അവസാനം ആ സന്തോഷ വാര്‍ത്ത പുറത്ത്.. താന്‍ ഗര്‍ഭണിയായി എന്ന് സാമന്ത…. സന്തോഷം പങ്കുവെച്ച് താരം

സമന്ത അക്കിനേനി എല്ലായ്പ്പോഴും ദക്ഷിണേന്ത്യൻ ചലച്ചിത്ര പ്രേമികളുടെ പ്രിയങ്കരനായിരുന്നു. എല്ലാ സൂപ്പർതാരങ്ങളെയും അലങ്കരിക്കാനുള്ള ഭാഗ്യം ലഭിച്ച ഒരു അഭിനേത്രി കൂടിയാണ് അവർ. തമിഴ് സിനിമയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആവശ്യപ്പെടുന്ന നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് സാമന്ത.

പ്രശസ്തിയുടെ ഉന്നതിയിൽ സാമന്ത നാഗചൈതന്യയെ വിവാഹം കഴിച്ചു. എല്ലാ പ്രധാന വിഷയങ്ങളിലും ശക്തമായ അഭിപ്രായങ്ങൾ പറയാൻ നടന് ഒരു മടിയുമില്ല. അടുത്തിടെ, താരത്തിന്റെ വെബ് സീരീസ് പുറത്തിറങ്ങി. ഫാമിലിമാൻ എന്ന വെബ് സീരീസിൽ സമന്ത മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചു.

സാമന്തയും നാഗചൈതന്യയും വിവാഹിതരായ നിമിഷം മുതൽ, അവൾ ഗർഭിണിയാണെന്ന വാർത്ത പുറത്തുവരുന്നതിനായി ആരാധകർ കാത്തിരിക്കുകയാണ്. 2017 ൽ വിവാഹിതയായ അവർ അതിനുശേഷം സമന്ത ഗർഭിണിയാണെന്ന് പല ഗോസിപ്പുകളും പ്രചരിച്ചിരുന്നു.

ഇത് വ്യാജമാണെന്ന് പറഞ്ഞ് താരം രംഗത്തെത്തിയിരുന്നു. ഇപ്പോൾ, കഴിഞ്ഞ ദിവസം, ആരാധകരുമായി സംവദിക്കാൻ അദ്ദേഹം തത്സമയം വന്നപ്പോൾ, ഒരു ആരാധകൻ താരത്തോട് വീണ്ടും ഒരു ചോദ്യം ചോദിച്ചു. അതിന് ശ്രദ്ധേയമായ ഉത്തരം താരം നൽകി.

ഗർഭിണിയാണോ എന്ന് നടി സാമന്തയോട് ചോദിച്ചു. ഉത്തരം വളരെ രസകരമായിരുന്നു. 2017 ലെ വിവാഹ സമയം മുതൽ താൻ ഗർഭിണിയാണെന്ന് നടി പറഞ്ഞു. എന്നാൽ കുഞ്ഞുങ്ങൾ ഇതുവരെ പുറത്തുവന്നിട്ടില്ലെന്ന് സാമന്ത മറുപടി നൽകി. ഇതിനുശേഷം നിരവധി ആളുകൾ സമാന്തയെ പിന്തുണച്ച് രംഗത്തെത്തി.

SAMANTHA AKKENI INSTAGRAM PHOTOS

SAMANTHA AKKENI INSTAGRAM PHOTOS

SAMANTHA AKKENI INSTAGRAM PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*