മുന്പ് വൈറലായ നായികയുടെ പുത്തൻ ഫോട്ടോഷൂട്ട്…!! ആരാധകരുടെ കണ്ണ് തള്ളിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ തരംഗം ആകുന്നു..!!!

ധന്യ നാഥിന്റെ നടിയും മോഡലിന്റെ ചിത്രങ്ങളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായികൊണ്ട് ഇരിക്കുന്നു. അവളുടെ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങൾക്കൊപ്പം വൈറലാകുന്ന ഒരു മോഡൽ ഉണ്ടാകണമെന്നില്ല. ധന്യ നാഥ് വീണ്ടും സോഷ്യൽ മീഡിയയുടെ സംസാരമാണ്.

ഇത്തവണയും ധന്യ നാഥിന്റെ ചിത്രം നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ വൈറലായി. ധന്യ പലപ്പോഴും ഗ്ലാമറസായി കാണപ്പെടുന്നു. മുൻകാലങ്ങളിൽ, അവളുടെ സൗന്ദര്യത്തെ ഒരു വാഴയിലയിൽ ഒളിപ്പിച്ചതിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറെ ചർച്ച ചെയ്യപ്പെട്ടിരുന്നു.

ധന്യയ്ക്ക് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വ്യത്യസ്ത ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പങ്കുവേച്ചിട്ടുണ്ട്. ഓരോ മോഡലും ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ വളരെ വ്യത്യസ്തമായി ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോൾ ധന്യ തന്റെ സ്വാതന്ത്ര്യത്തിൽ ചിത്രങ്ങൾ പകർത്തുന്നതിലും പങ്കിടുന്നതിലും വളരെ ധൈര്യമുള്ളയാളാണ്.

നിരവധി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൽ വില്ലന്മാരായ സാധാചാര ആങ്ങളമാര്‍ ഇവിടെയുണ്ട്, പക്ഷേ ധന്യ അത് കാര്യമാക്കുന്നില്ല. ഇത് കുറച്ച് കൂടുതല്‍ അല്ലെ ഇനിയും ഇതുപോലെ ഐറ്റം ഉണ്ടോ എന്നൊക്കെ ഉള്ള ചില വിവധ കമന്റ് ഉയര്‍ന്നു വരുന്നുണ്ട്

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ച ചെയ്യപ്പെടുന്ന വ്യക്തിയാണ് ധന്യ നാഥ്. കുറച്ചുനാൾ മുമ്പ് ഫോട്ടോഷൂട്ടിലൂടെ വിവാദമുണ്ടാക്കിയ ധന്യയുടെ ചിത്രങ്ങൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ട്രെൻഡുചെയ്യുന്നു. നിങ്ങൾക്ക് ചിത്രങ്ങൾ കാണാൻ കഴിയും.

സ്വയം ഒരു ട്രെൻഡി അപ്‌ഡേറ്റർ എന്ന് സ്വയം വിശേഷിപ്പിക്കുന്ന ധന്യ അടുത്തിടെ വൈറലായ ഒരു ഫോട്ടോഷൂട്ട് എടുത്തു. മോഡലിംഗിലും അഭിനയത്തിലും ധന്യ മികവ് പുലർത്തി അടുത്ത സീസണിൽ ഇത് ബിഗ് ബോസിൽ എത്തുമോ എന്നറിയാൻ ബിഗ് ബോസ് പ്രേമികൾ കാത്തിരിക്കുകയാണ്.

ദിവസംതോറും താരത്തിന് ആരാധകരുടെ എണ്ണം കൂടി കൂടി വരുകയാണ്, ഇപ്പോള്‍ ഇന്സ്ടഗ്രമില്‍ മാത്രം ഏകദേശം എണ്‍പത് ലക്ഷം ഫോളോവേര്സ് ഉണ്ട്, പുത്തന്‍ ഫോട്ടോസ് കണ്ടു കണ്ടു മിക്കവാറും താരത്തിന്‍റെ വലിയ ആരാധകര്‍ ആയി മറികൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

Dhanya Nath Instagram Photos

Dhanya Nath Instagram Photos

Dhanya Nath Instagram Photos

Dhanya Nath Instagram Photos

Dhanya Nath Instagram Photos

Dhanya Nath Instagram Photos

Dhanya Nath Instagram Photos

കടപ്പാട്
https://www.instagram.com/dhanya_official_/

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*