മാസ്സ് അല്ല മരണ മാസ്സ് ആയിരിക്കും, ലാലേട്ടന്‍ കരിയറിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ചിത്രവും ഇതാകും, ലാലേട്ടനും പൃഥ്വിരാജും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രത്തിലെ പ്രത്യേകതകള്‍ ഇതാണ്

പൃഥ്വിരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത് മോഹൻലാൽ അഭിനയിച്ച ലൂസിഫർ ഇതിനകം തന്നെ ഹിറ്റായിരുന്നു. സ്റ്റാർ കിംഗ് ഒത്തുചേർന്നപ്പോൾ ബോക്‌സോഫീസിൽ ലൂസിഫർ വൻ വിജയമായിരുന്നു. പിന്നെ പൃഥ്വിരാജ് സംവിധായകന്റെ ഷർട്ട് ധരിക്കുന്നു. ഇത്തവണയും മോഹൻലാൽ നായകനാകും.

പൃഥ്വിരാജ് ലൂസിഫറിലെ അതിഥിയായിരുന്നുവെങ്കിൽ, പൃഥ്വിരാജ് ഈ ചിത്രത്തിൽ ഒരു മുഴുനീള വേഷത്തിലാണ്. ലാലേട്ടൻ തന്നെയാണ് നായകൻ എന്നത് ആരാധകരെ വളരെയധികം സന്തോഷിപ്പിച്ച ഒന്നാണ്. ആന്റണി പെരുംബാവൂർ തന്നെയാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്.

ലൂസിഫറാണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നതെന്നാണ് അഭ്യൂഹം. മോഹൻലാൽ, പൃഥ്വിരാജ് എന്നിവരോടൊപ്പം കല്യാണി പ്രിയദർശൻ. സൗബിൻ ഷാഹിർ. മീനം. മുരളി ഗോപിയും മറ്റുള്ളവരും ചിത്രത്തിലെ അഭിനേതാക്കൾ. പൃഥ്വിരാജ് ഇത്തവണ ഒരു ഫാമിലി ഡ്രാമ ആസൂത്രണം ചെയ്യുന്നുണ്ടെന്നാണ് അറിയുന്നത്.

ശ്രീജിത്തും വിപിൻ മാലിയേക്കലും ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥയെഴുതിയിട്ടുണ്ട്. ചിരിയും പുഞ്ചിരിയും നൽകുന്ന ദൃശ്യാനുഭവം കാണാൻ ആരാധകർ ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്നു. പുഞ്ചിരിയും ചിരിയും നൽകുന്ന ഒരു അനുഭവമാകുമെന്ന് പൃഥ്വിരാജ് ഇതിനകം ഉറപ്പ് നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*