കളക്ക് ശേഷം നടി ആകെ ഒന്ന് തിളങ്ങിയിരിക്കുകയാണ്.. ദിവ്യ പിള്ളയുടെ കിടിലന്‍ ഫോട്ടോസ് ഇതാ

പൃഥ്വിരാജിന്റെ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചഉഴം എന്ന സിനിമയിലെ നടിയാണ് ദിവ്യ പിള്ള. ഫഹദ് ഫാസിൽ അഭിനയിച്ച ‘അയാള്‍ ഞാന്‍ അല്ല ‘ എന്ന ചിത്രത്തിലേക്ക് ദിവ്യ വരുന്നുണ്ടെങ്കിലും അഭിനയത്തിലേക്ക് തിരിഞ്ഞത് ഉഴം എന്ന സിനിമക്ക് ശേഷമാണ് പ്രേക്ഷകർ ദിവ്യയെ തിരിച്ചറിയാൻ തുടങ്ങിയത്.

അതിനുശേഷം നടിക്ക് സിനിമയിൽ നിന്ന് ധാരാളം അവസരങ്ങൾ ലഭിച്ചു. ചിത്രങ്ങളില്‍ നായികയായും സഹനടിയായും ദിവ്യ ഇപ്പോൾ അഭിനയിക്കുന്നു. മിസ്റ്റർ ആന്റ് മിസ്സിസ് കേരള റിയാലിറ്റി ഷോ ഗോവിന്ദ് പദ്മസുര്യയുടെ കൂടെ ജഡ്ജ് ആയി ദിവ്യ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ടോവിനോ തോമസിന്റെ കളയിലാണ് ദിവ്യ അവസാനം അഭിനയിച്ചത്.

സിനിമയിൽ ധാരാളം പ്രേക്ഷക പിന്തുണയുള്ള നടിയാണ് ദിവ്യ പിള്ള. ദിവ്യ പിള്ള എന്ന പേര് കേൾക്കുമ്പോൾ മലയാളികളുടെ മനസ്സിൽ വരുന്ന സിനിമയാണ് കള . ഇതുവരെ അഭിനയിച്ചതിൽ ഏറ്റവും മികച്ചത്. ടോവിനോയിലെ നായികയെന്ന നിലയിൽ നടിക്ക് മികച്ച പ്രകടനം ഉണ്ടായിരുന്നു.

ഓരോ സീനും നൂറു ശതമാനം തന്റെ ശൈലിയില്‍ വരുത്താന്‍ ശ്രമിച്ചു എന്ന് സിനിമ കാണുന്ന ഏതൊരു കാഴ്ചക്കാരനും മനസ്സിലാകും. അവസാനമായി പുറത്തിറങ്ങിയ ചിത്രമായിരുന്നു കള. ഓരോ ചിത്രത്തിലും അഭിനയ പ്രകടനം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ നടി ശ്രമിക്കുന്നു.

കള ഇതിന്റെ പ്രധാന ഉദാഹരണമാണ്. വലിയ സ്‌ക്രീനിൽ മാത്രമല്ല ടെലിവിഷൻ ഷോകളിലും നടി വളരെ സജീവമാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നടി പങ്കിടുന്ന ഓരോ പോസ്റ്റും ധാരാളം ആരാധകരുമായി പ്രേക്ഷകർ ഏറ്റെടുക്കുന്നു. ‘കള’ എന്ന സിനിമയിലൂടെ മാത്രമാണ് നടിക്ക് ധാരാളം ഫോളോവേഴ്‌സ് ലഭിച്ചത്.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ദിവ്യ പിള്ളയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം യെല്ലോ ലഹങ്കയ്ക്ക് വളരെയധികം പ്രചാരം ലഭിക്കുന്നു. മഞ്ഞ ലഹംഗയിൽ അവൾ സുന്ദരിയാണെന്ന് ആരാധകർ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. ഇത്തവണയും താരത്തിന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ആരാധകർ പുതിയ പോസ്റ്റ് വൈറലാക്കിയിരിക്കുകയാണ്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*