സ്കൂള്‍ യുണിഫോമില്‍ എത്തിയ പുതിയ കുട്ടിയെ കണ്ട് ഞെട്ടല്‍ ഇതുവരെ മാറാതെ ആരാധകര്‍.🥳😍.. ക്യൂട്ട് ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌…🤪🔥🔥 പ്രിയ താരത്തിന്‍റെ ഫോട്ടോസ് ഇതാ..🙈🙈


ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ തുറക്കുമ്പോള്‍ തന്നെ, ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആളുകൾ കാണുന്നത് വ്യത്യസ്ത തരം ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളാണ്. ഓരോ ഫോട്ടോയും മറ്റൊന്നിൽ നിന്ന് എങ്ങനെ വ്യത്യസ്തമാകുമെന്ന് ഓരോ ഫോട്ടോഗ്രാഫറും ചിന്തിക്കുന്നു.ഇപ്പോൾ ഒരു പുതിയ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. സ്‌കൂൾ യൂണിഫോമിൽ ഗ്ലാമറസ് ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ മോഡൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. നിരവധി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൽ പങ്കെടുത്ത മോഡൽ ദീപിക പില്ലി ഒരു സ്‌കൂൾ വസ്ത്രത്തിൽ ഒരു ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.


ഫോട്ടോകൾ ഇതിനകം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. ഫോട്ടോഗ്രാഫർ സന്ദീപ് ഗുഡാലയാണ് ഫോട്ടോ എടുത്തത്. ധാരാളം ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നടത്തിയ പരിചയസമ്പന്നനാണ് സന്ദീപ് ഗുഡാല. ദീപിക പില്ലിയുടെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഫോട്ടോഗ്രാഫി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായി.
ടിക്ക് ടോക്കിലൂടെ ജനപ്രിയ നടിയാണ് ദീപിക പിള്ളി. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും ടിക്ടോക്കിലും ധാരാളം ആരാധകരെ നേടാൻ നടിക്ക് കഴിഞ്ഞു. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും ടിക്ടോക്കിലും നടി പതിവായി തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും പങ്കിടുന്നു.
ലിപ് സമന്വയ വീഡിയോകൾ നക്ഷത്രം ഏറ്റവും കൂടുതൽ പങ്കിടുന്നു. ടിക് ടാക് ടോയിൽ ഒരു കോടിയിലധികം ആരാധകരാണ് താരത്തെ പിന്തുടർന്നത്. ഹൈദരാബാദിൽ ജനിച്ച നടി നല്ല നർത്തകി കൂടിയാണ്. ടിക് ടാക് ടോ നിരോധിച്ചതുമുതൽ താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ സജീവമാണ്.


ഇയാള്‍ക്ക് ഇപ്പോൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഒരു ദശലക്ഷത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്. ദിനംപ്രതി അത് കൂടി കൊണ്ടിരിക്കുകയുമാണ്. ആരാധകര്‍ എല്ലാം ഈ ഒറ്റ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ കാരണം കൂടുതല്‍ അടുത്തു. മാത്രമല്ല ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ ആളുകളുടെ സ്വപ്ന സുന്ദരി കൂടെയാണ് താരം ഇപ്പോള്‍.

Deepika PILLI INSTAGRAM PHOTO AND FAN PAGE PHOTOSDeepika PILLI INSTAGRAM PHOTO AND FAN PAGE PHOTOS


Deepika PILLI INSTAGRAM PHOTO AND FAN PAGE PHOTOS

Deepika PILLI INSTAGRAM PHOTO AND FAN PAGE PHOTOS

Deepika PILLI INSTAGRAM PHOTO AND FAN PAGE PHOTOS


Deepika PILLI INSTAGRAM PHOTO AND FAN PAGE PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*