കുറെ സാധാചാര ആങ്ങളമാര്‍ ഉണ്ട്, തടിച്ചവള്‍, അമ്മായി, ആന്റി, കറുത്തവള്‍, ഇങ്ങനെ ഒക്കെ വിളിക്കാനാണ് അവര്‍ക്ക് ഇഷ്ടം. ബോഡി ഷെയ്മിംഗ് നടത്തുന്നവര്‍ക്കെതിരെ പ്രതികരിച്ച് പ്രിയ മണി

വിനയൻ സംവിധാനം ചെയ്ത സത്യം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടി പ്രിയമണി മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. ദക്ഷിണേന്ത്യൻ ചിത്രങ്ങളിൽ ബോളിവുഡ് നടിമാരിൽ ഏറ്റവും പ്രിയങ്കരനാണ് പ്രിയമണി. പ്രിയമാണി ഇതിനകം തമിഴ്, കന്നഡ, തെലുങ്ക്, ഹിന്ദി ഭാഷകളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. പതിനെട്ടാം ഘട്ടത്തിലാണ് അവർ അവസാനമായി മലയാളത്തിൽ അഭിനയിച്ചത്.

തെലുങ്ക്, തമിഴ് ചിത്രങ്ങളിലാണ് നടി പ്രിയമണി അഭിനയരംഗത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ചത്. പൃഥ്വിരാജ് അഭിനയിച്ച 2004 ൽ സത്യം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് പ്രിയമണി മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. അതിനുശേഷം തെലുങ്ക്, തമിഴ് ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച താരം തിരക്കഥയിലൂടെ മലയാളത്തിൽ തിരിച്ചുവരവ് നടത്തി.

ചലച്ചിത്ര ലോകത്തെ ജനപ്രിയ നടിയും മോഡലുമാണ് പ്രിയമണി. മലയാളം, തെലുങ്ക്, കന്നഡ, തമിഴ്, ഹിന്ദി എന്നീ ഭാഷകളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് നടിക്ക് ധാരാളം ആരാധകരുണ്ട്. നടിയെ വലിയൊരു പ്രേക്ഷകർ അംഗീകരിക്കുകയും പിന്തുണയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

2007 ൽ പരുതി വീരൻ എന്ന ചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തിന് മികച്ച നടിക്കുള്ള ദേശീയ ചലച്ചിത്ര അവാർഡ് നേടി. തമിഴിൽ റിലീസ് ചെയ്ത റൊമാന്റിക് ചിത്രമായിരുന്നു പരുതി വീരൻ. ഈ ചിത്രത്തിലെ കഥാപാത്രം ഈ വിഭാഗത്തെ ജനപ്രിയമാക്കി. അദ്ദേഹം ചെയ്ത എല്ലാ വേഷങ്ങളും വിജയിച്ചു. യമദോംഗ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ നടി തെലുങ്ക് ചലച്ചിത്ര നായികയായി.

2008 ലാണ് അവർ ആദ്യമായി മലയാളത്തിൽ അഭിനയിച്ചത്. തന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ തിറക്കഥയിൽ ധാരാളം ആരാധകരെ നേടുന്നതിനായി താരം തന്റെ അഭിനയ മികവ് കാണിച്ചു. റൊമാന്റിക് കോമഡി രാം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടി 2009 ൽ കന്നഡ ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെത്തിയത്.

തമിഴ്, ഹിന്ദി ഇതിഹാസ ചിത്രങ്ങളായ രാവണൻ, രാവണൻ എന്നിവയിലും അഭിനയിച്ചു. ചരുലത എന്ന ബഹുഭാഷാ ചിത്രത്തിലെ സയാമീസ് ഇരട്ടകളും ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായി ഇടപെടുന്ന നടി ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ബോഡി ഷേമിംഗിന് ഇരയാണെന്ന സത്യം വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

ഈ വാർത്ത ആരാധകർക്കിടയിൽ പെട്ടെന്ന് പ്രചരിച്ചു. ബോഡി ഷേമിംഗിന് പിന്നിലെ വികാരം എന്താണെന്ന് തനിക്ക് മനസ്സിലാകുന്നില്ലെന്ന് താരം പറയുന്നു. നിങ്ങൾ ശരീരഭാരം കൂട്ടുകയാണെങ്കിൽ നിങ്ങൾ അമിതവണ്ണമുള്ളവരാണെന്നും നിങ്ങൾ അമിതവണ്ണമുള്ളവരാണെന്ന് ഞങ്ങൾ നിങ്ങളോട് പറയാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്നും താരം പറയുന്നു.

മേക്കപ്പ് ഇല്ലാതെ ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ മേക്കപ്പ് ധരിക്കുന്നതോ ആന്റി പോലെ കാണപ്പെടുന്നതോ നല്ലതാണെന്ന് നിങ്ങളോട് പറയുമെന്നും നടി കൂട്ടിച്ചേർത്തു. വാർദ്ധക്യത്തിൽ എന്താണ് തെറ്റ്? എല്ലാവർക്കും പ്രായമുണ്ടോയെന്ന് നടി ചോദിക്കുകയും.

അവരുടെ ചർമ്മത്തിന്റെ നിറം നോക്കുകയും അഭിപ്രായമിടുകയും ചെയ്യുന്ന ധാരാളം ആളുകൾ ഉണ്ടെന്ന് പറയുന്നു. “ഞാൻ കറുത്തവനാണെങ്കിൽ എന്താണ് പ്രശ്നം? കറുത്തവനായതിൽ ഞാൻ അഭിമാനിക്കുന്നു,” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*