ശ്രേയയുടെ കളികണ്ട് മൂക്കത്ത് വിരല്‍ വെച്ച് ആരാധകര്‍.. ഇനി കാണാന്‍ ഉള്ളതാണ് ഇടിവെട്ട് ഐറ്റം

നിരവധി തെലുങ്ക്, തമിഴ് ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. പഠനകാലത്താണ് താരം സിനിമയിലെത്തിയത്. സംഗീത ആൽബങ്ങളിലൂടെ അഭിനയരംഗത്തേക്ക് കടന്നതിന് ശേഷം ഇന്ത്യൻ ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ സ്വയം ഇടംനേടിയ യുവ നടിയാണ് ശ്രിയ ശരൺ.

സംഗീത ആൽബങ്ങളിലൂടെയാണ് താരം തന്റെ അഭിനയ ജീവിതം ആരംഭിച്ചത്. ഞാൻ ആദ്യമായി അഭിനയിച്ച സിനിമ എനിക്ക് വളരെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടു. നിരവധി പരസ്യങ്ങളിലും ഈ നടി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ആദ്യകാലങ്ങളിൽ അദ്ദേഹം വഹിച്ച പല വേഷങ്ങളും ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടാതെ പോയി.

താരത്തിന്റെ ആദ്യ തമിഴ് ചിത്രം വിജയിച്ചില്ലെങ്കിലും തുടർന്നുള്ള എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും വൻ വിജയമായിരുന്നു. 2003 ലാണ് നടി തമിഴ് ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെത്തിയത്. എനിക്ക് 20 ഉം നിങ്ങൾക്ക് 18 ഉം ആയിരുന്നു. രജനീകാന്ത് നായകനായ ശിവാജി ദി ബോസ് എന്ന ചിത്രത്തിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

താരത്തിന്റെ ആദ്യ തമിഴ് ചിത്രം വിജയിച്ചില്ലെങ്കിലും തുടർന്നുള്ള എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും വൻ വിജയമായിരുന്നു. 2003 ലാണ് നടി തമിഴ് ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെത്തിയത്. എനിക്ക് 20 ഉം നിങ്ങൾക്ക് 18 ഉം ആയിരുന്നു. രജനീകാന്ത് നായകനായ ശിവാജി ദി ബോസ് എന്ന ചിത്രത്തിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

മലയാളം ചിത്രമായ പോക്കിരി രാജയിലെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രകടനം വളരെയധികം ശ്രദ്ധ നേടിയിരുന്നു. ആ സിനിമയിലൂടെ തന്നെ താരം ധാരാളം മലയാളി പ്രേക്ഷകരെ നേടി. പോക്കിരി രാജയിലെ അഭിനയത്തിന് നടിക്ക് നല്ല പ്രതികരണമാണ് ലഭിച്ചത്.

നടി അടുത്തിടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിട്ട ഫോട്ടോ ഇപ്പോൾ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ തിരമാലകൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നു. റൊമാന്റിക് ഫോട്ടോകൾ നടി പങ്കിട്ടു. പ്രേക്ഷകരിൽ വളരെ പ്രചാരമുള്ള ഈ ദമ്പതികൾ ഇപ്പോൾ അവരുടെ ഫോട്ടോഷൂട്ടായി സ്റ്റേജിലെത്തി.

നടി തന്റെ ഭർത്താവുമായി ചില മികച്ച ഫോട്ടോകൾ പങ്കിട്ടു. 2018 ലാണ് ഇരുവരും വിവാഹിതരായത്. ആൻഡ്രൂവിനെപ്പോലെ നല്ലൊരു ജീവിതപങ്കാളി ലഭിക്കുന്നത് ഭാഗ്യമാണെന്ന് ശ്രിയ നേരത്തെ പറഞ്ഞിരുന്നു. ഒരുമിച്ച് ജീവിതം ആസ്വാദ്യകരമാണെന്ന് നടി നേരത്തെ പങ്കുവെച്ചിരുന്നു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*