ശ്രുതിക്ക് ആശംസകളുടെ കൂമ്പാരം, ചക്കപ്പഴത്തിലെ പൈങ്കിളിയുടെ പ്രഗ്നൻസി ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ വൈറല്‍ ആകുന്നു..

രണ്ട് കൈകളാലും മലയാളികൾക്ക് മികച്ച സ്വീകാര്യത ലഭിച്ച സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സീരിയൽ സീരീസാണ് ചക്കപ്പഴം. ഇതിനകം നൂറിലധികം എപ്പിസോഡുകൾ വിജയകരമായി പൂർത്തിയാക്കി. ഓരോ അഭിനേതാക്കൾക്കും പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ സ്ഥിരമായ സാന്നിധ്യമുണ്ട്.

ചക്കപ്പാലത്തെ മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട കഥാപാത്രമാണ് പൈങ്കിളി. മിനി സ്‌ക്രീനിൽ പൈങ്കിളി എന്ന കഥാപാത്രത്തെ ശ്രുതി രജനീകാന്ത് അവതരിപ്പിക്കും. തന്റെ നർമ്മ പ്രകടനത്തിലൂടെ താരം മലയാളി പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ പെട്ടെന്ന് പ്രശസ്തി നേടി.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ശ്രുതി രജനീകാന്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ താരത്തിന് ധാരാളം ആരാധകരുണ്ട്. ഭംഗിയുള്ള രൂപവും ചൂടുള്ളതും ധൈര്യമുള്ളതുമായ ഫോട്ടോകൾ പങ്കിടാൻ നടി എപ്പോഴും ആഗ്രഹിക്കുന്നു.

താരത്തിന് നല്ല പ്രേക്ഷക പിന്തുണ. അതിനാൽ ഫോട്ടോകൾ പങ്കിട്ട നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ വൈറലായി.
എന്നാൽ ഇപ്പോൾ നടി പങ്കിട്ട ഫോട്ടോഷൂട്ട് കണ്ട് ആരാധകർ ആശ്ചര്യപ്പെടുന്നു. എന്താണ് സംഭവിച്ചതെന്ന് ആരാധകർ ആശയക്കുഴപ്പത്തിലായിരുന്നുവെന്ന് അഭിപ്രായത്തിൽ നിന്ന് മനസ്സിലാക്കാം.

നടി ഒരു പ്രഗ്നൻസി ഫോട്ടോഷൂട്ട് പങ്കിട്ടു. വിവാഹ വാര്‍ത്ത‍ പറയാത്തതില്‍ പരാതി വരെ നിന്ന് ആരാധകർ ഓരോന്നായി പങ്കിടുന്നു. ഫോട്ടോ നല്ലതാണെന്നും എന്നാൽ കിടക്കാൻ നേരത്ത് തലയണ കിട്ടിയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ ഉണ്ടല്ലോ എന്നാണ് അശ്വതി ശ്രീകാന്ത് കമന്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

SRUTHI RAJANIKANTH INSTAGRAM PHOTOS AND GOOGLE PHOTOS

SRUTHI RAJANIKANTH INSTAGRAM PHOTOS AND GOOGLE PHOTOS

SRUTHI RAJANIKANTH INSTAGRAM PHOTOS AND GOOGLE PHOTOS

SRUTHI RAJANIKANTH INSTAGRAM PHOTOS AND GOOGLE PHOTOS

SRUTHI RAJANIKANTH INSTAGRAM PHOTOS AND GOOGLE PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*