എന്റെ ഹോട്ട് ഫോട്ടോസ് കണ്ടു അഭിപ്രായം പറയരുത്🔥🔥,, ഞാന്‍ ഒരു മോശക്കാരി അല്ല😜😜.. താരം പറയുന്നു😡😡.. പരിഹസിച്ചവര്‍ക്ക് ചുട്ടമറുപടി കൊടുത്ത് ശാലു ഷമ്മു❤️👍🏻..

വിവാദങ്ങളിലൂടെ ആരാധകർക്കിടയിൽ സജീവമായി തരംഗമുണ്ടാക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളുടെയും ഡാൻസ് വീഡിയോകളുടെയും ഉടമയാണ് ഗ്ലാമറസ് ബ്യൂട്ടി ശാലു ഷാമു. ധൈര്യമില്ലാത്തയാളാണ് താരം. കഴിഞ്ഞ വർഷം പ്രണയദിനം ആഘോഷിക്കുന്നതിനിടെ നെഞ്ചിൽ പുഷ്പവുമായി ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് നടത്തിയ വിവാദ നടിയാണ് ശാലു ഷാമു.

എന്നാൽ അവയിലൊന്നും താരം ഇടറുന്നില്ല. അതിനുശേഷം നടി നിരവധി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. തർക്കം നക്ഷത്രത്തിന് പുതിയതല്ല. കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് വാലന്റൈൻസ് ദിനത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരു ഫോട്ടോഷൂട്ടിനായി ശാലു സമു പോസ് ചെയ്തു.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു ഫോട്ടോ പങ്കിട്ട നടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ച ചെയ്യപ്പെട്ടു. നെഞ്ച് പൊതിഞ്ഞ ഫോട്ടോകൾ അന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിച്ചിരുന്നു. വാലന്റൈൻസ് ദിനത്തിൽ ഫോട്ടോകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തതിന് നടിയെ പലരും വിമർശിച്ചിരുന്നു.

ഇപ്പോൾ ഒരു പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടിനൊപ്പം നടി വീണ്ടും വേദിയിലെത്തി. മനോഹരമായ കറുത്ത വസ്ത്രത്തിൽ നടിയുടെ ഫോട്ടോകൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. കുറച്ച് ചൂടും ധീരവുമായ രൂപത്തിലാണ് നടി ഫോട്ടോയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.

Yeah, Im open minded, but that doesn’t mean I’m charecterless. ഞാൻ ഓപ്പൺ മൈൻഡഡ് ആണ്, എന്ന് വെച്ച് എനിക്ക് സ്വഭാവദൂഷ്യമില്ല. അതെ, ഞാൻ തുറന്ന മനസ്സുള്ളവനാണ്, പക്ഷേ അതിനർത്ഥം ഞാൻ തെറ്റുകാരനല്ല എന്നാണ്. ഞാൻ തുറന്ന മനസ്സുള്ളവനാണ്, ഞാൻ മോശക്കാരനല്ല. നടിയുടെ ഫോട്ടോ അടിക്കുറിപ്പ്.

ആരാധകർ എടുത്ത ഫോട്ടോകൾ. ചലച്ചിത്ര സീരിയൽ വ്യവസായത്തിലെ സജീവ താരമാണ് ശാലു സാമു. തമിഴിൽ സജീവമാണ് താരം. തമിഴ് ചിത്രങ്ങളായ ദി റിലീസ് ചെയ്യാത്ത വോളിബോൾ ടീം, തെഗിഡി എന്നിവയിൽ നടി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.

1998 ൽ അജിത്തിന്റെ കഥൽ മന്നൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അവർ അഭിനയരംഗത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ചത്. തമിഴിലെ നിരവധി മികച്ച അഭിനേതാക്കൾക്കൊപ്പം അഭിനയിക്കാൻ ഞാൻ ഭാഗ്യവാനാണ്. സൂരി സതീഷ്, ശിവകാർത്തികേയൻ, വിക്രം പ്രഭു, വിജയ് സേതുപതി എന്നിവർക്കൊപ്പം താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Shalu shammu INSTAGRAM PHOTOS AND GOOGLE PHOTOS

Shalu shammu INSTAGRAM PHOTOS AND GOOGLE PHOTOS

Shalu shammu INSTAGRAM PHOTOS AND GOOGLE PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*