അന്ന് അനാശാസ്യത്തില്‍ ഹോട്ടലില്‍ നിന്നും പോലിസ് പിടിച്ചു😜😜. പിന്നിട് ജീവിതത്തില്‍ ഉണ്ടായ മാറ്റങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെ🔥🔥.. നടി പറയുന്നു.. ജീവിതം ആകെ തകര്‍ന്നിരുന്നു⚠️⚠️

ധാരാളം ആരാധകരുള്ള ഇന്ത്യൻ ചലച്ചിത്ര നടിയാണ് ശ്വേത ബസു പ്രസാദ്.

തെലുങ്ക്. തമിഴ്. ഹിന്ദി ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ദേശീയ ചലച്ചിത്ര അവാർഡുകളും താരം നേടിയിട്ടുണ്ട്. 2002 മുതൽ താരം അഭിനയത്തിൽ സജീവമാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും ജേണലിസത്തിലും ബിരുദം നേടി.

ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസിനും അദ്ദേഹം എഴുതിയിട്ടുണ്ട്. ചുരുക്കത്തിൽ, നടൻ ഒരു വൈവിധ്യമാർന്ന പ്രതിഭയാണ്. ടെലിവിഷനിലാണ് താരം തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചത്. പിന്നീട് ബോളിവുഡിലേക്ക് മാറി. 2002 ലെ അമ്പതാമത് ദേശീയ ചലച്ചിത്ര അവാർഡിൽ മികച്ച ബാലനടനത്തിനുള്ള പുരസ്കാരം നേടി.

മക്ഡീയിൽ ഇരട്ട വേഷത്തിന് വേണ്ടിയായിരുന്നു ഇത്. 2002 ലാണ് അവർ ചലച്ചിത്ര രംഗത്ത് പ്രവേശിച്ചത്. ഇക്ബാൽ എന്ന മികച്ച ചിത്രത്തിന് ശേഷം താരം വലിയൊരു ഇടവേള എടുത്തിരുന്നു. അക്കാലത്ത് നടി പത്രപ്രവർത്തനത്തിലും സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിലും ബിരുദം നേടി.

അതിനുശേഷം ഇന്ത്യൻ ശാസ്ത്രീയ സംഗീതത്തെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു പ്രധാന ഗവേഷണ ഡോക്യുമെന്ററി താരം നിർമ്മിക്കുന്നു.സിനിമയിൽ തന്നെ താരം പല മേഖലകളിലും സജീവമാണ്. സ്‌ക്രിപ്റ്റ് കൺസൾട്ടന്റായും താരം പ്രവർത്തിക്കുന്നു. വിവർത്തനം ചെയ്ത പല ചിത്രങ്ങളും വളരെ വിജയകരമായിരുന്നു.

മലയാളികളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഇത് നമ്മുടെ ലോകമാണ്, നക്ഷത്രത്തിന്റെ മഹത്വം മനസ്സിലാക്കാൻ വിവർത്തനം ചെയ്ത ഒരൊറ്റ സിനിമ മതി. സ്വന്തം കുടുംബജീവിതത്തിലെ സന്തോഷങ്ങളെയും സങ്കടങ്ങളെയും കുറിച്ച് താരം പങ്കിട്ട വാക്കുകൾ ഇപ്പോൾ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ വൈറലായി പ്രചരിക്കുന്നു.

സിനിമയിൽ വളരെ സജീവമായിരുന്നിട്ടും മികച്ച വിജയങ്ങൾ നേടിയിട്ടും ജീവിതം കയ്പേറിയതായി താരം പറയുന്നു. നീണ്ട പ്രണയത്തിന് ശേഷമാണ് 2018 ൽ നടി വിവാഹിതരാകുന്നത്. സംവിധായകൻ രോഹിത് മിതാലയായിരുന്നു നടന്റെ ജീവിത പങ്കാളി.

എന്നാൽ ദമ്പതികൾ ഒരു വർഷമായി വിവാഹിതരായില്ല. ഇത് ഉൾപ്പെടെ നിരവധി പ്രതിസന്ധികളിലൂടെയാണ് ജീവിതം കടന്നുപോയതെന്ന് താരം പറയുന്നു. പലതരത്തില്‍ ഉള്ള വിവാദങ്ങള്‍ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട് ഇത്രേം നാളിന്റെ ഇടക്ക് താരം ഒരു മികച്ച നടി ആയിരുന്നു.

സംവിധായകൻ രോഹിത് മിത്തലിനെ 2019 ഡിസംബറിലാണ് സ്വേത വിവാഹം ചെയ്തത്. പ്രണയത്തിലാകുകയും വിവാഹം കഴിക്കുകയും ചെയ്ത എട്ട് മാസത്തിന് ശേഷമാണ് ഇരുവരും വിവാഹമോചനം നേടിയത്.

ഈ സാഹചര്യത്തിൽ, തന്റെ ഭർത്താവിൽ നിന്ന് വിവാഹമോചനം നേടിയതായി ശ്വേത ബസു ഇപ്പോൾ സ്ഥിരീകരിച്ചു. അവൾ തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പറഞ്ഞു, ‘രോഹിത് മിത്തലും ഞാനും ഇപ്പോൾ പിരിഞ്ഞു. ഞങ്ങൾ രണ്ടുപേരും മാസങ്ങളോളം ആലോചിച്ചു, കുറച്ച് മാസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് ഞങ്ങൾ രണ്ടുപേരും വേർപിരിയാൻ തീരുമാനിച്ചു.

എല്ലാ പേജുകളും ആദ്യ പേജ് മുതൽ അവസാന ഭാഗം വരെ വായിക്കുന്നില്ല. പുസ്തകം ഭയങ്കരമോ വായിക്കാൻ കഴിയാത്തതോ ആണെന്ന് ഇതിനർത്ഥമില്ല. ചില കാര്യങ്ങൾ പൂർത്തിയാകാതെ വിടണം. ഇതുവരെ എന്നെ പിന്തുണച്ചതിന് രോഹിതിന് നന്ദി. ഞാൻ എപ്പോഴും നിന്നെ സ്നേഹിക്കും; അത് പറഞ്ഞു

വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഏതാനും മാസങ്ങൾക്ക് ശേഷമാണ് നടി ശ്വേത ബസു വിവാഹമോചനം നേടിയത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സംവേദനം സൃഷ്ടിച്ചത്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*