഡിസൈനറുമായ ഹൃഷികേശ് സജി സാജി എന്ന ഹൃഷ്‌ചിക് ആണ് ഫോട്ടോകൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തത്.

പുത്തന്‍ ഫോട്ടോക്ക് നല്‍കിയ വാചകങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെയാണ്..
I remember, 6 years ago, we used to dream about you being an actress and me being a designer. While we haven’t fully reached where we aspire to be, I am delighted with the journey we are on knowing that we’re on the right path.I’m so proud of everything we have let go of, everything that we have become and everything we strive to be.

I also remember the time I was outed in school when I had just joined high school and the whole school was talking about me, you were the only one who came and spoke to me and told me that you’re there for me. And you’ve kept your word for 6 years. I am grateful for you. I love you.

hrischique aND pRIYA’S iNSTAGRAM pHOTOS

hrischique aND pRIYA’S iNSTAGRAM pHOTOS

hrischique aND pRIYA’S iNSTAGRAM pHOTOS

hrischique aND pRIYA’S iNSTAGRAM pHOTOS

hrischique aND pRIYA’S iNSTAGRAM pHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*