ഷംനയുടെ കിടിലന്‍ ഗ്ലാമര്‍ ലുക്കില്‍ ഉള്ള ചിത്രം.. ഈ ടീച്ചറിന്റെ ക്ലാസ്സ്‌ കൂടാന്‍ പിള്ളര്‍ ക്യൂ നില്കുന്നു..

സിനിമയിൽ വന്നിട്ട് 16 വർഷമായിട്ടും, ഷംന ഇപ്പോഴും എല്ലാ ഭാഷകളിലും സജീവമാണ്. പച്ചകുതിര നായികയുടെ സഹോദരിയായി അഭിനയിച്ച ശേഷമാണ് മലയാളികൾ ഷംനയെ തിരിച്ചറിയാൻ തുടങ്ങിയത്. മറ്റ് ഭാഷകളിൽ ഒരുപിടി നല്ല വേഷങ്ങൾ ചെയ്തതു.

ഷംന ഇപ്പോൾ കങ്കണയുടെ തലൈവി എന്ന സിനിമയിൽ ശശികലയായി അഭിനയിചത്. ഇതിനുപുറമെ നിരവധി ചിത്രങ്ങളുടെ ഷൂട്ടിംഗും ഷംന നടത്തുന്നുണ്ട്. ലോക്ക്ഡൺ സമയത്ത്, ഷംനയുടെ ജീവിതം പ്രതിസന്ധികൾ നിറഞ്ഞതായിരുന്നു.

മലയാള സിനിമയല്ലാതെ മറ്റ് ഭാഷകളിലാണ് നടി അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ളതെങ്കിലും, ഷംന കാസിമിനോട് മലയാളികൾക്ക് പ്രത്യേക താൽപ്പര്യമുണ്ട്. ടെലിവിഷൻ ഷോകളിലൂടെ താരം ശ്രദ്ധ നേടുന്നു. അമൃത ടിവിയുടെ സൂപ്പർ ഡാൻസറിൽ നടി സ്‌ക്രീനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടും.

2004 ൽ എന്നിട്ടും എന്ന ചിത്രത്തിലുടെയാണ് അവർ ചലച്ചിത്രരംഗത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ചത്. ശ്രീമഹലക്ഷ്മി എന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടി തന്റെ ജനപ്രീതി ആരംഭിച്ചത്. പച്ചക്കുത്തിര, കോളേജ് കുമാരൻ, അലിഭായ്, ഫ്ലാഷ് എന്നിവയാണ് മലയാളത്തിലെ മികച്ച ചിത്രങ്ങൾ.

2010 ൽ താരം പ്രേത കഥാപാത്രങ്ങളുടെ ഒരു പരമ്പരയിൽ അഭിനയിച്ചു. ഈ പരമ്പരയിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ച കളിക്കാരന് മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിച്ചത്. ഇക്കാരണത്താൽ തെലുങ്ക് സിനിമകളിലെ പ്രേതങ്ങളുടെ രാജ്ഞിയായി അവർ അറിയപ്പെട്ടു.

നടൻ അഭിനയിച്ച പുതിയ സിനിമ തെലുങ്ക് ഭാഷയിലാണ്. ചിത്രത്തിന്റെ പേര് സുന്ദരി, നടിയുടെ കഥാപാത്രത്തിന്റെ പേര്. ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലർ കഴിഞ്ഞ ദിവസം പുറത്തിറങ്ങി. ട്രെയിലറിന് കഴിഞ്ഞ ദിവസം മികച്ച പ്രതികരണം ലഭിച്ചു.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിട്ട ചിത്രങ്ങൾക്ക് നടി ഇപ്പോൾ ആരാധകർക്കിടയിൽ ഒരു താരമായി മാറുകയാണ്. ഫോട്ടോയ്ക്കായി നടി ഒരു ടീച്ചറുടെ വേഷം തിരഞ്ഞെടുത്തു. അവന്റെ കയ്യിൽ ഒരു വടി ഉണ്ട്. ഒരു തെലുങ്ക് അധ്യാപികയായതിൽ വളരെ സന്തോഷമുണ്ടെന്ന് നടി ചിത്രത്തിന് നൽകിയ അടിക്കുറിപ്പ്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*