ഗ്ലാമറസ് വസ്ത്രം ധരിക്കുമ്പോൾ തന്നെ ‘മേനി പ്രദര്‍ശനക്കാരി ‘ എന്ന് വിളിക്കുന്നവരോട് സാനിയ പ്രതികരിക്കുന്നു

ഗ്ലാമർ ചിത്രങ്ങളിൽ വളരെക്കാലമായി വിമർശിക്കപ്പെടുന്ന യുവനടിയാണ് നടി സാനിയ അയ്യപ്പൻ. കുറച്ച് വർഷങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് ഷോർട്ട്സ് ധരിച്ച ചിത്രത്തിനെതിരെ ധാരാളം ധാർമ്മിക പീഡനങ്ങൾ നേരിട്ട നടിയാണ് സാനിയ. ഇതിനെല്ലാം കടുത്ത മറുപടി സാനിയ നൽകിയിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ മാലദ്വീപ് സന്ദർശിക്കുമ്പോൾ സാനിയ അങ്ങേയറ്റം ഗ്ലാമറസ് ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നു. ഇവിടെയാണ് ജന്മദിനം ആഘോഷിച്ചത്.

എന്നാൽ ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റുചെയ്യുന്നതിനൊപ്പം, ഗ്ലാമറസ് വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിക്കുമ്പോൾ തന്നെ ‘ഷോമാൻ’ എന്ന് വിളിക്കുന്നവരോടും സാനിയ പ്രതികരിക്കുന്നു. ഐശ്വര്യ റായ്, തബു എന്നിവരോടൊപ്പമുള്ള ഒരു രംഗത്തിലൂടെയാണ് സാനിയ പ്രതികരിക്കുന്നത്. ശരീരം കാണിക്കുന്ന വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിച്ചാൽ ഒരു സ്ത്രീയെ എന്ത് വിളിക്കണം എന്ന് ആരെങ്കിലും ചോദിക്കുമ്പോൾ മറ്റൊരു വ്യക്തി ഉത്തരം നൽകുന്ന രീതിയിലാണ് സാനിയയുടെ ഉത്തരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റോറിയിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്തത്.

അപ്പോൾ ഉത്തരം ലഭിക്കുന്നത് ഒരു സമൂഹത്തിൽ നിന്നാണ്, അവളെ ‘ശ്രദ്ധ ആകർഷിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു’ എന്ന് അഭിസംബോധന ചെയ്യുന്നു. തന്റെ ആന്തരിക ബഹുഭാര്യത്വത്തിൽ നിന്നാണ് കോൾ വരുന്നതെന്നും മറ്റൊരാളുടെ ശരീരം അവളുടെ സ്വാതന്ത്ര്യമാണെന്നും പറയാൻ സാനിയ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, പ്രതികരണം ഒരു സമൂഹത്തിൽ നിന്നാണ് വരുന്നത്, അവളെ ‘ശ്രദ്ധ ആകർഷിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു’ എന്ന് അഭിസംബോധന ചെയ്യുന്നു.

സാനിയയ്ക്ക് പറയാനുള്ളത്, അവളുടെ ആന്തരിക ബഹുഭാര്യത്വത്തിൽ നിന്നാണ് കോൾ വരുന്നത്, മറ്റൊരാളുടെ ശരീരം അവളുടെ സ്വാതന്ത്ര്യമാണ്. അപ്പോൾ ഉത്തരം ലഭിക്കുന്നത് ഒരു സമൂഹത്തിൽ നിന്നാണ്, അവളെ ‘ശ്രദ്ധ ആകർഷിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു’ എന്ന് അഭിസംബോധന ചെയ്യുന്നു. സാനിയയ്ക്ക് പറയാനുള്ളത്, അവളുടെ ആന്തരിക ബഹുഭാര്യത്വത്തിൽ നിന്നാണ് കോൾ വരുന്നത്, മറ്റൊരാളുടെ ശരീരം അവളുടെ സ്വാതന്ത്ര്യമാണ്.

സാനിയ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത മറുപടിയാണിത്. സാനിയ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത മറുപടിയാണിത്. സാനിയ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത മറുപടിയാണിത്. ഇപ്പോൾ മാലദ്വീപ് സന്ദർശിക്കുമ്പോൾ സാനിയ അങ്ങേയറ്റം ഗ്ലാമറസ് ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നു. ഇവിടെയാണ് ജന്മദിനം ആഘോഷിച്ചത്. എന്നാൽ ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റുചെയ്യുന്നതിനൊപ്പം, ഗ്ലാമറസ് വസ്ത്രം ധരിക്കുമ്പോൾ തന്നെ ‘ഗ്ലാമറസ് വുമൺ’ എന്ന് വിളിക്കുന്നവരോടും സാനിയ പ്രതികരിക്കുന്നു.

ഐശ്വര്യ റായ്, തബു എന്നിവരോടൊപ്പമുള്ള ഒരു രംഗത്തിലൂടെയാണ് സാനിയ പ്രതികരിക്കുന്നത്. ശരീരം കാണിക്കുന്ന വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിച്ചാൽ ഒരു സ്ത്രീയെ എന്ത് വിളിക്കണം എന്ന് ആരെങ്കിലും ചോദിക്കുമ്പോൾ മറ്റൊരു വ്യക്തി ഉത്തരം നൽകുന്ന രീതിയിലാണ് സാനിയയുടെ ഉത്തരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റോറിയിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്തത്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*