എന്റെ ആരാധകരായ പെണ്‍കുട്ടികളോട് എനിക്ക് ഒന്നേ പറയാന്‍ ഉള്ളു.. നിങ്ങൾക്കൊരു പങ്കാളിയെ ആവശ്യമെങ്കിൽ സ്വയം കണ്ടെത്തുക.

മൾട്ടി ടാലന്റഡ് മലയാള ചലച്ചിത്രകാരിയാണ് ശാലിൻ സോയ. ഒരു നടി, അവതാരകൻ, നർത്തകി എന്നീ നിലകളിൽ അവർ കഴിവ് തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ‘ഓട്ടോഗ്രാഫ്’ എന്ന സീരിയലിൽ ദീപ റാണി എന്ന കഥാപാത്രത്തിലൂടെ പ്രേക്ഷകർക്ക് നടിയെ അടുത്തറിയാൻ കഴിഞ്ഞു.

2004 മുതൽ താരം അഭിനയരംഗത്ത് സജീവമാണ്. അതിനുശേഷം താരം തന്റെ അഭിനയ വൈദഗ്ധ്യവും സൗന്ദര്യവും കൊണ്ട് വലിയ ആരാധകവൃന്ദം നേടി. നടൻ എപ്പോഴും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ധാരാളം ആരാധകർ താരത്തെ പിന്തുടരുന്നു.

മൂന്ന് പെൺകുട്ടികൾ മൂന്ന് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ഭർത്താവിന്റെ വീട്ടിൽ ആത്മഹത്യ ചെയ്തു. സംഭവത്തെക്കുറിച്ച് പ്രതികരണവുമായി നടി ഷാലിൻ സോയ രംഗത്തെത്തി. സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ തന്റെ അഭിപ്രായം പങ്കുവെച്ചത് വളരെ ശ്രദ്ധ നേടുകയാണ്‌.

പോസ്റ്റിന്റെ പൂര്‍ണ രൂപം ഇങ്ങനെ

സുഹൃത്തുക്കളെ, നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നെങ്കിൽ മാത്രം പ്രണയിക്കുകയും വിവാഹിതരാകുകയും ചെയ്യൂ. സ്കൂളിൽ പോകുന്നതു പോലെയും ജോലി കിട്ടുന്നതുപോലയുമുള്ള ‘ഇവന്റ്’ ആയി വിവാഹത്തെ മാറ്റാതിരിക്കുക.

നിങ്ങൾക്കൊരു പങ്കാളിയെ ആവശ്യമെങ്കിൽ സ്വയം കണ്ടെത്തുക. മാതാപിതാക്കളും കുടുംബവും നിങ്ങൾക്കു വേണ്ടി പങ്കാളിയെ കണ്ടെത്തുന്ന രീതി അവസാനിപ്പിക്കൂ. ദൈവത്തെ ഓർത്ത് ഒരു കൂട്ടിനു വേണ്ടി വിവാഹിതരാകൂ, അല്ലാതെ സാമ്പത്തിക ആശ്രിതത്വത്തിനു വേണ്ടിയാകരുത് വിവാഹം.

ശാലിൻ സോയ INSTAGRAM PHOTOS

ശാലിൻ സോയ INSTAGRAM PHOTOS

ശാലിൻ സോയ INSTAGRAM PHOTOS

ശാലിൻ സോയ INSTAGRAM PHOTOS

ശാലിൻ സോയ INSTAGRAM PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*