ഒരുകാലത്തെ ഗിസ്സിപ് കൊളമായ ചിമ്പു ഹന്‍സിക ബന്ധം. ചിമ്പുവിൽ നിന്നുള്ള ആ ഒരൊറ്റ വാക്ക് എന്‍റെ നെഞ്ചു തകർത്തു ; ഹൻസിക വെളിപ്പെടുത്തുന്നു.

സെലിബ്രിറ്റികൾ പ്രണയത്തിലാകുന്നത് സാധാരണമായി. താരങ്ങളുടെ പ്രണയവും മാധ്യമങ്ങൾക്ക് വലിയ പ്രാധാന്യമുണ്ട്. അത്തരം വാർത്തകൾ നിറഞ്ഞ ഒരു കോളിവുഡ് പ്രണയമാണ് ചിമ്പു-ഹൻസിക ബന്ധം. എന്നാൽ ഇരുവരും പെട്ടെന്ന് പിരിഞ്ഞു.

ബന്ധം വിച്ഛേദിക്കുകയാണെന്ന് പത്രക്കുറിപ്പിലൂടെ ആരാധകരെ അറിയിച്ചയാളാണ് ചിമ്പു. വിജയ് ചന്ദ്രൻ സംവിധാനം ചെയ്ത വാലു എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗിനിടെയാണ് ഇരുവരും പ്രണയത്തിലായത്. എന്നാൽ ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് അവസാനിക്കുന്നതിനുമുമ്പ് ഇരുവരും പിരിഞ്ഞു.

ഇതിനിടയിൽ, അവർ ഒരു ഗാനവും മറ്റ് നിരവധി രംഗങ്ങളും ചിത്രീകരിച്ചു. ഷൂട്ടിംഗിലെ ഇടവേളയിൽ അദ്ദേഹം നിശബ്ദമായി മുഖം അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും തിരിക്കാറുണ്ടായിരുന്നു. പണത്തോടുള്ള ഹൻസികയുടെ അത്യാഗ്രഹമാണ് പിളർപ്പിന് കാരണമെന്ന് ചിമ്പു പറഞ്ഞു.

“ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും പ്രയാസകരമായ നിമിഷങ്ങളെ പിന്തുണയ്ക്കാൻ ഞാൻ വന്നിട്ടില്ല. അഭിനയിച്ച സിനിമകളുടെ പരാജയം കാരണം അദ്ദേഹത്തിന് ധാരാളം പണവും നഷ്ടപ്പെട്ടു. കൂടാതെ, കാമുകി അവനെ വിട്ടുപോയി. വിവാഹശേഷം മകന്റെയും മകളുടെയും ചിരിയിലൂടെ എല്ലാ പ്രശ്‌നങ്ങളും മറക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് വിശ്വസിക്കപ്പെട്ടു.

എന്നാൽ അവ പൂർത്തീകരിക്കാത്ത സ്വപ്നങ്ങളായിരുന്നു. ഈ വിഷയത്തിൽ ചിമ്പുവിന്റെ പ്രതികരണമായിരുന്നു ഇത്. എന്നാൽ ഹൻസിക ഇതുവരെ ഈ വിഷയത്തിൽ മൗനം പാലിച്ചു. വർഷങ്ങൾക്കുശേഷം ചിമ്പുമായുള്ള ബന്ധം തകർന്നതായി ഹൻസിക വെളിപ്പെടുത്തി.

“ഞങ്ങൾ ഒരേ മാനസികാവസ്ഥയിലായിരിക്കുമെന്നും പരസ്പരം ഇഷ്ടപ്പെടുമെന്നും ഞങ്ങൾ ആദ്യം കരുതിയിരുന്നു. എന്നാൽ ചിമ്പു പറഞ്ഞ ആ ഒരു വാക്ക് എന്നെ തകർത്തു. ആ ആഘാതത്തിൽ നിന്ന് കരകയറാൻ എനിക്ക് ഇപ്പോഴും കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല. അതിനുശേഷം ഞാൻ പിരിയാൻ തീരുമാനിച്ചു മുകളിലേക്ക്. ഹൻസിക വ്യക്തമാക്കി.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*