അത്കൊണ്ടാണ് ഞാന്‍ അങ്ങനെ ചെയ്യ്തത്,.. തന്റെ മുഖത്തേക്ക് കാവ്യാ മാധാവന്‍ നോക്കിയിരുന്നില്ല.. കമല്‍

30 വർഷം മുമ്പ് നടി കാവ്യ മാധവൻ ഒരു ഓഡിഷൻ പങ്കിട്ടതിനെക്കുറിച്ച് സംവിധായകൻ കമലിന്റെ വാക്കുകൾ ഇപ്പോൾ വൈറലാകുന്നു. കമലിന്റെ 1991 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ “പൂക്കാലം വരവായി” എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് കാവ്യ അഭിനയരംഗത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ചത്.

കമൽ അന്ന് സൈറ്റിൽ തന്റെ അനുഭവങ്ങൾ പങ്കുവെക്കുന്നു. കുട്ടിക്കാലത്ത് അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടപ്പോൾ കാവ്യ താഴേക്ക് നോക്കി. കമൽ പൂക്കാലം വരവായിയുടെ ഓഡിഷൻ ആരംഭിക്കുന്നത് കാവ്യ അന്ന് ഭയങ്കര ലജ്ജിച്ചുവെന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ടാണ്.

അസാധാരണമായ ഒന്നാം ക്ലാസ്സുകാരൻ എന്തിനാണ് ലജ്ജിക്കുന്നതെന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ കാവ്യയുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കാതിരുന്നത് ഒരു ചെറിയ പുഞ്ചിരിയോടെയാണ് കമൽ ഓർമ്മിക്കുന്നത്. കമലിന്റെ വാക്കുകളുടെ സ്വരമായിരുന്നു അക്കാലത്ത് കവ്യയിലെ ഏറ്റവും മികച്ചതെന്ന് തോന്നിയത്.

അതുകൊണ്ടാണ് അന്ന് കാവ്യ ഓഡിഷൻ നേടിയത്, കമൽ പറഞ്ഞു. 1991 ൽ നടന്ന ഓഡിഷനിൽ നൂറിലധികം കുട്ടികൾ പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ടെന്നും അന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടാത്ത കുട്ടികളിൽ ഒരാൾ ഇപ്പോൾ മലയാള ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ സജീവ നടനാണെന്നും കമൽ പറഞ്ഞു.

ജയസൂര്യയായിരുന്നു ആ കൊച്ചുകുട്ടി. കഥ ഇതുവാരം സംസാരിക്കുമ്പോൾ സംവിധായകൻ കമൽ കാവ്യ മാധവന്റെയും ജയസൂര്യയുടെയും ബാല്യകാല അനുഭവങ്ങൾ പങ്കുവെക്കുന്നു. വളരെ അപൂർവമായ ചില അനുഭവങ്ങൾ സംവിധായകൻ പങ്കുവെച്ചു.

Kavya Madhavan Google Photos

Kavya Madhavan Google Photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*