ചിരിയാണ് മെയിന്‍.. താരത്തിന്റെ ചിരി ആരാധകരുടെ മനംകവരുന്നു.. ഫോട്ടോസ് വൈറല്‍

ഇപ്പോൾ പ്രശസ്തനാകാനുള്ള സമയമാണ്. വൈറലാകാൻ ഒരു ടിക്ക് ടോക്ക് വീഡിയോ മതി. അതിനാൽ നിമ ചന്ദ്രൻ എന്ന താരത്തെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നന്നായി അറിയാം. വീഡിയോകളിലും ഡബ്സ്മാഷിലും താരം മലയാളികളുടെ പ്രിയങ്കരിയായി.

പൂമ്പാറ്റകളുടെ താഴ് വരയിലൂടെയാണ് താരം സിനിമയിൽ പ്രവേശിക്കുന്നത്. സിനിമാ ലോകത്ത് ഭാഗ്യം നീണ്ടുനിന്നില്ലെന്ന് പറയുന്നത് സുരക്ഷിതമാണ്. പ്രതീക്ഷിച്ച വിജയം താരത്തിന് ലഭിച്ചില്ല. ചിത്രീകരണത്തിൽ നിന്ന് ഒരു ചെറിയ ഇടവേള എടുത്ത് താരം ഈ പരമ്പരയിൽ ഒരു പടി മാറ്റം വരുത്തി.

‘മഴവില്‍ മനോരമ’ സം‌പ്രേഷണം ചെയ്ത ‘മറിമായം’ എന്ന പരമ്പരയും ‘മാര്‍ജാരന്‍’ എന്ന ഹ്രസ്വചിത്രവും കൂടി വീണ്ടും ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ നിമ തന്റെ പുതിയ വീഡിയോകളും ചിത്രങ്ങളും ആരാധകരുമായി പങ്കിടാൻ മടിക്കാത്ത വ്യക്തിയാണ്.

നിമയുടെ ചിത്രങ്ങളേക്കാൾ ശ്രദ്ധേയമാണ് നക്ഷത്രനിബിഡമായ അടിക്കുറിപ്പുകൾ. നിമിഷ നേരംകൊണ്ട് തന്നെ ചിത്രം വൈറല്‍ ആകാറുണ്ട്. ചിത്രങ്ങൾക്ക് വ്യത്യസ്തവും നൂതനവുമായ അടിക്കുറിപ്പുകൾ താരം നൽകുന്നു. നിമയുടെ പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരു തരംഗമായി മാറിയിരിക്കുന്നു.

തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലൂടെ താരം തന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ആരാധകരുമായി പങ്കിടുന്നത്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ താരത്തിന് ധാരാളം ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്. തന്റെ ചിത്രങ്ങളിലൂടെയും അടിക്കുറിപ്പുകളിലൂടെയും താരം തന്റെ എല്ലാ വേദനകളെയും സന്തോഷത്തെയും ആരാധകരെ അറിയിക്കുന്നു.

NIMA INSTAGRAM PHOTOS

NIMA INSTAGRAM PHOTOS

NIMA INSTAGRAM PHOTOS

NIMA INSTAGRAM PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*