നാളെ ഒരു ചെറിയ വസ്ത്രത്തിൽ വരാമോ എന്നതാണ് അടുത്ത ചോദ്യം ചോദ്യം….! ഓഡിഷനിൽ പോയി അടുത്ത ദിവസം സംവിധായകനിൽ നിന്നോ നിർമ്മാതാവിൽ നിന്നോ കോർഡിനേറ്ററിൽ നിന്നോ ഒരു ഫോൺ കോൾ വരും . മോശമായി സംസാരിക്കുക. .. നേഹ സക്സേന

മമ്മൂട്ടി ചിത്രമായ കസബയിലെ അഭിനയത്തിലൂടെ നേഹ സക്സേന മലയാള ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെത്തി. വർഷങ്ങളായി അഭിനയ ലോകത്ത് സജീവമായിരിക്കുന്ന നടി നല്ല മോഡലാണ്. സൂപ്പർതാരങ്ങളായ മോഹൻലാലും മമ്മൂട്ടിയും ചേർന്ന് ആദ്യ രണ്ട് മലയാള സിനിമകളിൽ അഭിനയിക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് ഭാഗ്യമുണ്ടായിരുന്നു.

മലയാള നടിമാർക്ക് പോലും ലഭിക്കാത്ത ഭാഗ്യമാണിത്. മലയാളത്തിന് പുറമെ തമിഴ്, തെലുങ്ക്, കന്നഡ, ഹിന്ദി ഭാഷകളിലും വിദേശ ഭാഷകളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മോഡലിംഗിലും അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു. അന്ന് തനിക്ക് ഒരുപാട് നിർഭാഗ്യങ്ങൾ നേരിടേണ്ടിവന്നുവെന്ന് താരം പറയുന്നു. താരം അതിനെക്കുറിച്ച് തുറന്നു പറയുന്നു.

വാക്കുകൾ ഇതുപോലെയാണ്. ആദ്യ കാലങ്ങളിൽ ഫാഷൻ മോഡലിംഗ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് എന്നിവയിൽ കൂടി ആയിരുന്നു തുടക്കം. എന്റെ ആദ്യ ലക്ഷ്യം അമ്മക്ക് സുരക്ഷിതമായ ഒരു ജീവിതം ഉണ്ടാക്കുക എന്നുള്ളത് ആയിരുന്നു.

ബംഗളുരു ക്ലബ് മഹേന്ദ്ര ഹോളിഡേയിസിൽ ജോലി ചെയ്യുമ്പോൾ ആയിരുന്നു ഫാഷൻ ഷോയിലേക്ക് കടക്കുന്നത്. അവിടെ എന്നാൽ തനിക്ക് ഒട്ടേറെ അനുഭവങ്ങൾ ഉണ്ടായി. എന്നാൽ അന്നൊക്കെ നേരിട്ട പ്രശ്നങ്ങൾ കാസ്റ്റിംഗ് കൗച്ച് ആണെന്നും ഒന്നും എനിക്ക് അറിയില്ലായിരുന്നു.

അങ്ങനെ ഒരു പേര് പോലും ഞാൻ ആ കാലത്തിൽ കേട്ടിട്ടില്ലായിരുന്നു. ഓഡിഷനിൽ ഒക്കെ പോകുമ്പോൾ നല്ല ആത്മവിശ്വാസം ആയിരുന്നു. നല്ല ഉയരവും കണ്ണുകളും ബാക്കി ഫീച്ചേഴ്സും ഉണ്ടായിരുന്നു. ഓടിഷനിൽ പോയി അടുത്ത ദിവസം സംവിധായകൻ അല്ലെങ്കിൽ നിർമാതാവ് അല്ലെങ്കിൽ കോ ഓർഡിനേറ്ററിൽ നിന്നും ഫോൺ കാൾ വരും..

മോശമായി സംസാരിക്കും. നാളെ ഷോർട്ട് ഡ്രെസ്സിൽ വരാൻ കഴിയുമോ എന്നായിരിക്കും ചോദ്യം. എന്തിനാണ് ഷോർട്ട് ഡ്രസ്സ് എന്ന് ചോദിച്ചാൽ മാഡം വന്നത് ചുരിദാറിൽ അല്ലെ.” ഇതുപോലെ ഒക്കെ ഉള്ള കാര്യങ്ങളാണ് ആളുകള്‍ സംസാരിക്കുന്നത്.

ഒരു പ്രമുഖ മാഗസിൻ നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് താരം ഇക്കാര്യം വെളിപ്പെടുത്തിയത്. ഈ വാക്കുകൾ പെട്ടെന്ന് ഒരു തരംഗമായി മാറി. അത്യവശ്യം ആരാധകര്‍ ഉള്ള ഒരു താരമായി മാറികൊണ്ട് ഇരിക്കുകയാണ് താരം സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വലിയ ഫാന്‍സ്‌ താരത്തിന് ഉണ്ട്.

Neha saxena Instagram Photos and google photos

Neha saxena Instagram Photos and google photos

Actress Neha Saxena Cute Photos

Neha saxena Instagram Photos and google photos

Neha saxena Instagram Photos and google photos

Neha saxena Instagram Photos and google photos

Neha saxena Instagram Photos and google photos

Neha saxena Instagram Photos and google photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*